Chuyện tình cảm lận đận 6 7 năm trời, làm gì cũng không ra hồn, kính nhờ các thầy đi ngang hữu duyên xem giúp với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
bx10v3ox
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Chuyện tình cảm lận đận 6 7 năm trời, làm gì cũng không ra hồn, kính nhờ các thầy đi ngang hữu duyên xem giúp với ạ

Gửi bài gửi bởi bx10v3ox »

Số là em cứ 6 7 năm nay chuyện tình duyên cứ mãi lận đận dẫn đến làm gì cũng chẳng ra hồn, giờ em cũng đang yêu một người, các bác các thầy cho em thỉnh giáo chuyện tình duyên năm kỷ hợi của em ra sao? Bọn em có đến được với nhau ko? Mọi người cứ nói em số khổ vì tình, kết hôn rồi cũng đổ vỡ, không biết có đúng ko ạ? Em cũng muốn biết sau này người phối ngẫu của mình là người như thế nào? Em hỏi hơi tham nhưng mong các bác, các thầy chiếu cố, em xin cảm ơn nhiều
Hình ảnh
Đầu trang

leroicuaphat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Chuyện tình cảm lận đận 6 7 năm trời, làm gì cũng không ra hồn, kính nhờ các thầy đi ngang hữu duyên xem giúp với ạ

Gửi bài gửi bởi leroicuaphat »

Đến năm Dần mới có tín hiệu tốt , bây giờ chưa có gì đâu , chỉ toàn chuyện khiến bạn bực mình thôi.
Đầu trang

bx10v3ox
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Chuyện tình cảm lận đận 6 7 năm trời, làm gì cũng không ra hồn, kính nhờ các thầy đi ngang hữu duyên xem giúp với ạ

Gửi bài gửi bởi bx10v3ox »

leroicuaphat đã viết: 06:48, 24/01/19 Đến năm Dần mới có tín hiệu tốt , bây giờ chưa có gì đâu , chỉ toàn chuyện khiến bạn bực mình thôi.
Vậy là tình cảm năm sau lại trắc trở đứt gánh nữa hả bác?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”