Nhờ bác Hung Ton( Đã đến năm kỷ hợi rồi Bác)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Yến Xích Hà
Chính thức
Chính thức

Nhờ bác Hung Ton( Đã đến năm kỷ hợi rồi Bác)

Gửi bài gửi bởi Yến Xích Hà »

Bác ơi năm này là năm kỷ hợi, con nhớ cách đây 2 năm lúc mới bắt đầu xây dựng công việc bác bảo con dù thế nào cũng ráng vượt qua chờ cho đến năm kỷ hợi. Vậy có phải là năm này không bác. Con không biết sao nhưng con cảm thấy năm này không may mắn lắm ạ, thậm chí nó áp lực thần kinh hơn những năm trước, vừa vào tháng giêng đã là 1 đống nợ ngân hàng xoay quần, khách hàng thì không thấy khách sộp, chỉ gặp những khách kiểu cù nhây hẹn rồi lại không đến bác à.
Con xem google người ta nói nhâm thân năm nay gặp la hầu là rất xấu bác à. Mong Bác giúp cho con đôi lời an tâm ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhờ bác Hung Ton( Đã đến năm kỷ hợi rồi Bác)

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn Yen xích ha mến ,
Chúc mừng năm mới , nhiều may mắn .
Khi nào có việc gì bết bát , thua lỗ thì , trình bày sự việc thì sẽ có lời bàn .
Mến ,
Đầu trang

Yến Xích Hà
Chính thức
Chính thức

hungton đã viết: 06:32, 19/02/19 Bạn Yen xích ha mến ,
Chúc mừng năm mới , nhiều may mắn .
Khi nào có việc gì bết bát , thua lỗ thì , trình bày sự việc thì sẽ có lời bàn .
Mến ,
Vâng ạ, cháu cố gắng nhiều lắm để níu giữ cho đến năm này, hi vọng nó sẽ có cái làm nên chuyện. Năm ngoái cháu làm rất nhiều tiền ạ, nhưng cháu không có được đồng nào cho bản thân hết, cháu làm 10 trả hết 11 ạ, kéo đến năm nay vẫn là số âm . :D, nhưng mà tin bác nên động lực vẫn còn rất là phấn chấn ạ :D
Đầu trang

Yến Xích Hà
Chính thức
Chính thức

Bác Hung ton, còn 6 ngày nữa là đến hạn chồng tiền thuê đất, cháu mấy tháng qua làm ăn ế ẩm, nhân viên tuyển được người lại mất người, người vào người ra thay đổi liên tục, ko ai cố định, tiền làm được 10 đi trả nợ hết 11, không có giây phút hưởng thụ bản thân, làm từ mờ sáng đến mờ tối mới về là ngủ rồi lại tiếp tục, vì ế ẩm mấy tháng qua nên cháu không còn đủ tiền để chồng tiền nữa, cháu không biết sắp tới cháu có vượt qua được không, hay sẽ phải dừng cuộc chơi tại đây hả Bác.
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

Chuyển vận đánh dấu sự kiện năm 2019 rồi làm sau tiếp tục được .
Được cảm ơn bởi: Yến Xích Hà
Đầu trang

Yến Xích Hà
Chính thức
Chính thức

PHDI đã viết: 17:53, 04/06/19 Chuyển vận đánh dấu sự kiện năm 2019 rồi làm sau tiếp tục được .
là sao bạn?, bạn giải thích rõ giúp mình được không?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”