HỘI PHÁ QUÂN DẦN THÂN -THẲNG TÍNH THÌ NHÀO ZÔ

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: HỘI PHÁ QUÂN DẦN THÂN -THẲNG TÍNH THÌ NHÀO ZÔ

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

MaiAnhhh đã viết: 11:55, 03/11/18 Anh @mark là Phá tại Thân cho em xin chút kiến giải về lá số ông anh họ của em với

Bao giờ CV của ảnh mới ổn hơn, nên mở Cty riêng k?
Vợ con baoh có, chứ 2 bác ở nhà giục quá rồi, lại còn nhờ em mai mối suốt mà ổng k ưng ai cả.

Nguyệt trụ thiên xung địa khắc với Niên trụ, Thời trụ thì hại vào Nhật trụ. Anh của em làm nhà nước chỉ khổ càng khổ.
Em nên mừng anh ấy chưa lấy vợ, lấy vk e rằng kém ngay.
Đầu trang

MaiAnhhh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi MaiAnhhh »

MarkHolland đã viết: 22:41, 03/11/18
MaiAnhhh đã viết: 11:55, 03/11/18 Anh @mark là Phá tại Thân cho em xin chút kiến giải về lá số ông anh họ của em với

Bao giờ CV của ảnh mới ổn hơn, nên mở Cty riêng k?
Vợ con baoh có, chứ 2 bác ở nhà giục quá rồi, lại còn nhờ em mai mối suốt mà ổng k ưng ai cả.

Nguyệt trụ thiên xung địa khắc với Niên trụ, Thời trụ thì hại vào Nhật trụ. Anh của em làm nhà nước chỉ khổ càng khổ.
Em nên mừng anh ấy chưa lấy vợ, lấy vk e rằng kém ngay.
"Nguyệt trụ thiên xung địa khắc với Niên trụ, Thời trụ thì hại vào Nhật trụ." ==>> Như này vậy làm gì ạ?

Em nên mừng anh ấy chưa lấy vợ, lấy vk e rằng kém ngay. ==>> Em tưởng lấy vợ xong thì cô vợ cũng giỏi giang sẽ đỡ đần chuyện gia đình chứ ạ? Vì 2 bác cũng lớn tuổi lắm rồi (Ngoài 60 cả rồi anh ạ)

Nếu anh có thời gian phân tích thêm giúp em với nhé!

Em cảm ơn anh nhiều!
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Anh luận theo Tứ trụ.
Anh đoán là anh trai em chẳng thiếu gái theo đâu.
Bát tự Tài Thổ ầm ầm hiển lộ (Tài tinh với nam là vk cũng là gái và tiền). Nhìn sang Tử Vi thì Sát Phá Tham mà có 1 ít sao đào hoa như Đào Hồng Xương Khúc là hút gái lắm. May mà ông này bát tự thuần Tài, ko 2 vk. Nhìn chung Phá Dần Thân, phối là Tử Vi nên chung tình.
Nhật chủ can Ất, có Ấn sinh, thân ko quá nhược. Can Âm nên đòi hỏi phải mạnh hơn nữa mới tính vượng. Kiểu Phá kèm Xương Khúc. Lấy vk vào là thêm Tài trong Tứ trụ, thân ko vượng, tài vượng sẵn thêm Tài là hỏng. Kiểu Phá Xương thêm dc Khúc bên Phối cung trong Tử Vi theo quy tắc "kiến tinh tầm ngẫu".
Nói chung là duyên nợ, đến tuổi thì lấy.
Nhìn Tử Vi cũng thấy, Tài bạch đẹp Quan lộc dỏm, cung Quan có hóa lộc thì đi làm cũng chẳng tiến xa dc, có tham vọng nhưng tham vọng ko kèm dg lối chính xác, xoay vòng lại chỉ vì tiền. Ra ngoài kinh doanh lợi hơn.
Người này có kinh doanh cũng ko làm 1 mình dc, phải có trợ giúp cùng đứng tên, 1 mình làm chủ là ẹo. Nên xác định rõ bản thân mún gì? Hành vận ngon nên cũng chẳng sợ
Anh đoán là có đối tượng rồi nên em hỏi hả? Đối tượng tính tình cứng. Ko biết em cảm nhận thế nào, chứ anh luận bạn này biết nấu ăn, ăn ngon mới tốt. Nếu ko sẽ nói siu nhìu, và rất rất kiêu ngạo.
Anh ít luận đoán, em xác minh nhé.
Đầu trang

MaiAnhhh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Anh ơi, em cảm ơn anh nhiều anh nhé!

Nhìn Tử Vi cũng thấy, Tài bạch đẹp Quan lộc dỏm, cung Quan có hóa lộc thì đi làm cũng chẳng tiến xa dc, có tham vọng nhưng tham vọng ko kèm dg lối chính xác, xoay vòng lại chỉ vì tiền. Ra ngoài kinh doanh lợi hơn.
Người này có kinh doanh cũng ko làm 1 mình dc, phải có trợ giúp cùng đứng tên, 1 mình làm chủ là ẹo. ==>> Đúng anh ạ. Em thấy anh em không quyết đoán ạ. Đầu óc kinh doanh rất tốt, nhưng lại nói với em là sẽ để vợ đứng tên Cty ... Hay anh ý cũng đi xem số rồi ạ..

