Mệnh Hoá Lộc, năm nay em tính chơi LỚN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Mệnh Hoá Lộc, năm nay em tính chơi LỚN

Gửi bài gửi bởi Kiên Kiddy »

Năm vừa rồi em cũng tích góp được một ít money, tính giữa nữa năm kinh doanh đá quý. Mong các anh chị trên diễn đàn cho em ít “dự báo” để em ứng phó. Em xin đa tạ, đa tạ >:D< >:D<
Hình ảnh
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mệnh Hoá Lộc, năm nay em tính chơi LỚN

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

Mệnh hóa Lộc nhưng can canh Tý tự hóa Kỵ, lộc bay hết cmnr. Năm nay ở can Đinh Dậu có hóa kỵ, việc làm ăn không thuận lợi, phi Kỵ sang Phúc thì cũng ko mất mát gì nhiều. Đại hạn can Tân phi Kỵ qua Di chủ đi ra ngoài tốn tiền bạc.
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

silverlight267 đã viết: 11:09, 15/03/19 Mệnh hóa Lộc nhưng can canh Tý tự hóa Kỵ, lộc bay hết cmnr. Năm nay ở can Đinh Dậu có hóa kỵ, việc làm ăn không thuận lợi, phi Kỵ sang Phúc thì cũng ko mất mát gì nhiều. Đại hạn can Tân phi Kỵ qua Di chủ đi ra ngoài tốn tiền bạc.
Cám ơn bác. bác xem giúp em lá này sau này kinh doanh có phất lên được ko? Năm sau em có hạn hôn nhân ko bác (2020)? :-? :-?
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

Hạn hôn nhân 2019. 2020 có việc liên quan đến giấy tờ, tốn tiền, có phải đăng kí kết hôn hay tốn tiền cưới hay ko thì ko biết!:v Nếu ko phải 2019 2020 thì phải 2022.
Mà đã lỡ làm gì con ngta thì cưới luôn đi ^^
Kinh doanh khi nào phát thì mình không dám bình, vì lá số của bạn tự hóa lộc, tự hóa kỵ tùm lum thế kia thì kinh doanh dễ thất bại lắm. Bạn làm gì cũng nên cẩn trọng một chút.
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

silverlight267 đã viết: 11:36, 15/03/19 Hạn hôn nhân 2019. 2020 có việc liên quan đến giấy tờ, tốn tiền, có phải đăng kí kết hôn hay tốn tiền cưới hay ko thì ko biết!:v Nếu ko phải 2019 2020 thì phải 2022.
Mà đã lỡ làm gì con ngta thì cưới luôn đi ^^
Kinh doanh khi nào phát thì mình không dám bình, vì lá số của bạn tự hóa lộc, tự hóa kỵ tùm lum thế kia thì kinh doanh dễ thất bại lắm. Bạn làm gì cũng nên cẩn trọng một chút.
Em thấy bác nói chuyện hay phết. Hiện tại thì việc làm gì con nhà người ta em cũng đang rất cẩn trọng :D :D
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Em đăng ls của mình lên diễn đàn nhiều lần rồi mà kém duyên được xem quá :((
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”