Mệnh Thái Dương cư Tị. Mời các bạn góp vui.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Mệnh Thái Dương cư Tị. Mời các bạn góp vui.

Gửi bài gửi bởi DVTPharma »

^:)^ Hình như giờ của diễn đàn lệch 15' so với giờ Việt Nam. ^:)^
Nhân dịp này mình xin lá số các bạn có cung mệnh Thái Dương cư Tị, à vì topic là nghiệm lý nên mình cần 1 bức ảnh khuôn mặt nhé. :) Bù lại mình sẽ trả lời 1-2 câu thắc mắc làm quà. < Vì tư chất có hạn, kinh nghiệm cũng ít nên các bạn đừng nặng nề quá, đúng thì cho lời khích lệ, sai thì góp ý nhẹ nhàng để mình biết, đừng câu lệ quá mình tổn thương, mong manh dễ vỡ lắm ạ. :P . ;) >
Chú ý là các bạn khi post ảnh lá số và ảnh mặt chỉ cần post link < bỏ img đi nhé >
Cảm ơn mọi người rất nhiều. ♥
Cheers,
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mệnh Thái Dương cư Tị. Mời các bạn góp vui.

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

DVTPharma đã viết: 00:11, 13/11/18 ^:)^ Hình như giờ của diễn đàn lệch 15' so với giờ Việt Nam. ^:)^
Nhân dịp này mình xin lá số các bạn có cung mệnh Thái Dương cư Tị, à vì topic là nghiệm lý nên mình cần 1 bức ảnh khuôn mặt nhé. :) Bù lại mình sẽ trả lời 1-2 câu thắc mắc làm quà. < Vì tư chất có hạn, kinh nghiệm cũng ít nên các bạn đừng nặng nề quá, đúng thì cho lời khích lệ, sai thì góp ý nhẹ nhàng để mình biết, đừng câu lệ quá mình tổn thương, mong manh dễ vỡ lắm ạ. :P . ;) >
Chú ý là các bạn khi post ảnh lá số và ảnh mặt chỉ cần post link < bỏ img đi nhé >
Cảm ơn mọi người rất nhiều. ♥
Cheers,
Không có cư dần à :D. Thím muốn tìm thêm xem có cái bơm nào khác như thím k chứ gì, hà hà . Up cho ông bạn sớm tìm được chân lý , mn up ls đi để mh còn hóng , i like thái dương :D
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 00:29, 13/11/18
DVTPharma đã viết: 00:11, 13/11/18
Không có cư dần à :D. Thím muốn tìm thêm xem có cái bơm nào khác như thím k chứ gì, hà hà . Up cho ông bạn sớm tìm được chân lý , mn up ls đi để mh còn hóng , i like thái dương :D
Mọi loại Thái Dương đều được hết, Tý Hợi cũng nhận tuốt. Bác nào cứ ảnh + lá số sẽ chém. ;;) Chém cho gió mùa về sớm, để ôm gấu cho ấm < mới mua con gấu bông to đùng mà có 1 củ, ở ven đường bán đầy> :">
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

DVTPharma đã viết: 00:51, 13/11/18
DVTPharma đã viết: 00:11, 13/11/18
Mọi loại Thái Dương đều được hết, Tý Hợi cũng nhận tuốt. Bác nào cứ ảnh + lá số sẽ chém. ;;) Chém cho gió mùa về sớm, để ôm gấu cho ấm < mới mua con gấu bông to đùng mà có 1 củ, ở ven đường bán đầy> :">
Sao vắng vẻ thế nhỉ. Thái dương hiếm hoi rồi, haha, mn vào nghiệm lý đi, ai hỏi gì cũng sẽ được chủ topic trả lời đầy đủ :D
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 09:50, 13/11/18

Sao vắng vẻ thế nhỉ. Thái dương hiếm hoi rồi, haha, mn vào nghiệm lý đi, ai hỏi gì cũng sẽ được chủ topic trả lời đầy đủ :D
:(( Thòi Cự Đà lập topic giúp đi. :(( Tui ko biết xem nên mọi người ko đóng góp muz. Thòi Cự Đà uy tín lập đi ợ.
Đù, sáng nay sang viện Việt Tiệp nhặt được 4 tờ 500k lận. :-S Ko biết tháng này sẽ có gì hay ho. :-S
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

