TRẢI LÒNG ĐỂ XẢ STRESS THÔI...

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Hình đại diện của thành viên
ThamLangV
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: TRẢI LÒNG ĐỂ XẢ STRESS THÔI...

Gửi bài gửi bởi ThamLangV »

MarkHolland đã viết: 11:34, 10/02/19 Anh xin nhận cát ngôn của em.
Năm mới chúc em thuận lợi may mắn nhé.
Nhân tiện, cho anh hỏi: nhật chi của em là Sát, các bạn gái em gặp có mạnh mẽ ghê gớm ko?
:D
Từ vựng của anh là lạ thế nào ấy, "cát ngôn", hán việt ghê, thú vị với a quá 😄
Các bạn gái e gặp đều mạnh mẽ a ơi, chả hiểu sao tuýp người này mới làm e thấy thích
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

ThamLangV đã viết: 11:38, 10/02/19
:D
Từ vựng của anh là lạ thế nào ấy, "cát ngôn", hán việt ghê, thú vị với a quá 😄
Các bạn gái e gặp đều mạnh mẽ a ơi, chả hiểu sao tuýp người này mới làm e thấy thích
Mạnh mẽ là tốt. Mình cũng thích người mạnh mẽ.
Mạnh mẽ tới mức :"Em ko lấy ck đâu" thì...
Đầu trang

tngoc9150
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tngoc9150 »

panda83 đã viết: 10:31, 28/11/17 Đôi khi tôi biết nếu nhờ bạn bè người thân thì mọi thứ tiến triển nhanh hơn... nhưng tôi lại muốn tự làm mọi thứ...

Tôi biết tôi khó tính... và cái khó tính của mình sẽ làm người khác khó gần...

Đôi khi phải tập kiềm chế lại sự chỉ trích trong tâm mình ra...(vì có thể dễ làm tổn thương người khác nếu phát biểu không đúng)

Tôi tự nhủ bản thân là tôi ổn và mọi thứ phải theo khuôn khổ... mình làm mình chiệu và không muốn nhờ ai...

Pride and Dignity ...
A panda83 lần trước bảo xem kỹ cho e mà a quên mất rồi ... Xem bù năm nay cho e nhé :))))
Đầu trang

QuyDau1993
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi QuyDau1993 »

Bạn gái em bay rồi mấy bác ạ, 2 năm kỷ niệm, 1 trời thương nhớ giờ như áng mây bay. Nhớ lại những gì cả 2 đã trải qua, từng cái ôm, chở nhau đi chơi ngày chủ nhật, lúc chiều mưa buồn 2 đứa ăn chung chén súp mà em muốn rớt nước mắt. Em con trai mà đa cảm quá chăng
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi panda83 »

@thelinh: lá em... theo cách chạy..thì anh thấy ko xem trọng chuyện hôn nhân lắm... mà lấy sớm thì khó kiếm được sư đồng tình từ bên phối mẫu ~kiển ông nói 1 ngã, bà hiểu 1 kiểu...
Em đi du học vậy là tốt... chứ lá này mà gần nhà rất dễ bị tác động về mặt tinh thần
Tuổi này lo học + việc làm là chính em ... con trai mà biết nghĩ xa vậy thì cha mẹ cũng bớt lo

Năm nay cũng anh lo được mấy cái service giúp đỡ cho mẹ anh đỡ quá... có thời gian đi tập gym +thiền nhiều hơn... chứ mấy năm trước là đầu anh bị căng lên vì vụ này

@Tngoc: chắc ko có tg đâu em... anh lên đây trao đổi chút cho vui... chứ cái đầu anh gần đây ko nhập được cái này vào.
Mấy thứ a nói thì TL cũng tư nghiệm được thôi...mà góc này ko phải là góc để coi hạn em nhé hihi

@Quydau: Em xin chia buồn cùng bác... hy vọng bác sơm vượt qua được...
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi mama mia »

2019 đến giờ a ra sao ui? em thì sau gần 1 năm xa gia đình đi làm. món nợ trên trời rơi xuống 1 tháng nữa là trả xong. xe máy e đã lấy lại được. anh từng nói em vận này tình cảm chỉ là hư vô. em thấy đúng lắm.
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

TheLinh đã viết: 22:31, 08/07/19
Tháng 4 trc là do em ăn nhầm mấy thứ linh tinh nên bị kích thích vậy thôi. Chứ bt em làm chủ tình hình tốt lắm.

