mệnh địa không?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
namkeotn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

mệnh địa không?

Gửi bài gửi bởi namkeotn »

anh em xem số này mệnh có địa không,tài có địa kiếp. Phải chăng trong số mệnh có một người có đại nạn về tài bạch trong số mệnh. có người bảo địa không ở mệnh rất xấu,vậy theo như lá số này thì xấu đến đâu.
Hình ảnh
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: mệnh địa không?

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Địa không hay chứ bạn, nhất là khi nó đi kèm âm dương, mình đã trải qua giai đoạn tuổi nhỏ nên mình biết địa không hay phết đấy chứ k đùa đâu :D, sáng tạo lắm, suy nghĩ khá nhanh. Ls bạn mình thấy ổn ấy chứ, bạn đang làm gì vậy ??
Đầu trang

namkeotn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Tại sao bạn lại thấy nó ổn? Đúng là nó ổn thật nhưng mình không hiểu tại sao? lá số này có giải quốc gia!! làm sếp,du học!!!
Đầu trang

Hitachikt23
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hitachikt23 »

namkeotn đã viết: 02:30, 06/02/19 Tại sao bạn lại thấy nó ổn? Đúng là nó ổn thật nhưng mình không hiểu tại sao? lá số này có giải quốc gia!! làm sếp,du học!!!
Hình ảnh
Nếu như bác nói thì chắc lá số em cực xấu luôn quá, haha. Thân mệnh đồng cung, địa không địa kiếp đắc địa chung 1 chỗ :))
Đầu trang

namkeotn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hitachikt23 đã viết: 19:05, 06/02/19
namkeotn đã viết: 02:30, 06/02/19 Tại sao bạn lại thấy nó ổn? Đúng là nó ổn thật nhưng mình không hiểu tại sao? lá số này có giải quốc gia!! làm sếp,du học!!!
Hình ảnh
Nếu như bác nói thì chắc lá số em cực xấu luôn quá, haha. Thân mệnh đồng cung, địa không địa kiếp đắc địa chung 1 chỗ :))
Mình chưa hiểu về địa không địa kiếp lắm,bạn có thể lý giải một chút cho mình được không?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”