DVTPharma đã viết: 10:39, 13/11/18

:(( Thòi Cự Đà lập topic giúp đi. :(( Tui ko biết xem nên mọi người ko đóng góp muz. Thòi Cự Đà uy tín lập đi ợ.
Đù, sáng nay sang viện Việt Tiệp nhặt được 4 tờ 500k lận. Ko biết tháng này sẽ có gì hay ho. :-S
Thôi nhá, thầy bà là dành cho người trường lớp bài bản hay nghiên cứu, còn t vs ông là thành phần học lại từ mạng thì như nhau thôi, troll nhau hoài dơ vãi chưởng :-j :D , có bài gì cứ tung ra anh em chém gió vs điều kiện ông phải là người khơi mào :D . Cô bác anh chị em nào có nhã hứng hay có dính dáng gì đến thái dương cứ up lên đi mn sẽ cùng bàn luận hay có gì băn khoăn thánh pharma sẽ giúp các vị mãn nhãn :D . Ớ mà nhặt được tiền k trả lại ngta à , khổ cho ai đó mất tiền, tên này hên vãi :(
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 12:17, 13/11/18

~X( Ham hố méo gì, lần nào nhặt được tiền cũng hãm tài. Năm ngoái trong SG mấy lần vào viện gặp bác sỹ toàn nhặt được tiền, nhặt được lần nào xúi quẩy lần đó. :( . Mà lần nào nhặt tui cũng cho ai đó trong viện hoàn cảnh hoặc ra hòm từ thiện nhét vô. Rút kinh nguyệt ý nhầm kinh nghiệm, lần này chiều mang vô phòng hành chính cho họ thông báo ai mất thì nhận lại, ko thì vào quỹ tt của viện. Hic.
Nài, tui có sư phọ hẳn hoi nhá, hồi đầu tò mò có lần mò seach "gu gồ" nhưng nói là học thì ko có đọc mấy thứ trên mạng đâu, nhiễu loạn lắm. :)) Cũng 1 pho sách đấy, chục cuốn thầy cho, nhưng cũng ko có time đọc, thi thoảng rảnh đọc vài chữ, đọc 100 hiểu 1. :">
Thầy Cự Đà. =)) Cái tiêu đề nhờ thầy Cự Nhật Không Kiếp là do tôi pr cho ông đó :> . Phải biết ơn, nghe chưa cưng. =))
Mi show cái mẹt Thái Dương coi nào :V . :-/
Đầu trang

Tedy Yang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tedy Yang »

DVTPharma đã viết: 12:34, 13/11/18
topic ế quá, up dùm chủ top. Các bạn Thái Dương ơi, giơ tay lên nào, chúng tuj muốn thấy cánh tay của các bạn! :-h
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

~X( Ham hố méo gì, lần nào hãm tài. Năm ngoái trong SG mấy lần vào viện gặp bác sỹ toàn nhặt được tiền, nhặt được lần nào xúi quẩy lần đó. . Mà lần nào nhặt tui cũng cho ai đó trong viện hoàn cảnh hoặc ra hòm từ thiện nhét vô. Rút kinh nguyệt ý nhầm kinh nghiệm, lần này chiều mang vô phòng hành chính cho họ thông báo ai mất thì nhận lại, ko thì vào quỹ tt của viện. Hic.
Nài, tui có sư phọ hẳn hoi nhá, hồi đầu tò mò có lần mò seach "gu gồ" nhưng nói là học thì ko có đọc mấy thứ trên mạng đâu, nhiễu loạn lắm. :)) Cũng 1 pho sách đấy, chục cuốn thầy cho, nhưng cũng ko có time đọc, thi thoảng rảnh đọc vài chữ, đọc 100 hiểu 1. :">
Thầy Cự Đà. Cái tiêu đề nhờ thầy Cự Nhật Không Kiếp là do tôi pr cho ông đó . Phải biết ơn, nghe chưa cưng. =))
Mi show cái mẹt Thái Dương coi nào
T biết thừa cái tính nhăn nhở của ông rồi, hồi đó vs hồi nay chắc sẽ có sự khác nhau rồi, nhưng cơ bản vẫn là bốc phét mà thôi, còn đâu ăn may là chủ yếu, hà hà :D, thầy giáo của tôi là lyso.vn , thế cho nó nhanh :D, hôm nào thánh cho em xin ít bí kíp của môn phái thánh nhé :)). Nghĩ cũng tội, đã vào bệnh viện thì chả thích rồi lại còn bị rơi nhiều tiền, nếu rơi kèm giấy tờ thì còn dễ chứ giờ bảo ai rơi điểm danh có khi cả mấy ông ở ngoài chạy vào hô :D. Còn mặt t thì chi tiết k cần xem đâu vì dành đất cho mn nghiệm lý, t vào hóng, cơ bản là to cả đầu lẫn mặt nhưng mặt đẹp chứ k phải to bẹt, thông tin này đáng tin cậy nhé :D
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Tedy Yang đã viết: 13:31, 13/11/18
topic ế quá, up dùm chủ top. Các bạn Thái Dương ơi, giơ tay lên nào, chúng tuj muốn thấy cánh tay của các bạn! :-h
Ơ chị k up ls nhờ chủ top xem hộ kìa, của chị đạt yêu cầu đó ạ :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”