28 tuổi rồi mà vẫn ế chổng ế chơ :((

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hongngoc21
Nhất đẳng
Nhất đẳng

28 tuổi rồi mà vẫn ế chổng ế chơ :((

Gửi bài gửi bởi hongngoc21 »

Kính nhờ cô bác, anh chị gần xa cho em xin một quẻ cuối năm xem xem sang năm 2019 em có cơ may nào kết hôn ko ạ :(

Em xin miêu tả một chút về ngoại hình tính cách của em. Dáng người tròn tròn, cao trung bình, trắng trẻo dễ thương. Tính khá hiền, ít nói, dễ phậy ý, yêu ghét rõ ràng. Hiện bây giờ em đang du học ở nước ngoài.

Đây là lá số của em ạ
Hình ảnh
Đầu trang

hoatuyettrang1409
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: 28 tuổi rồi mà vẫn ế chổng ế chơ :((

Gửi bài gửi bởi hoatuyettrang1409 »

Cùng quan điểm với bạn, em nhờ các anh chị xem giúp em lá số tử vi của em trong năm 2019 , em cảm ơn anh chị nhiều
Hình ảnh
Đầu trang

kimhoai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: 28 tuổi rồi mà vẫn ế chổng ế chơ :((

Gửi bài gửi bởi kimhoai »

hongngoc21 đã viết: 08:39, 14/01/19 Kính nhờ cô bác, anh chị gần xa cho em xin một quẻ cuối năm xem xem sang năm 2019 em có cơ may nào kết hôn ko ạ :(

Em xin miêu tả một chút về ngoại hình tính cách của em. Dáng người tròn tròn, cao trung bình, trắng trẻo dễ thương. Tính khá hiền, ít nói, dễ phậy ý, yêu ghét rõ ràng. Hiện bây giờ em đang du học ở nước ngoài.

Đây là lá số của em ạ
Hình ảnh
Xin hỏi bạn học ngành gì ? du học sau đại học hay đại học ? bạn đi du học năm 24 tuổi phải không ? gia đình khá giả, cha mẹ có chức quyền ? bạn có tài năng gì về hội hoạ mỹ thuật, ca hát, văn chương ? hoặc các năng khiếu khác về nghệ thuật ? bạn sinh đẹp và có nhiều người theo đuổi nhưng không ưng ý ai? cảm thấy mình cô độc ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”