Xác định giờ sinh thật gian nan

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
synnovember
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Xác định giờ sinh thật gian nan

Gửi bài gửi bởi synnovember »

Lyly82 đã viết: 10:37, 09/02/19
synnovember đã viết: 10:35, 09/02/19
hungton đã viết: 07:35, 08/02/19 Bạn mến ,
1- Ba có vợ nhỏ ? có con riêng ? trai, hay gái ?
2- Nhờ giải thích : thế nào là có quyền hơn anh ?
3- Nay Bạn đang học ngành gì?
Bạn không hợp với cha mẹ? , không hợp với anh ?
Đầu tiên cháu cảm ơn bác Hungton đã trả lời cháu ạ
Dạ thưa bác ba cháu có vợ nhỏ ,có con riêng là gái (mẹ cháu thì nói không phải con của ba)
Cháu tuy là em nhưng hay bao bộc ,anh trưởng có gì khó khăn đều hỏi ý kiến cháu ,cháu ở nhà làm nhiều hơn anh trưởng vì anh cháu khá ham chơi .
Cháu trước học Dược nhưng nghỉ giữa chừng ạ
Cháu không hợp ba ạ .
Học Dược giống chị, mà sao lại bỏ thế em?
Dạ tuổi trẻ ham chơi ,suy nghĩ chưa kỹ gặp gia đình khó khăn nên em lỡ việc học chị ạ
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn mến ,
Bạn có ACEm nuôi ? có cha mẹ nuôi hay đỡ đầu ? Bạn có dọng nói hay , tiếng hát hay ?< hát karaoke ?> nói năng lưu loát?
Bạn có bao nhiêu tên gọi < tên ở nhà , tên khai sinh , tên biệt danh ? > . Bạn có thích nuôi súc vật ?
Bạn có những niềm riêng ? Bạn ít thích giao thiệp ? Bạn có tin vào linh thiêng , có tín ngưỡng, tính nhân hậu , giúp người ? Bạn có thích quan hệ với người nước ngoài ?
Mến ,
Đầu trang

synnovember
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hungton đã viết: 11:15, 09/02/19 Bạn mến ,
Bạn có ACEm nuôi ? có cha mẹ nuôi hay đỡ đầu ? Bạn có dọng nói hay , tiếng hát hay ?< hát karaoke ?> nói năng lưu loát?
Bạn có bao nhiêu tên gọi < tên ở nhà , tên khai sinh , tên biệt danh ? > . Bạn có thích nuôi súc vật ?
Bạn có những niềm riêng ? Bạn ít thích giao thiệp ? Bạn có tin vào linh thiêng , có tín ngưỡng, tính nhân hậu , giúp người ? Bạn có thích quan hệ với người nước ngoài ?
Mến ,
Dạ thưa cháu không có ace nuôi ,không có ba mẹ nuôi hay đỡ đầu ,giọng nói cháu cũng tốt ,hát cũng hay ạ ,nói năng lưu loát ạ
Cháu có 3 tên gọi ạ ,tên ở nhà ,tên giấy khai sinh ,tên bạn bè hay gọi ,cháu rất yêu chó ạ
Dạ cháu ít thích giao tiếp chỉ nói chuyện nhiều với người quen ạ ,cháu tin vào linh thiêng ,có tín ngưỡng ,cháu thích giúp người ,ủng hộ người nghèo ạ ,cháu không thích cũng không ghét quan hệ với người nước ngoài ạ .
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn mến ,
Qua các thông tin Bạn đã phản hồi thì 100/100 Bạn sinh vào giờ Thìn <7---9 Giờ Sáng >. Cung Mệnh Vũ Tham Khoa Việt Khôi .Bạn đừng nản chí vì Bạn đã vào Đại Hạn 15- 24 Tuổi quá xấu và đang vào Đại Hạn Thiên Tướng Tuần Triệt : Nhiều trắc trở . Đề nghị: Phải sống xa gia đình . Nếu có cơ hội xuất ngoại thì dễ dàng về danh lợi và được quý nhân giúp đỡ. Năm Kỷ Hợi, 26 tuổi: Bạn có cơ hội thay đổi trong các tháng âm lịch: 2, 4, 6, 7
Chúc Mừng Năm Mới . Gặp được nhiều may mắn .
Mến ,
Đầu trang

