Cải tiến lại trình an sao của Lý số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
nncuong
Sáng lập
Sáng lập

Cải tiến lại trình an sao của Lý số

Gửi bài gửi bởi nncuong »

Gửi các bạn yêu thích bộ môn Lý số

Trình an sao của lyso.vn đã ra đời tròn 10 năm, và là trình an sao đầu tiên hiển thị dạng ảnh để dễ chèn vào các trang mạng. Sau này, có nhiều site đã học theo cách này để cho ra đời hàng chục trình an sao mới. Thời gian qua, có nhiều bạn phàn nàn về tốc độ lấy lá số của trang nhà khá chậm, và nhiều người đã sử dụng trình an sao của các site khác. Các site khác nhanh hơn vì họ không cho lưu lá số, còn site của mình lưu được lá số. Hiện tại, tôi đã cải tiến lại trình an sao để có được tốc độ nhanh nhất hiện nay (nhanh gấp 10 lần trình cũ). Ngoài ra, site của mình đã mua chứng thực kết nối tin cậy nên trong thời gian tới sẽ hạn chế cho đăng ảnh từ site khác không an toàn. Thời gian tới, ngoài việc lưu lá số, tôi sẽ thêm các công cụ để các bạn yêu thích các bộ môn lý số có thể phân loại và nghiệm lý lá số dễ dàng hơn. Tôi cũng sẵn sàng chia sẻ kho tư liệu lưu trữ để phục vụ cho mục đích học tập, nghiên cứu.
Hi vọng, trình an sao của Lý số sẽ tiếp tục được tin tưởng và yêu quý.

Thân
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Cải tiến lại trình an sao của Lý số

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Quá hay.
Em xin chân thành cảm ơn anh Cường.
Nhờ có anh và rất nhiều chú bác anh chị mà chúng ta có 1 nơi giao lưu bổ ích, 1 nguồn tư liệu dồi dào, nơi giải đáp nhiều câu hỏi.
Nhân tiện, anh có thể bỏ mục hiển thị tên người hiện đăng nhập được chăng?
Em thấy trong form login đã có nút ẩn đăng nhập nhưng vẫn hiển thị tên ở cuối trang chủ, có vẻ hơi mâu thuẫn.
Và em rất kính trọng anh vì anh dùng nghề nghiệp tạo ra sản phẩm phục vụ cho đam mê, quả thực rất tuyệt.
1 lần nữa xin chân thành cảm ơn anh.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”