Anh đoán là có đối tượng rồi nên em hỏi hả? ==>> Em đoán vậy thôi ạ. Con gái Hà Nội gốc thì phải anh ạ. Anh em có vẻ thích chị kia nhiều ạ.

Đối tượng tính tình cứng ==>> Em đoán vậy ạ. Vì anh em kể là chị ý nói thẳng "Anh dỗi thì baoh hết dỗi nhắn em. Em không biết dỗ". Em hơi sợ. Con gái vậy về anh em có bị làm chả thịt băm không ...

Ko biết em cảm nhận thế nào, chứ anh luận bạn này biết nấu ăn, ăn ngon mới tốt. Nếu ko sẽ nói siu nhìu, và rất rất kiêu ngạo ==>> Là anh đang luận anh em hay chị bạn kia ạ? Nếu là anh em thì đúng ạ. Bắt đầu khoảng 3-4 năm đổ lại đây ảnh mới biết nấu ăn. Nhưng nấu siêu ngon luôn. Hay anh ý đi xem số nên bắt dầu học nấu ăn anh nhỉ...

Lấy vk vào là thêm Tài trong Tứ trụ, thân ko vượng, tài vượng sẵn thêm Tài là hỏng. ==>> anh có lời khuyên gì không ạ?

Bạn anh em đang thích em không chắc là lớn tuổi hơn em. Có thể khoảng khoảng tuổi em. Anh em có lấy vợ kém nhiều tuổi không anh nhỉ (khoảng 7-8 tuổi). Không biết chị ấy giỏi không chứ em thấy kiêu kiêu sao ý anh ạ

Anh ít luận đoán, em xác minh nhé ==>> Em xin giải đáp ở trên ạ
À xin đính chính là anh họ của em chứ kp anh trai ạ :3
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Về tình duyên, anh ko có cách chữa. Nếu ko anh chẳng ế đến giờ :((
Về vk ck, anh ko học cách chữa, vì ngôi vk là hỷ thần, sao anh phải chữa, mong từng ngày ấy chứ :))
Anh họ em đen, anh vừa thất tình nên ko tư vấn chuyện đó =))
Đầu trang

MaiAnhhh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MarkHolland đã viết: 12:13, 04/11/18 Về tình duyên, anh ko có cách chữa. Nếu ko anh chẳng ế đến giờ :((
Về vk ck, anh ko học cách chữa, vì ngôi vk là hỷ thần, sao anh phải chữa, mong từng ngày ấy chứ :))
Anh họ em đen, anh vừa thất tình nên ko tư vấn chuyện đó =))
ngôi vk là hỷ thần ==>> Vậy em chusc anh sớm bị chị nào đó trói nhé =)))

Còn ông anh của em chắc em phải bảo Bác gái đi coi quá. #-o #-o #-o
Đầu trang

beyond
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi beyond »

beyond đã viết: 23:54, 24/09/18 Mình Phá Quân cư Dần đây
Hình ảnh
Mọi thứ lẹt đẹt hết nha
Nhờ cả nhà xem giúp ạ!
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

MaiAnhhh đã viết: 11:20, 04/11/18
Ko biết em cảm nhận thế nào, chứ anh luận bạn này biết nấu ăn, ăn ngon mới tốt. Nếu ko sẽ nói siu nhìu, và rất rất kiêu ngạo ==>> Là anh đang luận anh em hay chị bạn kia ạ? Nếu là anh em thì đúng ạ. Bắt đầu khoảng 3-4 năm đổ lại đây ảnh mới biết nấu ăn. Nhưng nấu siêu ngon luôn. Hay anh ý đi xem số nên bắt dầu học nấu ăn anh nhỉ...

Đoạn này là về bạn gái của anh họ em nhé.
@ chị beyond: đã luận 2 lá nên giờ em hơi mệt, hẹn chị có duyên hôm khác.
Đầu trang

MaiAnhhh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MarkHolland đã viết: 16:13, 04/11/18
MaiAnhhh đã viết: 11:20, 04/11/18

Đoạn này là về bạn gái của anh họ em nhé.

Ui thế nếu chị ấy không biết nấu ăn thì là người vừa mỏ nhọn lắm điều vừa rất rất kiêu ngạo ý ạ. ==>> Vì sao anh thấy điều đó anh ôi ==. Con gái mà như vậy thì... kì cục anh ạ

Em mới hỏi hỏi kiểu "anh ơi chị bạn đó của anh nấu ăn ngon k? Em nghe nói gái HN nấu ăn ngon lắm ==>> Anh ý: "Cổ biết nấu nhưng k thích vào bếp. Biết đủ dùng" == Thôi xong phim ==

Anh xem trên lá tứ trụ thì baoh anh em lấy vợ ạ?
Đầu trang

beyond
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi beyond »

@ chị beyond: đã luận 2 lá nên giờ em hơi mệt, hẹn chị có duyên hôm khác.
[/quot
Thế chị chờ nha! Mong em sớm khỏe!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”