NHỜ BAN ĐIỀU HÀNH XOÁ GIÚP CÁC BÀI VIẾT CỦA EM VỚI À.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: NHỜ BAN ĐIỀU HÀNH XOÁ GIÚP CÁC BÀI VIẾT CỦA EM VỚI À.

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Mặt trời đã viết: 15:16, 09/11/18
vnfaker98 đã viết: 15:09, 09/11/18
Mặt trời đã viết: 14:45, 09/11/18

Bác 1957 ạ
Bạn có thể giải thích được không? Tại sao bạn chọn lá số đó?
Cháu căn cứ theo hạn và nhưbgx dữ liệu trên. Ở tuổi 62 còn hỏi j đến công danh nữa.
Nếu bác hay bạn muốn hỏi điều gì thì cứ thẳng thắn. Càng lòng vòng càng khó.
Thân.
Thưa bạn, ý của mình là tại sao bạn chọn lá số liêm phá , mà không phải lá số mệnh vcd. Bạn phải giải thích tại sao chứ? Nếu chỉ dựa vào 1câu nói của bạn chọn lá số mệnh liêm phá thì ai người ta tin, đúng không bạn?
Chứ mình chưa bao giờ hỏi bạn lòng vòng hay gì đó nhé, có chăng là bạn tự nghĩ thế.
Có gì đắc tội cho mình xin lỗi và thông cảm!
Ý mình ở đây là nếu 62 tuổi rồi thì hỏi gì cụ thể ví dụ như sau khi biết lá số rồi như sang năm mua nhà mua đất hay các cụ thân sinh ra sao chứ ko hỏi công danh còn phát hay ko vì 62 cubgx là tri thiên mệnh rồi.

Mình ko có ý chế hay trách j hết cả đó. Chỉ lad nếu lá số liêm phá thì đương số muốn hỏi j hay chỉ xác đibhj giờ sinh là thôi.

Thân.
Đầu trang

Mặt trời
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: NHỜ BAN ĐIỀU HÀNH XOÁ GIÚP CÁC BÀI VIẾT CỦA EM VỚI À.

Gửi bài gửi bởi Mặt trời »

vnfaker98 đã viết: 15:25, 09/11/18
Mặt trời đã viết: 15:16, 09/11/18
vnfaker98 đã viết: 15:09, 09/11/18
Cháu căn cứ theo hạn và nhưbgx dữ liệu trên. Ở tuổi 62 còn hỏi j đến công danh nữa.
Nếu bác hay bạn muốn hỏi điều gì thì cứ thẳng thắn. Càng lòng vòng càng khó.
Thân.
Thưa bạn, ý của mình là tại sao bạn chọn lá số liêm phá , mà không phải lá số mệnh vcd. Bạn phải giải thích tại sao chứ? Nếu chỉ dựa vào 1câu nói của bạn chọn lá số mệnh liêm phá thì ai người ta tin, đúng không bạn?
Chứ mình chưa bao giờ hỏi bạn lòng vòng hay gì đó nhé, có chăng là bạn tự nghĩ thế.
Có gì đắc tội cho mình xin lỗi và thông cảm!
Ý mình ở đây là nếu 62 tuổi rồi thì hỏi gì cụ thể ví dụ như sau khi biết lá số rồi như sang năm mua nhà mua đất hay các cụ thân sinh ra sao chứ ko hỏi công danh còn phát hay ko vì 62 cubgx là tri thiên mệnh rồi.

Mình ko có ý chế hay trách j hết cả đó. Chỉ lad nếu lá số liêm phá thì đương số muốn hỏi j hay chỉ xác đibhj giờ sinh là thôi.

Thân.
Mình hiểu ý bạn rồi. Rất xin lỗi bạn.
Mình chủ yếu muốn xác định giờ sinh là chính. Nếu còn thời gian thì thử luận hạn 2019 , mình nghiệm lý xem sao? Nếu hạn chuẩn thì đích xác là ls liêm phá.
Vậy kính mong bạn luận giúp mình thêm vận hạn 2019 ntn?
Cảm ơn bạn!!!
P/s: nếu bạn luận giải thì mong bạn luận sang bên topic kia, bên này không phải của mình, mình rất ngại khi tren ngang và làm loãng topic của bạn chủ. Một lần nữa xin lỗi bạn chủ topic!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”