Nhờ các cao nhân xem giúp hạn xấu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
thái âm_0608
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các cao nhân xem giúp hạn xấu

Gửi bài gửi bởi thái âm_0608 »

Hình ảnh
Ở trên là ls của em, nhờ mọi người xem giúp hạn xấu còn kéo dài đến khi nào (do từ hạn năm ngoái em bị hao tài, đổi dời công việc, vướng thị phi), năm nay hạn xấu của em là gì tình hình hiện tại của em cũng rất căng thẳng, thất nghiệp, hao tài, tình lại phai nhạt dần theo năm tháng
Em xin cám ơn các bác nhiều ạ
Đầu trang

thái âm_0608
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các cao nhân xem giúp hạn xấu

Gửi bài gửi bởi thái âm_0608 »

Nhờ các bác luận giúp em với ạ
Đầu trang

tvthientuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Nhờ các cao nhân xem giúp hạn xấu

Gửi bài gửi bởi tvthientuong »

Mệnh VCD thường là những người rất biết uyển chuyển thích nghi tốt với mọi hoàn cảnh sống.
Tuổi Ngọ thì kiếm anh nào tuổi Dần hay Tuất mà quen :).

Năm nay 3 tháng âm đầu năm nếu ko có đi làm thì thôi ở nhà chơi với gia đình. Còn nếu đi làm thì nhịn nhục tránh thị phi. Năm nay bình hòa, có tốt có xấu, xử lý công việc lời ăn tiếng nói cho cẩn thận kẻo mắc thị phi vì toàn mấy ông Hỏa Tinh chiếu về, dễ khiến cho mình xử sự mọi việc cảm tính bốc đồng, sẽ rất là ko tốt. Nhưng nếu mình giữ được tâm trí vững vàng thì cũng ko có gì đáng ngại. Năm nay phạm kim lâu ko được cưới hỏi.

Trong 3 năm cuối của Đại hạn 23-32 thì chỉ thấy có năm 32 tuổi, năm Tý là khá ổn. Còn năm 30-31 đều ko được thuận lợi.

Đang ở trong Đại Vận 23-32 khá xấu nên tiểu vận trong đó ít nhiều cũng bị ảnh hưởng, có tốt cũng ko tốt lắm mà xấu thì lại xấu nặng. Qua đến 33 sang Đại Vận khác thì ổn hơn.

Mệnh bị Triệt thì sau 30 tuổi mới đỡ được vì tính chất phá hoại của Triệt giảm đi sau 30.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”