Nhờ mọi người giải đáp giúp em: Quỷ cốc đoán mệnh có đúng không ạ. Em cảm ơn a

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
meoheo71311
Chính thức
Chính thức

Nhờ mọi người giải đáp giúp em: Quỷ cốc đoán mệnh có đúng không ạ. Em cảm ơn a

Gửi bài gửi bởi meoheo71311 »

Em không biết gì tử vi, em coi quỷ cốc những chữ vàng là có thể nắm đại ý lá số phải không ạ?. Em xin cảm ơn ạ
Đầu trang

meoheo71311
Chính thức
Chính thức

Re: Nhờ mọi người giải đáp giúp em: Quỷ cốc đoán mệnh có đúng không ạ. Em cảm ơn a

Nhờ mọi người giải đáp giúp em với ạ. Em xin cảm ơn ạ
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ mọi người giải đáp giúp em: Quỷ cốc đoán mệnh có đúng không ạ. Em cảm ơn a

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Quỷ cốc để tham khảo thêm thôi bạn nhé, đoán độ số cho ls, bạn cứ tìm hiểu về tử vi, tứ trụ thì hơn, nhưng có thể ls sẽ ứng vs 2,3 bài thơ trong đó
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Em cứ nghĩ tử vi gọi chung sẽ có nhiều môn khác nhau ví như ngành kính tế sẽ có kinh tế vĩ mô, kinh tế vĩ mô, kinh tế học, kình tế lượng, kế toán chi phí, kế toán tiền lương, kế toán quản trị.... Mỗi môn sẽ nghiên cứu 1 đối tượng nhất định trong một không gian, thời gian và các yếu tố ràng buộc khác mà hình thành nên kết quả là những câu phú mang tính phù hợp tổng thể còn chị tiết em phải nhìn cứu chuyên sâu theo từng môn riêng của tử vi.
Đầu trang

meoheo71311
Chính thức
Chính thức

cự nhật không kiếp đã viết: 17:47, 09/01/19 Quỷ cốc để tham khảo thêm thôi bạn nhé, đoán độ số cho ls, bạn cứ tìm hiểu về tử vi, tứ trụ thì hơn, nhưng có thể ls sẽ ứng vs 2,3 bài thơ trong đó
Em lấy vài lá số tốt xấu, xem quẻ cốc thì thấy chữ vàng ấy mang toát ý tốt xấu rất hay. Lá số bản thân nghiệm quỷ cốc lại thấy đúng. Theo anh trường hợp sinh non, sinh thường thiếu tháng, lá số tử vi có chính xác nữa không ạ.
Đầu trang

meoheo71311
Chính thức
Chính thức

huynh19 đã viết: 18:54, 09/01/19 Em cứ nghĩ tử vi gọi chung sẽ có nhiều môn khác nhau ví như ngành kính tế sẽ có kinh tế vĩ mô, kinh tế vĩ mô, kinh tế học, kình tế lượng, kế toán chi phí, kế toán tiền lương, kế toán quản trị.... Mỗi môn sẽ nghiên cứu 1 đối tượng nhất định trong một không gian, thời gian và các yếu tố ràng buộc khác mà hình thành nên kết quả là những câu phú mang tính phù hợp tổng thể còn chị tiết em phải nhìn cứu chuyên sâu theo từng môn riêng của tử vi.
Dạ vậy theo kinh nghiệm của anh khi xem quỷ cốc tốt nhưng tứ trụ hay tử vi không tốt không ạ
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

meoheo71311 đã viết: 21:22, 09/01/19
huynh19 đã viết: 18:54, 09/01/19 Em cứ nghĩ tử vi gọi chung sẽ có nhiều môn khác nhau ví như ngành kính tế sẽ có kinh tế vĩ mô, kinh tế vĩ mô, kinh tế học, kình tế lượng, kế toán chi phí, kế toán tiền lương, kế toán quản trị.... Mỗi môn sẽ nghiên cứu 1 đối tượng nhất định trong một không gian, thời gian và các yếu tố ràng buộc khác mà hình thành nên kết quả là những câu phú mang tính phù hợp tổng thể còn chị tiết em phải nhìn cứu chuyên sâu theo từng môn riêng của tử vi.
Dạ vậy theo kinh nghiệm của anh khi xem quỷ cốc tốt nhưng tứ trụ hay tử vi không tốt không ạ
Anh đã nóii ở trên, em tham khảo thêm vào
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

cự nhật không kiếp đã viết: 17:47, 09/01/19 Quỷ cốc để tham khảo thêm thôi bạn nhé, đoán độ số cho ls, bạn cứ tìm hiểu về tử vi, tứ trụ thì hơn, nhưng có thể ls sẽ ứng vs 2,3 bài thơ trong đó
A cự nhật cuối năm làm ăn ra sao rùi , kiếm đc ng thương chưa a :d
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Phuc8569 đã viết: 09:03, 10/01/19
Làm ăn vẫn bình thường thôi phúc, thời điểm này chưa có vợ được đâu phúc :"> , kể cả sự nghiệp cũng chưa vững được, vì thiếu 1 yếu tố mà nó cứ nhàng nhàng vậy đấy phúc, bao giờ sự nghiệp vững là ắt sẽ có vợ luôn :D , thôi kệ thiên hạ, giờ anh cứ f.a thôi , bình thường mà :D , em cứ lấy trc đi để a chúc mừng nào, có ai thương chưa phúc :D
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

cự nhật không kiếp đã viết: 23:48, 10/01/19
Phuc8569 đã viết: 09:03, 10/01/19
Làm ăn vẫn bình thường thôi phúc, thời điểm này chưa có vợ được đâu phúc :"> , kể cả sự nghiệp cũng chưa vững được, vì thiếu 1 yếu tố mà nó cứ nhàng nhàng vậy đấy phúc, bao giờ sự nghiệp vững là ắt sẽ có vợ luôn :D , thôi kệ thiên hạ, giờ anh cứ f.a thôi , bình thường mà :D , em cứ lấy trc đi để a chúc mừng nào, có ai thương chưa phúc :D
tình yêu của em phân bổ cho nhiều người nhưng cũng chưa có gì vững nên ko dám yêu ai bây h a ơi :)) , bản thân em còn không có thời gian cho em nữa thì hơi đâu mà yêu :))
Thử cưới phát đi a, biết đâu đổi vận thì sao ;;)
Tặng a bài nhạc nghe cho yêu đời hơn nè
https://www.youtube.com/watch?v=rQO8escJC78
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”