Nhờ các bác xem giúp lá số tứ trụ của người đi du học phương xa, năm sau vào tam tai đầu ạ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
QuyDau1993
Tam đẳng
Tam đẳng

Nhờ các bác xem giúp lá số tứ trụ của người đi du học phương xa, năm sau vào tam tai đầu ạ

Gửi bài gửi bởi QuyDau1993 »

Dạ bạn em tối mai bay đi du học Đài Loan, học thạc sĩ ngành môi trường, đây là lần đầu bạn em xa nhà, lại vào tam tai nên rất lấy làm lo lắng, các bác xem giúp em bạn em đi xa có bình an, học tốt không ạ, có gặp trắc trở gì không, số bạn hợp với ngành gì ạ do em thấy lá tử vi bạn hợp buôn bán. Tầm 2021 học xong bạn có về VN lập nghiệp không ạ hay phải ở phương xa, hiện tình duyên cũng đang rối như tơ vò không biết chồng tương lai thế nào [-O< [-O< [-O<

Em xin phép post cả 2 lá tứ trụ, tử vi luôn ạ, các bác xem giúp em cám ơn nhiều ạ

Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

QuyDau1993
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Nhờ các bác xem giúp lá số tứ trụ của người đi du học phương xa, năm sau vào tam tai đầu ạ

Em xin phép bổ sung thêm thông tin.

Đương số là nữ, sinh 05/05/1993 dương lịch

Ngoại hình bình thường, cao 1m55, nặng 48kg

Trên cơ thể có nhiều nốt ruồi, mắt trái ở ngay mi có 1 sẹo nhỏ mờ màu trắng do từng phẫu thuật lúc nhỏ

Gia cảnh bình thường, ba làm giáo viên đã về hưu, mẹ ở nhà bán tạp hóa, người ba khá gia trưởng, lúc còn nhỏ bạn hay thấy ba đánh mẹ, giờ đã hết nhưng vẫn hay khó khăn với vợ con

Bạn em là con một, không có anh chị em

Bạn em hay bị sổ mũi, dễ đau mũi, đi đường mà trúng khói xe, khói thuốc lá là dễ ốm.

Các hạn gần đây là 2017 tốt nghiệp đại học ngành môi trường, cuối 2017 bà ngoại sống chung nhà mất, bạn trúng học bổng hồi tháng 10/2018, qua tết là sang Đài Loan học.
Đầu trang

QuyDau1993
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Nhờ các bác xem giúp lá số tứ trụ của người đi du học phương xa, năm sau vào tam tai đầu ạ

Mong các bác xem giúp bạn em ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”