Năm mới cháu xin kính chúc mọi người an lành thịnh vượng. Mong cao nhân xem giúp cháu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Oanhvb
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Năm mới cháu xin kính chúc mọi người an lành thịnh vượng. Mong cao nhân xem giúp cháu

Gửi bài gửi bởi Oanhvb »

vnfaker98 đã viết: 16:56, 14/02/19 Ck bạn làm cty hàn quốc là có chế độ bảo hiểm rồi..
Đã làm hàn quốc mà có thể nói có trình rồi.. mình ko tin công nhân quèn đâu.

Bạn mệnh ko đào lưu hà thì ăn nói khôn khéo lắm, mà cũng mưu mẹo nữa nhưng hành động thì kìm chế vì thân thế long đức nên ăn nói lúc nào cũng thầy thầy mà bụng có thực thầy ko nữa.

Nữ mệnh ôm đào hồng thân âm đồng thì mặn mà nhưng hỏa tinh tại mệnh thì chỉ đằm thắm chứ ko xinh xuất chúng.

Ck bạn làm 20tr mà gom tất cả đc 5tr??
Theo mình thấy nữ mệnh ôm âm đồng mà có hổ riêu hình hội họp là cách đa lệ phối duyên, tức là vất vả về đg chồng. Còn lý do thì chỉ bạn mới biết.
Thân.
Dạ chồng con đi 2 tháng thu nhập 40tr nhưng phải chịu 30% chi phí vé máy bay, các chi phí thuê nhà và ăn ở, thì tối đa 2 tháng cũng chỉ còn 7-10 triệu thôi ạ, mà chủ yếu là ăn mỳ tôm, thi thoảng mới dám ăn rau, bên Hàn đắt lắm ạ
Chồng con công ty họ có đóng bảo hiểm nhưng chỉ có vậy chứ gặp chuyện như bây giờ họ không hỗ trợ gì ạ.
Con lương 5tr/tháng nhưng lại phải tự đóng bảo hiểm xh từ lương theo yêu cầu bắt buộc của công ty thì trả tiền thuê nhà xong còn 1.4tr. Thằng nhỏ nhà con học trên này không có hộ khẩu phải học trường tư cũng mất 1,75 triệu/tháng, rồi thi thoảng có chi phí bất thường, thàng ra nhà con ráo mô hôi là hết tiền ạ.
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Năm mới cháu xin kính chúc mọi người an lành thịnh vượng. Mong cao nhân xem giúp cháu

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Thế muốn hỏi vk ck vó quay lại vs nhau ko chứ j?
Hỏi cụ thể 1 vấn đề đi. Xem mọi người có giúp j đc cho bạn.
Đầu trang

Oanhvb
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Oanhvb »

Con chỉ thấy chút an tâm và tự động viên mình là mặt mũi ông bà ấy phúc hậu lắm ạ, không biết họ có tha cho chồng con không nữa.
Con chỉ muốn hỏi thày: cứ thế này, con phải làm sao? chồng còn phải ngồi tù đến khi nào ạ.
Con xin đội ơn thày!
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Mình ko phải thầy. Mình hơn bạn 2t tuổi vậy xin gọi anh
( anh xưng tôi cũng còn hơn là thầy)

Thú thực mình chẳng hề quan tâm đến câu chuyện bạn kể có thực hay ko vì mình chỉ nhìn lá số để nói theo kiểu xanh chín.

Năm ngoái năm tuất lưu tuế chiếu thẳng cung phu vậy năm ngoái vk ck bạn có chuyện chăng.

Năm nay lưu tuế tiếp tục đến cung hợi là cung nô, thiên phủ ngộ tuần tả hữu đường phù tuế phá thì cẩn thận bạn bè dụ dỗ lôi kéo mà có chuyện, nhìn sang cung tử là thiên tướng tả hữu là cảnh dễ có con 2 dòng.

Chính vì mình ko để tâm đến những j topic viết nên đoán sai nhiều lắm nên bạn thấy dùng đc gì thì dùng.
Mình xin dừng ở đây.

Chúc vợ chồng bạn sớm vượt qua đc sự khó khăn này.
Thân ái.
Đầu trang

Oanhvb
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Oanhvb »

vnfaker98 đã viết: 18:14, 14/02/19 Mình ko phải thầy. Mình hơn bạn 2t tuổi vậy xin gọi anh
( anh xưng tôi cũng còn hơn là thầy)

Thú thực mình chẳng hề quan tâm đến câu chuyện bạn kể có thực hay ko vì mình chỉ nhìn lá số để nói theo kiểu xanh chín.

Năm ngoái năm tuất lưu tuế chiếu thẳng cung phu vậy năm ngoái vk ck bạn có chuyện chăng.

Năm nay lưu tuế tiếp tục đến cung hợi là cung nô, thiên phủ ngộ tuần tả hữu đường phù tuế phá thì cẩn thận bạn bè dụ dỗ lôi kéo mà có chuyện, nhìn sang cung tử là thiên tướng tả hữu là cảnh dễ có con 2 dòng.

Chính vì mình ko để tâm đến những j topic viết nên đoán sai nhiều lắm nên bạn thấy dùng đc gì thì dùng.
Mình xin dừng ở đây.

Chúc vợ chồng bạn sớm vượt qua đc sự khó khăn này.
Thân ái.
Dạ anh nói vậy em cũng hiểu bập bõm lắm ạ.
Em xin cảm ơn anh ạ!
Đầu trang

Savastica
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Savastica »

Mình nghĩ là sai giờ sinh rồi, vì ls của bạn cũng không đến nỗi nào mà nghe bạn kể thấy tệ quá
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Quản lý
Ban quản lý
Ban quản lý

Gửi bài gửi bởi Quản lý »

Oanhvb đã viết: 15:00, 31/05/20 Báu đéo gì.
Tao cũng gì cặc trang của mày.
Chúng tôi không hiểu tại sao lại có những người khi mới vào diễn đàn thì tử tế, cầu khẩn mọi người. Nhưng sau đó có thể viết ra những câu như vừa rồi. Nếu bạn này cho người mới bị ban nick mượn để viết thì quá dại, còn người mượn thì quá hèn. Dù sao thì cũng tiễn cả 2 không mong gặp lại.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”