Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Tiểu Đông Đông đã viết: 17:03, 22/03/19
hungmanh82 đã viết: 16:19, 22/03/19
Tiểu Đông Đông đã viết: 11:38, 22/03/19 Dạ mong chú xem giúp cháu ạ
1. Bố cháu sinh năm 1976( Bính Thìn), mẹ cháu (1978)
Bố cháu đang có bệnh trong người phát hiện mấy năm nay rồi, hiện tại vẫn đang dùng thuốc nhưng cũng không cải thiện nhiều.
Mẹ cháu thì vẫn khoẻ.
- bố cháu lái xe, mẹ cháu thì buôn bán gần nhà ạ
2. Cháu đang làm nhân viên kinh doanh ngành xuất nhập khẩu ạ
Số bạn mệnh thủy cung mệnh tại hợi là đất trường sinh có thêm trường sinh nên sống cực thọ.bạn là 1 người thông minh tính tình lại khiêm nhường,bản thân hiểu biết nhiều thứ do chăm chỉ học hành.số bạn từ bé khá là vất vả luôn phải chịu nhiều áp lực dồn từ bố mẹ anh chị để lại,bạn hiền thật thà nên dễ đưa cái thiệt vào người .cung quan vậy thì bạn nên kiềm chế tính nóng lúc đi làm,bạn sẽ ko làm đc 1 chỗ lâu bền đc .bạn nên làm tự do tốt hơn,tiền tài thì chủ yếu là nhờ từ sau khi lấy chồng mới có.chông bạn giàu thì ko biết nhưng sang thì có thừa,bạn phụ thuộc nhiều vào chồng,sau này lấy chồng sẽ đc khấm khá lên nhưng phải bị muộn.năm kết hôn là 28,32 tuổi.số bạn phải lưu ý là có bầu thì ko đc bỏ thai,nếu bỏ thai thì cuộc đời sẽ bị thay đổi chiều hướng xấu đi và cái thai đó nó sẽ theo mình nên cẩn trọng trong chuyện yêu đương.hạn năm nay sẽ có sự lừa dối trong tình yêu và công việc,có người giúp đỡ mình tận tình,mọi chuyện ổn thoả,gặp hung hoá cát.
cám ơn anh về những nhận xét của lá số, thực sự mấy năm nay rồi em không yêu ai, mọi người thì nhận xét là kén nhưng mà gặp toàn người không ưng ý và không hợp. Năm 2016 em có từng lỡ bỏ.... lúc đó tuổi trẻ trót dại và không lường trước được hậu quả. từ ngày đó sức khỏe em có chút giảm sút , tình duyên thì từ năm 2017 trở đi bắt đầu lận đận đủ đường, công việc cũng đang rơi vào bế tắc ạ
Tôi xem thấy năm 2016 có cô quả kỵ tang mã định đoán là có chuyện ko hay rồi nhưng thấy mệnh có hoá khoa thì nghĩ là bạn ko làm vậy,ai ngờ lại bỏ con,sai lầm nghiêm trọng bạn ạ!chúng ta làm thì chúng ta phải tự nhận giám chịu lấy nhưng cái mình làm thì cuộc sống mới tốt đẹp tiệc là bạn gặp tôi quá muộn!
Cách giải thì là vấn đề thiên cơ bất khả lộ nên tôi sẽ nhắn tin cho bạn giải hạn nhé! Thân mến!
Đầu trang

Tiểu Đông Đông
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tiểu Đông Đông »

