Xem giúp mình ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Happysg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xem giúp mình ạ

Gửi bài gửi bởi Happysg »

Đây là lá số tử vi của mình, mình chuẩn bị lấy anh sinh ngày 23/8/1984 DL ( Giáp tý).

Mọi người xem có đúng cung Phu k nhé.

Anh ấy khá giỏi trong lĩnh vực của ảnh, giao tiếp rất thận trọng. Sống tử tế không muốn làm gì ảnh hưởng đến ai đặc biệt ảnh hiền đến nỗi có suy nghĩ không đi câu cá vì sợ cá đau. Ăn uống k đúng sở thích thì cau có ra mặt luôn.Sống kỹ tính, ngăn nắp.

Đối với tình cảm ảnh chiều mình rất nhiều, tích trữ cho tương lai chứ không phung phí.

Nhưng tiếc là càng về sau mình càng thấy bọn mình khắc khẩu sao đó, ảnh hay nói mình hay lớn tiếng rồi nói chuyện thì người đi Tây, người đi Đông. Không biết người này phải ls cung Phu mình không? Thỉnh thoảng cũng buồn lắm các bạn ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

kimhoai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Xem giúp mình ạ

Gửi bài gửi bởi kimhoai »

Happysg đã viết: 22:15, 12/01/19 Đây là lá số tử vi của mình, mình chuẩn bị lấy anh sinh ngày 23/8/1984 DL ( Giáp tý).

Mọi người xem có đúng cung Phu k nhé.

Anh ấy khá giỏi trong lĩnh vực của ảnh, giao tiếp rất thận trọng. Sống tử tế không muốn làm gì ảnh hưởng đến ai đặc biệt ảnh hiền đến nỗi có suy nghĩ không đi câu cá vì sợ cá đau. Ăn uống k đúng sở thích thì cau có ra mặt luôn.Sống kỹ tính, ngăn nắp.

Đối với tình cảm ảnh chiều mình rất nhiều, tích trữ cho tương lai chứ không phung phí.

Nhưng tiếc là càng về sau mình càng thấy bọn mình khắc khẩu sao đó, ảnh hay nói mình hay lớn tiếng rồi nói chuyện thì người đi Tây, người đi Đông. Không biết người này phải ls cung Phu mình không? Thỉnh thoảng cũng buồn lắm các bạn ạ.
Nữ mệnh thất sát nghe có vẻ được mùa ghê. Diễn đàn khá nhiều nữ thất sát đấy. Nữ thất sát lại ôm hoả linh thì gặp ai chẳng có lúc cãi vã. Tình yêu hay vợ chồng nào chẳng có lúc lời qua tiếng lại. Sống được với nhau không thì còn tuỳ vào 2 người có nhường nhịn nhau hay không. Cuộc đời chẳng có gì hoàn hảo, nếu hoàn hảo thì không phải cuộc đơi mà chỉ có trong phim ngôn tình thôi. Cung phu thê của bạn tốt đấy, người kia bạn mô tả thế cũng là quá tốt rồi còn lăn tăn gì nữa. Lên đây hỏi có ông thánh nào vào phán không phải thì về bỏ nhau ah?

2 người đã yêu nhau muốn biết cho vui, có tốt hay không. Vậy thử dùng phép thái tuế nhập quái xem. Anh này tuổi giáp tý, thái tuế sẽ nhập vào cung quan lộc của bạn đối cung chính là cung phu quân: phá quân - thiên tướng, tang môn - bạch hổ đều là những cặp oan gia, duyên nợ, nhân quả nghiệp báo. 2 cung đều đẹp vậy thì đẹp rồi. Tiếp theo can giáp làm cho liêm trinh cung phu hoá lộc, phá quân cung quan hoá quyền. Vũ khúc cung phúc hoá khoa, thái dương cung điền hoá kỵ. 3 cái quá đẹp, một cái không xấu lắm thì nhìn chung là quá tốt rồi

P/s: Thái tuế nhập quái chỉ dùng năm sinh đối phương nên chỉ có tác dụng tham khảo củng cố lòng tin :-w
Đầu trang

Happysg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn bạn đã dành thời gian xem cho mình.
Mình cảm thấy có gì đó chịu đựng không thoải mái nhưng nếu duyên số thì cố gắng nhường nhịn nhau nè bạn.
Mình gửi bạn ls người đó nhé.
Hình ảnh
Đầu trang

Happysg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mình cũng không chắc phải ls người đó không do chỉ biết sinh 4-5 giờ chiều thôi, không chắc chắn về giờ lắm.
Thân hình nhỏ, thấp, hồi nhỏ khó nuôi, con trưởng, gia đình ít anh em nè bạn.
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Happysg đã viết: 15:26, 13/01/19 Mình cũng không chắc phải ls người đó không do chỉ biết sinh 4-5 giờ chiều thôi, không chắc chắn về giờ lắm.
Thân hình nhỏ, thấp, hồi nhỏ khó nuôi, con trưởng, gia đình ít anh em nè bạn.
thiên khôi tượng trưng cho con trường , tôi thấy khôi nằm trong cung phụ mẫu nam này B-)

- lúc nhỏ ốm đau thấy phá quân miếu nhiều trợ tinh tốt thì khó có vụ đau yếu lúc nhỏ lắm :-/

kiểm tra giờ sinh của nam này ????

- còn lá nữ này đi xa rất tốt cho sự nghiệp ...nếu xuất ngoại đinh cư thì tuyệt vời \:D/
Đầu trang

Happysg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn bạn thachcamdang đã xem cho.
Lá nam đau yếu từ nhỏ đến 7t thì hết. Bạn cần thêm thông tin để kiểm chứng ls không bạn ơi?
Lá nữ không thấy cơ hội nào xuất ngoại hết ạ. Cảm ơn bạn hii.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”