Con trai mệnh Thiên Lương và xuất ngoại.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
ngnhatduong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Con trai mệnh Thiên Lương và xuất ngoại.

Gửi bài gửi bởi ngnhatduong »

Hình ảnh

Em kính nhờ quý anh/ chị Luận giải giúp Em về đường xuất ngoại (du học) của Em vào năm 2020 hay 2021 có được xứng ý toại lòng.

Sơ lược về bản thân Em như sau. Em sinh ra trong gia đình tuy không túng thiếu nhưng cũng không dư dả. Cha mẹ làm nghề buôn bán nhỏ. Em vs ba mẹ sớm cách xa, ít khi được gần.

Đường công danh ban đầu khá suôn sẻ. Tốt nghiệp và đi làm cho công ty coa danh tiếng từ năm 22 tuổi. Đến năm 28 tuổi thì công danh trắc trở, làm ăn cũng không thuận lợi.

Một lần hữu duyên được quý Anh nọ luận và khuyên nên xuất ngoại trong độ từ 30 đến 33, nếu bỏ lỡ thì không đi được nữa. Đến nay, trước thềm 30 tuổi, ý muốn xuất ngoại của bản thân lại rộ lên mạnh mẽ. Nhưng Em thấy cánh cửa đó gần như khép lại vì khó xoay được đồng ngân làm lộ phí. Vì vậy Em kính nhờ quý anh/ chị giúp đỡ luận giúp Em về đường xuất ngoại và công danh có biến chuyển hay không.

Em xin chân thành cảm ơn.
Đầu trang

huongmuaha
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Con trai mệnh Thiên Lương và xuất ngoại.

Gửi bài gửi bởi huongmuaha »

Cho mình hỏi chút về cuộc sống của anh em gđ bạn thế nào?
Bạn đang làm nghề gi? Dự định đi nước nào?
Đầu trang

ngnhatduong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ngnhatduong »

huongmuaha đã viết: 17:22, 20/01/19 Cho mình hỏi chút về cuộc sống của anh em gđ bạn thế nào?
Bạn đang làm nghề gi? Dự định đi nước nào?
Dạ, Em là con một trong gia đình. Hiện tại Em không có đi làm. 3 năm qua cũng lao đao, lận đận không ổn định. Và Em dự định học về Marketing ở Pháp.
Đầu trang

huongmuaha
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi huongmuaha »

Bạn nên làm bên lĩnh vực ăn uống chắc hợp hơn
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ToyRav4 »

Theo tôi nghĩ thì bạn nên ở lại VN đi, chứ trước tôi có biết vài sinh viên nam ở VN qua Mỹ học cao học. Nói chung là bỏ dở nửa chừng để đi làm nhà hàng hay lao động kiếm tiền. Mà thực chất họ học cũng theo không nổi vì ngôn ngữ, mà có ráng đeo theo ra trường cũng không có tìm được việc làm. Còn nữ sinh viên qua bên này 90% là tìm chồng để ở lại hay đi làm móng tay móng chân gì đó, phần thì đi làm mat-xa, mặc đồ tắm bán cafe, hay máy chuyện xấu xa của xả hội. Không phải là ai cũng vậy, nhưng 1000 người thì có 5 người là theo học được thôi, mà những thành phần này là gia đình họ có điều kiện sẵng rồi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”