Tháng 10 này trừ khi cũng bị dính rượu hay ăn nhầm gì thì có khi bị chứ em bình thường khá quách tỉnh :-?

Còn cô gái ng ấn này, em tưởng em làm chủ đc mối quan hệ. Nhưng trưa nay nó nt vớ vẩn lúc em đang cần tập trung làm ít việc riêng, bức mình em bơ luôn, h bị nó bơ lại nt ko thấy tl chờ mãi sốt hết cả ruột, nghĩ nghĩ đau cả đầu bực mình. Cái gì làm em đau đầu em thấy ảnh hưởng tới việc riêng tư là em rất bực mình. Muốn cho tịt luôn nhưng dính vào rồi lại ko tịt đc thành ra bị rối trí :(.

Nói chung là keo này dính thiên quý là biết khó gỡ rồi. Haizzz, thôi em đi nghỉ cái đây ^:)^
Nói thật e đừng buồn... nhỏ này ko hợp e lắm <trong lúc coi là a đã thấy rồi>... mặc dù trong lúc coi hạn cho người ta a ít đá động gì tới chuyện này ... vì sợ gây nghiệp duyên ....

nhưng mà nếu em muốn tốt cho tâm trí của mình thì nên cắt nó đi ... block đc contact thì càng tốt

Kinh nghiệm bản thân a thì ko biết có áp dụng cho e đươc hay ko... nhưng với người ko hợp mình thì càng chơi với nhau càng mệt mõi... người đó mà càng thấy mình đi chơi với người con gái nữa thì dễ thị phi mình hơn ... sự mệt mõi càng tăng hơn ... mà trong khi tương lại thì cha mẹ kỳ vọng mình rất nhiều... ko nên để những chuyện như vậy tác động lên nhiều quá ...

Nếu sau nay e dứt cô này thì nên dứt 1 cách triệt để & hoàn toàn ...
Được cảm ơn bởi: thientuongsuu12, TheLinh
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

lâu lâu mình cũng chém gió tí... mặc dù rất làm biếng coi ... chủ yếu vì sức khoẻ ko tốt ...

Hình ảnh

gần đây thì cao thủ mọc lên như nấm... nên post này cũng ko có gì gọi là giá trị ...
Đầu trang

Labannt
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Labannt »

panda83 đã viết: 18:23, 04/08/19 lâu lâu mình cũng chém gió tí... mặc dù rất làm biếng coi ... chủ yếu vì sức khoẻ ko tốt ...

gần đây thì cao thủ mọc lên như nấm... nên post này cũng ko có gì gọi là giá trị ...
Lâu mới thấy anh Panda hiện hình :))

Nhiều cao thủ đi ở ẩn thì phải có người lộ diện giải quyết đống ls của diễn đàn chớ anh :)) mà nhiều người phán mạnh miệng ghê lắm, đọc xong đi ra chả dám đi vào lại, sợ bị tẩu quả =))

Long thể anh dạo này bất ổn à? Take care anh nhé :-bd
Được cảm ơn bởi: panda83
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

Labannt đã viết: 18:53, 04/08/19 Lâu mới thấy anh Panda hiện hình :))

Nhiều cao thủ đi ở ẩn thì phải có người lộ diện giải quyết đống ls của diễn đàn chớ anh :)) mà nhiều người phán mạnh miệng ghê lắm, đọc xong đi ra chả dám đi vào lại, sợ bị tẩu quả =))

Long thể anh dạo này bất ổn à? Take care anh nhé :-bd
anh gần đây ổn chút ... em có khoẻ không :-)

biết chút chút cho vui thôi thì ổn em ... lệ thuộc vào thì ko tốt lắm ... cái gì mình cũng hỏi thì thiếu đi tính nhạy bén với thời cuộc ... biết người biết ta thì sẽ tránh được mọi rũi ro ...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”