Năm 2018: Đặc biệt Có rất nhiều tiền và gặp những con chó làm tiền.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Năm 2018: Đặc biệt Có rất nhiều tiền và gặp những con chó làm tiền.

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Năm 2018 có khi cháu cầm trong tay cả tiền tỷ nhưng đấy ko phải tiền của mình nên ko đc quyền quyết định !
Đặc biệt có rất nhiều tiền và vì vậy hút những con chó làm tiền, hám tiền !
2018 gặp bọn giang hồ và bọn cặn bã xã hội, bọn đĩ điếm với mấy con chó hay sủa bậy trong đại học lại cắn.
ốm đau bệnh tật suýt bị tai nạn mấy lần !
năm 2018 có tiền có tình nhưng cháu hiểu bản chất mối quan hệ đó là gì.

2019: Đầu tháng 1 này lỗ nhẹ 20tr là lý do cháu tất toán tài khoản luôn.
Năm 2019 gặp nhiều sự vui vẻ về tình bạn và tình cảm, gia đình, công việc. Làm cho cháu nghĩ đôi khi tiền chẳng giải quyết đc gì cả. Năm 2018 là năm có rất nhiều tiền nhưng nó lại đem đến phiền toái, mệt mỏi. mất tiền thì ko.

Nay cháu up lại cả 2 lá số lên. nếu số cháu đúng là âm dương sửu mùi hay liêm trinh song lộc thì cháu đoán tầm 33-36 trở đi tới hơn 4x là giai đoạn ko tốt đẹp.
Nếu trời cho 1 năm như năm vừa rồi mà cầm tiền tỷ, thôi chẳng ham !
Tập tin đính kèm
LiemTrinhSongLoc.jpg (183.3 KiB) Đã xem 459 lần
thieuam.jpg (182.35 KiB) Đã xem 459 lần
Đầu trang

kimhoai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Năm 2018: Đặc biệt Có rất nhiều tiền và gặp những con chó làm tiền.

Gửi bài gửi bởi kimhoai »

Mệnh liêm trinh song lộc rõ ràng quá rồi.
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

kimhoai đã viết: 07:53, 19/01/19 Mệnh liêm trinh song lộc rõ ràng quá rồi.
hehe cháu chả biết giờ nào chỉ có điều cuộc đời cháu ko bao giờ thiếu bóng dáng của đàn ông, chỉ có điều hình như mình thiếu chữ duyên để nên vợ nên chồng với những người đàn ông ấy.
Cuộc đời cháu gặp biết bao nhiêu hạng đàn ông, từ thằng trộm cắp nghèo đói ăn cắp 2,3 tr để đắp đổi qua ngày, đến những thằng giang hồ có máu mặt, từ hot boy đẹp trai nổi bật nhất trường đến 1 trong những thằng đàn ông thu hút nhất hộp đêm, cho đến những người đàn ông tặng cháu vài chục triệu, mua vàng tặng cháu, tặng mình 100 đoá hồng vào ngày lễ tình nhân, dẫn mình đi ăn buffet sang nhất sài gòn, dẫn mình đi du lịch để sống những phút giây tình yêu rực rỡ.

Mới đầu năm 2019 đã có 1 em phi công sinh năm 95 cao to 1m73 nặng 76 cân theo đuổi "chị ơi, hình như em thích chị mất rồi". Vòng vàng trang sức mỗi tháng cháu lại đổi một bộ, sống trong căn biệt thự sân vườn, có kẻ hầu người hạ. Tiền tiêu ko phải nghĩ. Thích gì cũng đc. Nói thẳng ra cuộc sống chẳng khác gì công chúa.

Ko biết lá số âm dương hay liêm trinh đây. :D Nhìn thấy những con bạn đại học ngày xưa cháu vừa buồn cười, vừa khinh bỉ lại vừa thương hại
Đầu trang

kimhoai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi kimhoai »

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 08:22, 19/01/19
hehe cháu chả biết giờ nào chỉ có điều cuộc đời cháu ko bao giờ thiếu bóng dáng của đàn ông, chỉ có điều hình như mình thiếu chữ duyên để nên vợ nên chồng với những người đàn ông ấy.
Cuộc đời cháu gặp biết bao nhiêu hạng đàn ông, từ thằng trộm cắp nghèo đói ăn cắp 2,3 tr để đắp đổi qua ngày, đến những thằng giang hồ có máu mặt, từ hot boy đẹp trai nổi bật nhất trường đến 1 trong những thằng đàn ông thu hút nhất hộp đêm, cho đến những người đàn ông tặng cháu vài chục triệu, mua vàng tặng cháu, tặng mình 100 đoá hồng vào ngày lễ tình nhân, dẫn mình đi ăn buffet sang nhất sài gòn, dẫn mình đi du lịch để sống những phút giây tình yêu rực rỡ.

Mới đầu năm 2019 đã có 1 em phi công sinh năm 95 cao to 1m73 nặng 76 cân theo đuổi "chị ơi, hình như em thích chị mất rồi". Vòng vàng trang sức mỗi tháng cháu lại đổi một bộ, sống trong căn biệt thự sân vườn, có kẻ hầu người hạ. Tiền tiêu ko phải nghĩ. Thích gì cũng đc. Nói thẳng ra cuộc sống chẳng khác gì công chúa.

Ko biết lá số âm dương hay liêm trinh đây. :D Nhìn thấy những con bạn đại học ngày xưa cháu vừa buồn cười, vừa khinh bỉ lại vừa thương hại
Bạn quá cá tính, nhưng mình nghĩ cá tính của bạn là do liêm trinh cung mệnh tự hóa kỵ. Cá tính cũng tốt nhưng cẩn thận có lúc nó thành con dao hại mình đứt tay nhé. Đại vận 26-36 can bính gia thêm 1 con hóa kỵ nữa vào mệnh. Nhìn tưởng dễ nhưng lại không hẳn là dễ dàng
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

khi cuộc đời bắt đầu xuống dốc, em ko cần biết em là lá số nào, em bắt đầu chà đạp lên tất cả bạn bè và tình nhân cũ- kẻ em coi là nguyên nhân của sự thất bại. và có những toan tính để vực mình dậy trên phong độ đỉnh cao.
năm 2018 em đã hoàn toàn loại bỏ bạn bè cũ và tình nhân cũ, những kẻ âm mưu thủ đoạn, để bắt đầu 1 con đường rực rỡ hơn.

kimhoai đã viết: 08:51, 19/01/19
Triệu Mặc Ngọc đã viết: 08:22, 19/01/19

Bạn quá cá tính, nhưng mình nghĩ cá tính của bạn là do liêm trinh cung mệnh tự hóa kỵ. Cá tính cũng tốt nhưng cẩn thận có lúc nó thành con dao hại mình đứt tay nhé. Đại vận 26-36 can bính gia thêm 1 con hóa kỵ nữa vào mệnh. Nhìn tưởng dễ nhưng lại không hẳn là dễ dàng
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”