Lá số toàn các sao học vấn mà đường học hành của e/cháu chán quá vậy các bác...cuộc sống vất vả quá ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Trịnh xuân
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số toàn các sao học vấn mà đường học hành của e/cháu chán quá vậy các bác...cuộc sống vất vả quá ạ

Gửi bài gửi bởi Trịnh xuân »

:-S :-S Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi Trịnh xuân vào lúc 23:23, 10/11/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Lá số toàn các sao học vấn mà đường học hành của e/cháu chán quá vậy các bác...cuộc sống vất vả quá ạ

Gửi bài gửi bởi Bạch Vân Cư Sĩ »

Lá số này tuy có văn xương , hóa khoa đều đắc địa nhưng gặp triệt nên trước học hành không tốt , có chăng chỉ là đương số thông minh , có vẻ ngoài thư sinh thôi .

Cung quan có thiên đồng thế kia thì nay làm chỗ này mai làm chỗ khác .

Tài bạch có thiên không nên có kiếm được tiền thì tiền cũng không ở lâu trong túi được mà hao tán rất nhanh .
Đầu trang

Trịnh xuân
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số toàn các sao học vấn mà đường học hành của e/cháu chán quá vậy các bác...cuộc sống vất vả quá ạ

Dạ...e/cháu cảm ơn bác đã cho ý kiến...bác ơi.trước cháu có gặp một lstv trùng giờ sinh và ngày tháng năm sinh với cháu.lstv giống y đúc..và cháu có hỏi thì bạn ấy nói nhà bạn có 2 ae trong khi cháu có 2 chị và là con út trong nhà.hơn nữa bạn ấy là người đồng tính.kết hôn năm ngoái.cuộc sống của bạn ấy đúng là chịu rất nhiều thị phi vì cái giới tính.
Sao lá số trùng y đúc nhau mà ngẫm từ bản thân thì cháu lại rất khác bận ấy.liệu có phải mẹ cháu nhớ nhầm giờ sinh không ạ ??..cháu cảm ơn.
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Bạch Vân Cư Sĩ »

Giống lá số chưa chắc đã giống nhau về hoàn cảnh gia đình , vì khi xem số thầy tử vi thường hỏi thêm về tuổi của bố mẹ đương số để ghép vào lá số mà xem cung phụ mẫu . Như vậy thì khi tuổi của bố mẹ bạn có lá số giống bạn khác tuổi bố mẹ bạn thì phần luận giải về cung phụ mẫu của hai bạn đã khác nhau rồi. Cung huynh đệ cũng tương tự như thế .

Còn về tính cách và ngoại hình thì tùy theo từng người mà ăn ảnh hưởng của chính tinh nào trên lá số . Vd bạn ăn sao Cự Môn nhưng anh lá số giống bạn kia lại ăn sao Thiên Đồng thì hoàn cảnh và tính cách của hai người đã khác nhau .

Để xác định đúng lá số xin bạn liệt kê đặc điểm của bạn vd như tướng mạo thế nào , cao hay thấp , da đen hay da trắng , có sẹo hay nốt ruồi ở đâu . Trong người có bệnh tật gì không ?
Đầu trang

Trịnh xuân
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vâng bác.e có một số thông tin xin liệt kê dưới đây.
- e là con trai út.trên có 2 chị gái..chị em trong nhà rất thương nhau và hầu như không bh cãi cọ xích mích.
-bố mẹ thì làm nông dân bình thường thôi bác.ngày e còn nhỏ thì khắc khẩu và hay lục đục lắm nhưng hiện nay thì e thấy lại hòa hợp hơn trước.
-về ngoại hình thì e to béo.trên 1m7.da ngăm đen.có duy nhất sẹo bỏng ở tay lúc còn nhỏ.dáng dấp thì cứng nhắc.ai cũng nhận xét là giống robot =]].mặt mũi cũng khá dễ nhìn.
-tính cách thì e cũng khá hiền.ít nói.và không thích giao du quan hệ nhiều.lắm lúc cảm giác như sắp tự kỷ đến nơi rồi ạ =]]
Đầu trang

Trịnh xuân
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bệnh tật thì không có bệnh gì bác ạ.từ nhỏ đến giờ cũng chưa gặp cái hạn nào lớn lắm.
Học hành thì chỉ học hết c3 rồi đi làm bác ạ.cs tự lập là chính.cũng có nhiều dự định để làm lắm mà tiền của từ ngày đi làm hầu như đưa hết về cho gđ bác ạ =]]
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”