hungmanh82 đã viết: 17:23, 22/03/19
Tiểu Đông Đông đã viết: 17:03, 22/03/19
hungmanh82 đã viết: 16:19, 22/03/19
Số bạn mệnh thủy cung mệnh tại hợi là đất trường sinh có thêm trường sinh nên sống cực thọ.bạn là 1 người thông minh tính tình lại khiêm nhường,bản thân hiểu biết nhiều thứ do chăm chỉ học hành.số bạn từ bé khá là vất vả luôn phải chịu nhiều áp lực dồn từ bố mẹ anh chị để lại,bạn hiền thật thà nên dễ đưa cái thiệt vào người .cung quan vậy thì bạn nên kiềm chế tính nóng lúc đi làm,bạn sẽ ko làm đc 1 chỗ lâu bền đc .bạn nên làm tự do tốt hơn,tiền tài thì chủ yếu là nhờ từ sau khi lấy chồng mới có.chông bạn giàu thì ko biết nhưng sang thì có thừa,bạn phụ thuộc nhiều vào chồng,sau này lấy chồng sẽ đc khấm khá lên nhưng phải bị muộn.năm kết hôn là 28,32 tuổi.số bạn phải lưu ý là có bầu thì ko đc bỏ thai,nếu bỏ thai thì cuộc đời sẽ bị thay đổi chiều hướng xấu đi và cái thai đó nó sẽ theo mình nên cẩn trọng trong chuyện yêu đương.hạn năm nay sẽ có sự lừa dối trong tình yêu và công việc,có người giúp đỡ mình tận tình,mọi chuyện ổn thoả,gặp hung hoá cát.
cám ơn anh về những nhận xét của lá số, thực sự mấy năm nay rồi em không yêu ai, mọi người thì nhận xét là kén nhưng mà gặp toàn người không ưng ý và không hợp. Năm 2016 em có từng lỡ bỏ.... lúc đó tuổi trẻ trót dại và không lường trước được hậu quả. từ ngày đó sức khỏe em có chút giảm sút , tình duyên thì từ năm 2017 trở đi bắt đầu lận đận đủ đường, công việc cũng đang rơi vào bế tắc ạ
Tôi xem thấy năm 2016 có cô quả kỵ tang mã định đoán là có chuyện ko hay rồi nhưng thấy mệnh có hoá khoa thì nghĩ là bạn ko làm vậy,ai ngờ lại bỏ con,sai lầm nghiêm trọng bạn ạ!chúng ta làm thì chúng ta phải tự nhận giám chịu lấy nhưng cái mình làm thì cuộc sống mới tốt đẹp tiệc là bạn gặp tôi quá muộn!
Cách giải thì là vấn đề thiên cơ bất khả lộ nên tôi sẽ nhắn tin cho bạn giải hạn nhé! Thân mến!

Em cám ơn anh nhiều ạ, chúc anh sức khoẻ và nhiều niềm vui
Đầu trang

hoahong39
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hoahong39 »

Bác quên xem cho cháu ở trang đầu tiên rồi bác ạ
hoahong39 đã viết: 17:10, 03/03/19 Chào bác,
bác xem hạn di chuyển vào tháng 4 này giúp cháu với được không?
ngày tháng năm sinh, giờ của con đúng chính xác luôn ạ
Hình ảnh
1. Bố: 1963, làm đầu bếp. Mẹ 1969 làm nghề tự do. sức khỏe bố mẹ bình thường, bố có gan nhiễm mỡ và bệnh người già, đau mỏi lưng, xương khớp.
2. cháu làm bên khối văn phòng
3. cháu độc thân,
Đầu trang

Hoahoa2017
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Hoahoa2017 »

hungmanh82 đã viết: 16:19, 03/03/19 Tôi đã xem tử vi cho nhiều bạn 95 %số đó nói tôi xem đúng,5% còn lại là ko cung cấp đầy đủ thông tin.
Các bạn không biết tôi là ai và tôi cũng vậy nên mong các bạn cung cấp đầy đủ 1 số thông tin sau để xem lá số đc hoàn thiện hơn nhé!
1 .năm sinh bố,mẹ.tình hình sức khoẻ,công việc bố mẹ.
2.nghề nghiệp của bạn
3.tuổi của vợ ,chồng nếu đã thành gia thất.
Tôi đảm bảo chuẩn xác uy tín làm đầu.
Tôi chuyên làm từ thiện các bạn nhé!
Nhờ anh xem giúp em ạ! Em cảm ơn anh.
1. Cha sinh năm 1952. Từng làm nghề vận tải. Đau xương khớp, gai cột sống.
Mẹ sinh năm 1953, bán hàng quán tại nhà. Đau đại tràng, dạ dày.
2. Em làm bộ phận hành chính nhân sự cho cty nước ngoài.
3. Độc thân. ( đã có bạn trai)
Cảm ơn anh nhiều.
Hình ảnh
Đầu trang

Sushi7989
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Sushi7989 »