synnovember
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hungton đã viết: 12:38, 09/02/19 Bạn mến ,
Qua các thông tin Bạn đã phản hồi thì 100/100 Bạn sinh vào giờ Thìn <7---9 Giờ Sáng >. Cung Mệnh Vũ Tham Khoa Việt Khôi .Bạn đừng nản chí vì Bạn đã vào Đại Hạn 15- 24 Tuổi quá xấu và đang vào Đại Hạn Thiên Tướng Tuần Triệt : Nhiều trắc trở . Đề nghị: Phải sống xa gia đình . Nếu có cơ hội xuất ngoại thì dễ dàng về danh lợi và được quý nhân giúp đỡ. Năm Kỷ Hợi, 26 tuổi: Bạn có cơ hội thay đổi trong các tháng âm lịch: 2, 4, 6, 7
Mến ,
Dạ cháu cảm ơn bác nhiều lắm ạ ,với cháu xuất ngoại khó lắm ạ. Gia đình khó khăn nên cháu phải tự bương trải ngoài xã hội ạ .
Năm mới cháu chúc bác sức khỏe dồi dào ,vạn sự như ý ,mọi điều tốt đẹp đến với bác và gia đình ạ .
Đầu trang

litnhit
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi litnhit »

hungton đã viết: 12:38, 09/02/19 Bạn mến ,
Mến ,
Năm mới chúc bác hungton mạnh khỏe.
Cháu đã inbox cho bác xác nhận giúp giờ sinh đó ạ.
Cháu cũng tạo 1 topic
hoi-tu-vi/de-roi-nho-moi-nguoi-xac-dinh ... 40d553e194
Nhờ bác xem giúp ạ.
Cháu cảm ơn bác.
Đầu trang

Lyly82
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lyly82 »

Bác Hungton xem giúp cháu về đường con cái, cháu thấy vất vả ạ. Bây giờ cháu muốn sinh thêm nhưng chưa may mắn.
Đầu trang

Lyly82
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lyly82 »

synnovember đã viết: 10:51, 09/02/19
synnovember đã viết: 10:35, 09/02/19

Đầu tiên cháu cảm ơn bác Hungton đã trả lời cháu ạ
Dạ thưa bác ba cháu có vợ nhỏ ,có con riêng là gái (mẹ cháu thì nói không phải con của ba)
Cháu tuy là em nhưng hay bao bộc ,anh trưởng có gì khó khăn đều hỏi ý kiến cháu ,cháu ở nhà làm nhiều hơn anh trưởng vì anh cháu khá ham chơi .
Cháu trước học Dược nhưng nghỉ giữa chừng ạ
Cháu không hợp ba ạ .
Dạ tuổi trẻ ham chơi ,suy nghĩ chưa kỹ gặp gia đình khó khăn nên em lỡ việc học chị ạ
Giá mà cố gắng được thì tốt, em học trường khác rồi hả? Chị cũng có thời gian định bỏ học nhưng vẫn cố được, và cũng may là cố không thì vất vả lắm. Ngành dược vẫn còn dễ kiếm việc.
Đầu trang

synnovember
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lyly82 đã viết: 12:49, 13/02/19

Giá mà cố gắng được thì tốt, em học trường khác rồi hả? Chị cũng có thời gian định bỏ học nhưng vẫn cố được, và cũng may là cố không thì vất vả lắm. Ngành dược vẫn còn dễ kiếm việc.
Dạ em không học gì nữa ,trong máu em thôi thúc làm kinh doanh chị ạ ,chắc do máu Vũ Khúc :D chị giờ công việc ổn chưa ạ ? À em xin lỗi vì chị chưa cho phép mà em post lá số trong topic chị ạ ,mong chị đừng buồn em :(
Đầu trang

Lyly82
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lyly82 »

synnovember đã viết: 17:21, 13/02/19
Lyly82 đã viết: 12:49, 13/02/19

Dạ em không học gì nữa ,trong máu em thôi thúc làm kinh doanh chị ạ ,chắc do máu Vũ Khúc :D chị giờ công việc ổn chưa ạ ? À em xin lỗi vì chị chưa cho phép mà em post lá số trong topic chị ạ ,mong chị đừng buồn em :(
Công việc cũng lúc nọ lúc kia em ạ, chị cũng failed nhiều, nhưng nói chung ngành dược không khó kiếm việc, nên chị mới tiếc cho em.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”