Giúp em trả lời những câu hỏi!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Giúp em trả lời những câu hỏi!

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

MarkHolland đã viết: 18:59, 25/02/19
cự nhật không kiếp đã viết: 18:31, 25/02/19 Ls naỳ mà sang giờ tuất như chú vio nói thì đúng là ngon thật, có chức quyền mà con cái dễ nổi tiếng, lá này tuy công việc gia đạo bình bình, chồng được nhưng bất lợi con cái lắm, khó nuôi, chị có con chưa nhỉ ??
Thay chữ Mùi = chữ Tuất chứ ngày hôm đấy mà sinh giờ Tuất là Mậu Tuất. Mất chữ Ất là tối Hỏa, Mậu Kỷ kẹp 2 Bính, Thổ chúng thành từ ngay.
Sẽ ảnh hưởng đến người chồng , còn ls này chồng chung thủy, tốt và sẽ làm về những mảng như it... hoặc dùng đến đầu óc, chị này tính cách sẽ dịu hiền, hồi bé hay mơ mộng nhưng sau khi lập gia đình thì tính cách chín chắn hơn, quan hệ xã hội khá tốt
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

huynh19 đã viết: 19:06, 25/02/19
Anh Salem đã viết: 10:36, 12/02/19 Hình ảnh

Kính chào các bác/anh/chị bạn trong diễn đàn một năm mới an khang thịnh vượng.
Nhân dịp bước sang tuổi mới em có một vài câu hỏi xin được giải đáp, kính mong mọi người hoan hỷ xem giùm em với ạ.

1. Số em toàn bị bạn bè phản, rõ ràng em rất tốt với chúng nó, rất thoáng trong vấn đề tiền bạc với chúng nó, nhưng đổi lại em chỉ nhận những ê chề...đặc biệt bạn càng ở gần càng xấu xa...nhận ra càng nhiều em cắt hết mọi liên quan...xin được xem cung Nô ạ.
bạn bè không đẹp đó là nhận định từ kết quả của năm rồi khi được trải nghiệm nhiều sự thật bất ngời mà từ trước ngỡ rằng tốt, chuyện muôn thưở với người chủ lá số này
2. Em tuổi Kỷ Tỵ, đã và đang bước vào hạn tam tai, năm Hợi này nghe nói nặng nhất, em mong được xem hạn trong năm này, từng tháng càng tốt ạ.
về hại Tam Tai được tính từ lá số và tử bình mà ra đại ý, giải thích thì hơi dài nên xin miễn. Tiểu hạn trùng phùng nhiều chuyện rối ren, nếu ko xử lý khéo léo tất phải liên quan đến pháp đình, có chút thay đổi trong công việc(ở thánh nào thì đến đó sẽ biết, nếu thắc mắc thì công việc ở đâu đến đó nhìn xuống chân rồi nhìn qua nhà đối diện, rồi... Sẽ biết). Năm nay xung Thái Tuế nên sẽ được hụt hẩn rất nhiều với công sức bỏ ra
3. Vẫn là câu hỏi về sự nghiệp và hạnh phúc gia đình, liệu em có thể thành đạt hơn hiện tại không ạ?
câu trả lời là, hiện tại được tốt nên lấy làm vui, vẫn còn bấp bênh cũng đừng nuôi quá nhiều tham vọng rồi làm liều thiệt về thân, nhiều món ăn chơi đang đợi phía trước đó không xa
Trả lời nhiệt tình rồi, nhưng mai kia có hỏi cũng nhẹ nhàn từ tốn sẽ gặp được nhiều thiện ý hơn, đừng ôm Hổ Kình rồi lại thấy ngon, thật ra vụng về ăn nói. Chúc em một tuần mới làm việc thuận lợi

Em xin cảm ơn mọi người ạ
Bạn bè là con gái phải k chị, nếu là con trai thì thường là đàn ông nhưng tính đàn bà, cháu nhà chị tính cục cằn, khó bảo, cháu có hay ốm k ạ, chị bị bất lợi trong công việc nhất là khi làm việc vs phụ nữ, và chính là thằng cu con ấy, chị phải năng để ý đến nó nhé
Đầu trang

Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Anh Salem »

cự nhật không kiếp đã viết: 19:18, 25/02/19
huynh19 đã viết: 19:06, 25/02/19
Anh Salem đã viết: 10:36, 12/02/19 Hình ảnh

Kính chào các bác/anh/chị bạn trong diễn đàn một năm mới an khang thịnh vượng.
Nhân dịp bước sang tuổi mới em có một vài câu hỏi xin được giải đáp, kính mong mọi người hoan hỷ xem giùm em với ạ.

