Em sắp đi tù hoặc chết sớm phải không ạ, huhu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
minhchinhuit
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em sắp đi tù hoặc chết sớm phải không ạ, huhu

Gửi bài gửi bởi minhchinhuit »

:((
Có phải e sắp phải đi tù hoặc chết sớm phải không ạ. Mọi người vào giúp em với, huhu
Hình ảnh
Đầu trang

minhchinhuit
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Em sắp đi tù hoặc chết sớm phải không ạ, huhu

Huhu, giúp e với, e thấy e lương thiện, kg làm gì liên quan đến luật pháp cả ạ. Trước có mở tiệm net hay bị công an gọi lên phường phạt hành chính vì mở quá giờ thôi ạ. Giờ e mở tiệm máy tính kinh doanh lành mạnh ạ. Không hiểu sao đi coi bói họ kêu e coi chừng đi tù và chết sớm ạ
Đầu trang

minhchinhuit
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ngoài những cái đó thì e cảm thấy e cũng có chút may mắn. Lúc cơ cực nhất dồn vào chân tường thì luôn tai qua nạn khỏi. Tiền bạc thì không có nhiều nhưng rất ít khi phải suy nghĩ đến chuyện tiền bạc ạ
Đầu trang

minhchinhuit
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Có người yêu thì quen nhau 10 năm rồi và không thấy yêu ai khác ngoài cô ấy, năm nay em cuới nhưng em với ngừời yêu coi bói họ bảo dính tuyệt mạng, rất hay cãi vã, làm ăn chung thì thất bại, quay ra làm ăn riêng thì cả hại thành công ạ
Đầu trang

minhchinhuit
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhưng cái quan trọng nhất là nhờ các cap nhân giúp đỡ là giờ em có phải thuộc mẫu người yểu mệnh và tù tội không ạ. Em rất hoang mang ạ. Đi coi bói 2 chỗ thì 1 chỗ nói cẩn thận tù tội, 1 chỗ nói yểu mệnh ạ, cái yểu mệnh là họ xem tướng họ nói ạ
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

Cung Phúc dày. Cung Tật ách có LN Văn tinh và Đại Hao giải đc. Nói chung ko tuyệt mạng đâu. Mệnh dễ phát dễ phá. Ráng tu tâm tích đức đi, vòng vận đi ko đến nỗi tệ.
Đầu trang

minhchinhuit
Mới gia nhập
Mới gia nhập

silverlight267 đã viết: 09:55, 15/03/19 Cung Phúc dày. Cung Tật ách có LN Văn tinh và Đại Hao giải đc. Nói chung ko tuyệt mạng đâu. Mệnh dễ phát dễ phá. Ráng tu tâm tích đức đi, vòng vận đi ko đến nỗi tệ.
Dạ em cảm ơn bác nhiều ạ. Còn e có bị tù tội gì không ạ
Đầu trang

minhchinhuit
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Up lên nhờ cao nhân chỉ giáo tiếp ạ
Đầu trang

4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

Mệnh này, có tổ nghiệp. Cuộc sống bình ổn, chẳng có tù tội yểu mệnh gì cả, cuộc sống hay có quý nhân. Được nhờ vợ, vợ rất có thể là người hơn tuổi, và nhan sắc bình thường.
Mày đi xem đâu đấy em?
Sách xưa dạy liêm tham tị hợi hình ngục nan đào, đây là trường hợp mà liêm tham nó có kình đà, là bị trừng phạt bởi thói tham lam vô độ
Liêm tham này của chú em có không kiếp là đoan chính rồi. Mấy thằng bói dạo kiến thức thì dốt bày đặt dạy đời thiên hạ. Mấy thằng ở trên này cũng thế đấy :))
Đầu trang

Ceocuibap
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ceocuibap »

E đừng buồn.. Số mệnh biết trước cũng tốt... Theo lá này e thọ 33 34tuoi... Nên đi làm phước sớm.. Phóng sanh.... Ko mắc nghiệp sát sát nữa... Là cách cải mệnh tốt nhất... Chúc e an lạc và bình thản.. Từ tội thì e ko... Chỉ đến cửa quan thui... Năm nay tránh làm an phi Pháp... Đi xe dễ bị hỏi thăm... Chỉ thấy chi tiền xong
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”