Linh Xương ở mệnh dễ gặp thị phi?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
kamichan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Linh Xương ở mệnh dễ gặp thị phi?

Gửi bài gửi bởi kamichan »

Các bác cho em hỏi mệnh em có Linh tinh và Văn Xương ở mệnh có phải vì thế nên dễ gặp thị phi trong công việc ko? Năm 2018 em bắt đầu công việc mới, về kinh tế thì ổn hơn chỗ cũ nhưng môi trường mới lại gặp vài yếu tố gây thị phi cho mình dù mình cố gắng hết sức để tránh.
Cho em hỏi năm sau hay thời gian sắp tới liệu có hết thị phi ko? Chớ năm nay gặp thị phi cũng khá mệt mỏi

Hình ảnh
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Linh Xương ở mệnh dễ gặp thị phi?

Gửi bài gửi bởi chienapple »

nếu đúng 2 sao đó thì em thấy thị phi về tình duyên thì đúng hơn . đúng kiểu có tiếng ko có miếng . em là trường hợp như vậy , toàn thị phi ái tình nhưng thật ra thì mình đâu có đk miếng nào ? kiểu như ếch chết tại miệng ý .
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn mến ,
Nhờ xác nhận :
1- là con trưởng hay có tiếng nói như trưởng? học ngành gì, hệ năm ?
2- kết hôn ?
Mến ,
Đầu trang

kamichan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

chienapple đã viết: 23:54, 30/01/19 nếu đúng 2 sao đó thì em thấy thị phi về tình duyên thì đúng hơn . đúng kiểu có tiếng ko có miếng . em là trường hợp như vậy , toàn thị phi ái tình nhưng thật ra thì mình đâu có đk miếng nào ? kiểu như ếch chết tại miệng ý .
C thì ko bị tình duyên nhưng toàn bị về công việc
Đầu trang

kamichan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hungton đã viết: 23:56, 30/01/19 Bạn mến ,
Nhờ xác nhận :
1- là con trưởng hay có tiếng nói như trưởng? học ngành gì, hệ năm ?
2- kết hôn ?
Mến ,
Dạ cháu xin trả lời bác Hungton:
1. Cháu là con út, nhà có 2 anh em, trước cháu là anh trai. Nhưng về kinh tế thì cháu giúp bố mẹ nhiều hơn anh trai.
Cháu học ngành tài chính, hệ đại học 4 năm
2. Cháu hiện vẫn chưa kết hôn

Cháu muốn hỏi bác về công việc năm tới, liệu có thuận lợi hơn năm nay ko ah, có tránh được thị phi không bác? Và khi nào thì cháu sẽ kết hôn ah
Cháu xin cảm ơn bác
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn mến ,
Bị thị phi là do ở Đại hạn có Liêm Kỵ , nhưng có Thanh long đồng cung thì hóa ra tốt cho Bạn . Nếu làm với công ty nước ngoài thì tốt hơn .
Mến ,
Đầu trang

kamichan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hungton đã viết: 01:13, 01/02/19 Bạn mến ,
Bị thị phi là do ở Đại hạn có Liêm Kỵ , nhưng có Thanh long đồng cung thì hóa ra tốt cho Bạn . Nếu làm với công ty nước ngoài thì tốt hơn .
Mến ,
Cháu cảm ơn bác, tiêc là hiện giờ cháu lại đang làm ở nhà nước. Bác có thể giải thích rõ hơn có Thanh Long đồng cung thì tốt hơn như thế nào không ạ? Cháu đang ở đạị vận 10 năm, mới qua 5 năm nhưng mà 5 năm này cũng khá vất vả khó khăn cả về tình duyên và công viêc, bác có thể xem giùm cháu 5 năm tới đây có khả quan hơn ko bác, đặc biệt là năm Kỷ Hợi sắp tới này?
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn mến ,
Bạn có cha mẹ nuôi hay đỡ đầu?
Bạn hợp với cha mẹ ? cha mẹ còn chung sống ? Năm Kỷ Hợi 31 Tuổi: nên phòng yếu phổi, ̣đau mắt . có chuyện không vui . Năm Canh Tý : có cơ hội lên chức, tài lộc dồi dào.
Mến ,
Đầu trang

kamichan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hungton đã viết: 21:51, 01/02/19 Bạn mến ,
Bạn hợp với cha mẹ ? cha mẹ còn chung sống ? Năm Kỷ Hợi 31 Tuổi: nên phòng yếu phổi, ̣đau mắt . có chuyện không vui . Năm Canh Tý : có cơ hội lên chức, tài lộc dồi dào.
Mến ,
Dạ cháu ko có cha mẹ nuôi hay đỡ đầu ạ
Cha mẹ còn chung sống với nhau ạ. Về cha mẹ thì do cha mẹ cháu sinh con lúc nhiều tuổi nên khoảng cách thế hệ cũng lớn, tuy cháu và cha mẹ đều thương yêu nhau nhưng có nhiều vấn đề trong cuộc sống cháu cũng ko thể chia sẻ với cha mẹ được, cũng có những lúc cãi nhau
Đầu trang

kamichan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hungton đã viết: 21:51, 01/02/19 Bạn mến ,
Mến ,
Bác ơi, bác cho cháu hỏi thêm 1 chút. Năm Kỷ Hợi này cháu có cơ hội kết hôn không bác, bố mẹ cháu cũng nhiều tuổi mà năm sau cháu cũng 31 tuổi nên giờ cháu cũng hơi lo lắng ?
Cháu cảm ơn bác.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”