1. Số em toàn bị bạn bè phản, rõ ràng em rất tốt với chúng nó, rất thoáng trong vấn đề tiền bạc với chúng nó, nhưng đổi lại em chỉ nhận những ê chề...đặc biệt bạn càng ở gần càng xấu xa...nhận ra càng nhiều em cắt hết mọi liên quan...xin được xem cung Nô ạ.
bạn bè không đẹp đó là nhận định từ kết quả của năm rồi khi được trải nghiệm nhiều sự thật bất ngời mà từ trước ngỡ rằng tốt, chuyện muôn thưở với người chủ lá số này
2. Em tuổi Kỷ Tỵ, đã và đang bước vào hạn tam tai, năm Hợi này nghe nói nặng nhất, em mong được xem hạn trong năm này, từng tháng càng tốt ạ.
về hại Tam Tai được tính từ lá số và tử bình mà ra đại ý, giải thích thì hơi dài nên xin miễn. Tiểu hạn trùng phùng nhiều chuyện rối ren, nếu ko xử lý khéo léo tất phải liên quan đến pháp đình, có chút thay đổi trong công việc(ở thánh nào thì đến đó sẽ biết, nếu thắc mắc thì công việc ở đâu đến đó nhìn xuống chân rồi nhìn qua nhà đối diện, rồi... Sẽ biết). Năm nay xung Thái Tuế nên sẽ được hụt hẩn rất nhiều với công sức bỏ ra
3. Vẫn là câu hỏi về sự nghiệp và hạnh phúc gia đình, liệu em có thể thành đạt hơn hiện tại không ạ?
câu trả lời là, hiện tại được tốt nên lấy làm vui, vẫn còn bấp bênh cũng đừng nuôi quá nhiều tham vọng rồi làm liều thiệt về thân, nhiều món ăn chơi đang đợi phía trước đó không xa
Trả lời nhiệt tình rồi, nhưng mai kia có hỏi cũng nhẹ nhàn từ tốn sẽ gặp được nhiều thiện ý hơn, đừng ôm Hổ Kình rồi lại thấy ngon, thật ra vụng về ăn nói. Chúc em một tuần mới làm việc thuận lợi

Em xin cảm ơn mọi người ạ
Bạn bè là con gái phải k chị, nếu là con trai thì thường là đàn ông nhưng tính đàn bà, cháu nhà chị tính cục cằn, khó bảo, cháu có hay ốm k ạ, chị bị bất lợi trong công việc nhất là khi làm việc vs phụ nữ, và chính là thằng cu con ấy, chị phải năng để ý đến nó nhé

Đúng! là con gái

Đàn ông thì đa số hay gặp phải cái kiểu tính đàn bà đó!

Nên cuộc sống cũng ít bạn! nói chung là không chơi nhiều. Không kết bạn nhiều. Và năm 2017,2018 vừa rồi bạn phản nên căt' một loạt rồi sống khép kín luôn!

Bạn nói đúng đó! Bạn xem tiếp giùm mình với
Đầu trang

Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

[/quote]

Thẳng cu con chị làm sao hả em??? em nói rõ hơn được không? chị cảm ơn trước nhé. ls tứ trụ và tử vi của cu con.

Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 19:07, 25/02/19
MarkHolland đã viết: 18:59, 25/02/19
cự nhật không kiếp đã viết: 18:31, 25/02/19 Ls naỳ mà sang giờ tuất như chú vio nói thì đúng là ngon thật, có chức quyền mà con cái dễ nổi tiếng, lá này tuy công việc gia đạo bình bình, chồng được nhưng bất lợi con cái lắm, khó nuôi, chị có con chưa nhỉ ??
Thay chữ Mùi = chữ Tuất chứ ngày hôm đấy mà sinh giờ Tuất là Mậu Tuất. Mất chữ Ất là tối Hỏa, Mậu Kỷ kẹp 2 Bính, Thổ chúng thành từ ngay.
Sẽ ảnh hưởng đến người chồng , còn ls này chồng chung thủy, tốt và sẽ làm về những mảng như it... hoặc dùng đến đầu óc, chị này tính cách sẽ dịu hiền, hồi bé hay mơ mộng nhưng sau khi lập gia đình thì tính cách chín chắn hơn, quan hệ xã hội khá tốt
Vâng, mình thấy mình hiền mà. Thực sự mình khá hiền và ko đụng đến ai. Mình cũng ko có tính nhiều chuyện hay bao đồng. Nên nói chung việc đụng chạm cố ý đến họ là không có.

Tuy nhiên mình hay bị ng khác nhận xét là nhìn lạnh, kiêu, chảnh ...vvvv Mà có lẽ do mệnh Thất Sát nên nó không được thân thiện lắm.

Có điều ai tiếp xúc với mình thì mãi mãi ở bên mình...trừ mấy đứa xấu tính, hay ghanh tỵ đố kỵ mình thì thôi không nói.

Bạn có thể xem tiếp giùm mình được không? mình cảm ơn bạn nhiều
Đầu trang

Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

MarkHolland đã viết: 18:10, 25/02/19 Kinh thật, mua 4 bánh rồi vẫn còn ham.
Mình vẫn 2 bánh ghẻ ngày ngày lọc cọc.
Lấy ck ứng số thì cũng OK rồi.
Bằng lòng vậy đi
Vc mình được nhờ bên ngoại ạ. Cái này mình nói thật để các bạn xem lá số thôi chứ mình ko có ý nói xấu chồng đâu nhé.
Tuy nhiên vc mình vẫn phải gánh 1 cục nợ, bởi mình ko thể lấy trọn tiền của nhà ngoại cho được. Thế nên mình nghĩ chả có j gọi là ham cả.
Không biết mn nghĩ ntn nhưng đối với mình, người có tiền đồ là người có trợ lực, và bản thân có lực. Mình chỉ mới có trợ lực, bản thân và cả 2vc chưa hẳn có lực/.

VC mình tính ra thì được nhờ em gái mình. Cả 2 đứa đều mất cha mẹ sớm/. Giờ vc mình chỉ còn mỗi mẹ mình thôi.

Cảm ơn mọi người đã và đang xem topic này ạ.
Đầu trang

kamichan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kamichan »

Bạn này ở đang ở đại vận có song hao, cho mình hỏi đại vận này về kinh tế bạn như thế nào? Mình cũng bằng tuổi bạn sang đại vận tới mình sẽ gặp song hao.
Tiện thể đây các b cho m hỏi đại vận có cự cơ chiếu và song hao thì có như nào?
Đầu trang

Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

vận song hao 5 năm đầu tiền vào tiền ra đều đều, có khoảng thời gian cũng khá chật vật nhưng qua nhanh. 5 năm tiếp theo đây mình chưa biết có nên kd lần 2 không :) Hiện mình đã nghỉ hẳn cv kinh doanh vì gặp mấy quả đàn ông chi li quá, nên thấy k hợp để kết hợp. Nếu lần 2 khởi nghiệp thêm lần nữa có lẽ tự mình bỏ vốn, ko làm cùng ai nữa.

Số mình đi đâu ngta cũng bảo phải làm cả nhà nc cả kinh doanh mới đủ ăn. :)
Đầu trang

Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hizzz mọi người lại đi đâu cả rồi, không ai xem tiếp cho em à?
Đầu trang

Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mọi người ơi xem tiếp cho em với ạ. Xem cu con em có làm sao không mà mn bảo p để ý đến nó ý ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”