Kính nhờ các bác xem giúp em về gia đình, tài chính. Cảm ơn các bác nhiều!

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
cotung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ các bác xem giúp em về gia đình, tài chính. Cảm ơn các bác nhiều!

Gửi bài gửi bởi cotung »

Chào các bác.

Tình hiện tại của em là má em nhập viện từ đầu năm tới giờ, bệnh thì ngày một nặng, lòi ra nhiều bệnh quái ác khó chữa.
Em thì bị người yêu bỏ, lý do vì em ngu, có quãng thời gian ko quan tâm tới cảm xúc của người đó, có thằng khác tranh thủ chen vào.
Tài chính thì hiện tại em đang trắng túi, mang thêm 2 cái nợ trả góp nữa.
Sức khỏe em thì loại 3, cao 1m65, nặng 68kg, bụng bự. Chưa đi khám nên chưa biết có mang bệnh trong người ko nhưng vẫn hy vọng là đủ sức để lo cho ba má em về già.
Công việc thì ko ổn định. Qua Tết Âm Lịch này là em nộp đơn xin nghỉ ở công ty. Chưa tìm đc việc mới.

Hiện tại tâm trạng em đang suy sụp rất nặng vì nhiều lý do: má em bệnh, người yêu em bỏ do em ngu, tiền thì ko có để lo viện phí, phải chạy vay mượn hàng xóm. Em kính nhờ các bác trong này xem giúp em trong năm 2019 này tình hình tài chính của em, sức khỏe ba má em có khá hơn ko? Công danh sự nghiệp có phát triển ko? Bác nào có lòng thì xem giúp em tình hình tình duyên nữa thì càng tốt.

Em xin cảm ơn các bác nhiều! Mong là tình hình dù tốt hay xấu thì các bác cứ nói thẳng ra, đừng sợ em đau lòng.
Thành thật xin cảm ơn các bác lần nữa.

:((
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”