Liên tiếp 2 năm đại họa!!!Mong cao nhân giúp luận giải lá số của con trai út xem vận hạn gia đình !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
huongkul
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Liên tiếp 2 năm đại họa!!!Mong cao nhân giúp luận giải lá số của con trai út xem vận hạn gia đình !!!

Gửi bài gửi bởi huongkul »

Xin kính chào các cao nhân, các anh chị em, cô bác đã bớt chút thời gian vào xem topic này.

Em sinh năm 1989 hiện đã lấy chồng và có con. 2 năm gần đây gia đình em gặp vận hạn rất lớn và liên tiếp. Em muốn nhờ các bác, các quý anh chị, các cao nhân xem giúp em lá số của con trai út để xem vận hạn gia đình em liệu có đen cả đời hay không. Vì cả em và chồng em đều chỉ biết ngày sinh, không rõ lắm giờ sinh. Nếu có thể, nhờ quý cao nhân dựa vào lá số con út mà chỉ ra được giờ sinh của chồng em thì thật tốt biết bao.

Em xin cảm ơn!

Dưới đây là lá số của con trai em!

Hình ảnh

Chồng em sinh ngày 12/12/1988, giờ sinh không rõ là trước hay sau 1h sáng. em cứ post sẵn lá số trước và sau 1h sáng ở dây, nếu cao nhân thấy lá số nào có tướng là bố của con trai em thì cho em xin vài lời chỉ dẫn về vận mệnh và sức khỏe. Em xin cảm ơn!

Lá số chồng sau 1h sáng:

Hình ảnh

Lá số chồng em trước 1h sáng:

Hình ảnh
Đầu trang

huongkul
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Liên tiếp 2 năm đại họa!!!Mong cao nhân giúp luận giải lá số của con trai út xem vận hạn gia đình !!!

Gửi bài gửi bởi huongkul »

Kính nhờ Cao nhân giải đáp ạ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”