HỘI PHÁ QUÂN DẦN THÂN -THẲNG TÍNH THÌ NHÀO ZÔ

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: HỘI PHÁ QUÂN DẦN THÂN -THẲNG TÍNH THÌ NHÀO ZÔ

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Nãy nói nhầm, nội mạnh hơn ngoại thì OK. Nhưng hợp bố hơn hợp mẹ thì là em đoán sai rồi.
Vì đoán sai nên ý kiến của em chỉ là tham khảo (em cũng chẳng đoán dc vk mình nữa là :))): năm sau Kỷ Hợi là dễ gặp (Giáp Kỷ hợp nhưng ko hóa, Quan Tinh hiển dẫn Kỷ nhập Phối cung) nhưng chắc cũng chưa cưới đâu, vì Dần Hợi hợp hóa Mộc là Thực thần, dễ cảm tính, ăn cơm trước. Sang năm Canh Tý, Tý xung Ngọ phá hình động Phối cung mà cưới.
Tình cảm chắc khó thắm thiết vì, Ngọ Ngọ tự hình. Nếu xung bạt gốc, thân cực nhược tòng Tài thì ngon, cái này em phải nghiên cứu thêm rồi trả lời chị sau, nếu ko, lấy vào có tiền mà mệt lắm đấy.
Đầu trang

beyond
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi beyond »

Có zai đang muốn cưới chị. Dưng liệu lá số có số lấy năm nay ko? Chị thì chả biết có muốn cưới ko nữa? Chị hơi lạnh. Zai nào cưới chị chắc số khổ. Đang tính ế quá cưới bừa đây em
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ồ, em ko luận năm nay vì đã gần hết năm rồi, thứ nữa là xung vào cung Thiên Di. Người này ko phải do giới thiệu đúng ko chị?
Thìn Tuất xung thổ vượng đối với chị là Quan Sát cũng là ck đó
Cảm ơn chị đã cung cấp nghiệm lý
Đầu trang

beyond
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi beyond »

MarkHolland đã viết: 19:10, 16/11/18 Ồ, em ko luận năm nay vì đã gần hết năm rồi, thứ nữa là xung vào cung Thiên Di. Người này ko phải do giới thiệu đúng ko chị?
Thìn Tuất xung thổ vượng đối với chị là Quan Sát cũng là ck đó
Cảm ơn chị đã cung cấp nghiệm lý
Do giới thiệu đấy. Dưng chả biết có cưới nhau ko? Lá số này liệu có cô độc suốt đời ko nhỉ? Cái tính của chị dễ ế ck lắm
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Khó thì mình sửa với cố gắng chị ạ.
Năng gặp năng nhờ giới thiệu, cảm thấy ổn là dc.
Chị còn có ng giới thiệu, họ hàng em cứ bảo "mày ổn thế lo gì", chẳng tạo điều kiện j cả, khổ ko bik tỏ cùng ai lun.
Đầu trang

beyond
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi beyond »

MarkHolland đã viết: 08:03, 17/11/18 Khó thì mình sửa với cố gắng chị ạ.
Năng gặp năng nhờ giới thiệu, cảm thấy ổn là dc.
Chị còn có ng giới thiệu, họ hàng em cứ bảo "mày ổn thế lo gì", chẳng tạo điều kiện j cả, khổ ko bik tỏ cùng ai lun.
Em bao nhiêu tuổi? Ổn thì tự mà đi tìm, đi tìm mới dc người ưng í. Giới thiệu chỉ dành cho ng ế thui. Em có biết bằng cách nào ngồi im mà gái tự đến tán ko, chị chỉ cho?
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hehe. Tin mật inbx nha chị.
Em năng tìm chị ạ. Nhưng chưa phải duyên.
Cũng tréo ngoe lắm chị ạ.
Lúc mình thích ng ta thì ng ta ko ưng mình. Lúc ng ta ưng thì em lại hết cảm xúc.
Có cô gái tốt lắm, gần như hoàn hảo, gia đình 2 bên đều ưng, qua lại lâu năm mà em chỉ thương người ta như em gái.
Người em mến toàn có chủ rồi hoặc vừa chia tay nên chẳng mún tiến tới qua hệ mới.
Éo le toàn tập
Đầu trang

beyond
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi beyond »

Chảnh quá đấy. Bây h còn có e hoàn hảo, nhưng mấy năm nữa ko còn em gái nào bên cạnh đâu. Theo cảm xúc thì chỉ khổ thui ( vì cảm xúc là thứ ko có thật). Chúc em vui, nên dùng thêm cái đầu nữa nha
Đầu trang

beyond
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi beyond »

;)
beyond đã viết: 13:31, 17/11/18 Chảnh quá đấy. Bây h còn có e hoàn hảo, nhưng mấy năm nữa ko còn em gái nào bên cạnh đâu. Theo cảm xúc thì chỉ khổ thui ( vì cảm xúc là thứ ko có thật và dễ thay đổi nhất). Chúc em vui, nên dùng thêm cái đầu nữa nha
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

beyond đã viết: 13:31, 17/11/18 Chảnh quá đấy. Bây h còn có e hoàn hảo, nhưng mấy năm nữa ko còn em gái nào bên cạnh đâu. Theo cảm xúc thì chỉ khổ thui ( vì cảm xúc là thứ ko có thật). Chúc em vui, nên dùng thêm cái đầu nữa nha
Em ấy thật thà, ngoan ngoãn, hình thức ổn, học hành tốt.
Chị biết em ấy ngoan thế nào ko: mẹ em ấy bảo lấy em, em ấy đồng ý.
Nếu lấy em ấy, em còn lợi thực tế nữa.
Như thế là cực kỳ bất công với em ấy, và ko có tình yêu thì khó hạnh phúc lắm.
Chị đã từng rất yêu 1 ai đó chưa?
Em ko bik nữa, có thể 1 vài năm nữa em cũng đưa chân, nhưng hiện giờ em vẫn mún lấy ai đó khiến bản thân mất ngủ :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”