Nhờ anh xem giúp em lá số mệnh Đồng Lương.
1. Bố em sinh năm 1957, là kỹ sư ô tô. Đã mất
2. Mẹ em sinh năm 1956, giáo viên. Sức khỏe: bị trào ngược dạ dày.
3. Em sinh năm 1989, là nhân viên hỗ trợ kinh doanh, chưa lập gia đình.
Hình ảnh
Ngoài ra, muốn nhờ anh xem hộ lá số dưới, có cách cục là lá số cung phu của em không ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Các bạn phải hiểu rằng để nghiên cứu ra 1 lá số tử vi mà để ko hổ thẹn với lòng và có lòng muốn giúp đỡ mọi người thì rất là tốn thời gian công sức,để nghiên cứu đc 1 lá số cho trọn vẹn kĩ lưỡng thì cũng phải mất ít nhất nửa ngày nên mong các bạn hiểu cho tôi ạ!tôi còn nhiều việc riêng tư nữa nhưng vẫn tranh thủ lên đây để xem cho mọi người đó là tôi muốn làm việc gì đó giúp đời.tôi ko biết các bạn là ai cả và chúng ta ko quen biết nhau nhưng chúng ta có 1 cái tâm hướng thiện để trừ điều ác đó là chung 1 điểm.mong rằng các bạn hữu gần xa nếu chưa chắc chắn giờ sinh,ngày sinh thì mong rằng hãy nói cho tôi biết để tôi xác định trước ạ!
Cảm ơn đã lắng nghe!
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Các bạn lưu ý là muốn hỏi về tình duyên thì phải cho tôi biết tuổi người yêu,muốn hỏi về cha mẹ thì phải cho tuổi cha mẹ,muốn hỏi anh chị em trong nhà thì phải đưa tuổi a chị em ra nhé! Cảm ơn!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thulan756
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thulan756 »

hungmanh82 đã viết: 16:19, 03/03/19 Tôi đã xem tử vi cho nhiều bạn 95 %số đó nói tôi xem đúng,5% còn lại là ko cung cấp đầy đủ thông tin.
Các bạn không biết tôi là ai và tôi cũng vậy nên mong các bạn cung cấp đầy đủ 1 số thông tin sau để xem lá số đc hoàn thiện hơn nhé!
2.nghề nghiệp của bạn
Cám ơn anh đã dùng thời gian của mình để xem giúp cho mọi người.
Em cũng mong được anh xem một số điều cần lưu ý trong những năm cuối đại hạn hoặc những điểm mà anh cảm thấy lưu ý trong lá số của em vì em đang thấy khá chơi vơi với nhiều vấn đề trong cuộc sống: công việc, gia đình, cha mẹ.
1. Bố em sinh năm Bính Tuất 1946, sức khỏe tốt, thỉnh thoảng đau dạ dày, con trưởng
Mẹ em sinh năm Mậu Tý 1948, nhiều bệnh mãn tính. Hiện bố mẹ em đã ly hôn được 6 năm, trước là công nhân, đã nghỉ hưu lâu.
Anh trai Quý Hợi 1983, anh em kém hòa hợp trong cách sống nhưng tình cảm không bị ảnh hưởng.
2. Em là nhân viên văn phòng, kế toán. Dáng người thấp, sức khỏe hơi yếu, không thích bon chen, thích giản dị.
3. Hiện trạng: độc toàn thân.
Em đang có một số rắc rối liên quan đến giấy tờ với công việc cũ từ năm ngoái.
Mong được anh luận giải. Cám ơn anh.
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

thulan756 đã viết: 21:31, 23/03/19
2.nghề nghiệp của bạn
Cám ơn anh đã dùng thời gian của mình để xem giúp cho mọi người.
Em cũng mong được anh xem một số điều cần lưu ý trong những năm cuối đại hạn hoặc những điểm mà anh cảm thấy lưu ý trong lá số của em vì em đang thấy khá chơi vơi với nhiều vấn đề trong cuộc sống: công việc, gia đình, cha mẹ.
1. Bố em sinh năm Bính Tuất 1946, sức khỏe tốt, thỉnh thoảng đau dạ dày, con trưởng
Mẹ em sinh năm Mậu Tý 1948, nhiều bệnh mãn tính. Hiện bố mẹ em đã ly hôn được 6 năm, trước là công nhân, đã nghỉ hưu lâu.
Anh trai Quý Hợi 1983, anh em kém hòa hợp trong cách sống nhưng tình cảm không bị ảnh hưởng.
2. Em là nhân viên văn phòng, kế toán. Dáng người thấp, sức khỏe hơi yếu, không thích bon chen, thích giản dị.
3. Hiện trạng: độc toàn thân.
Em đang có một số rắc rối liên quan đến giấy tờ với công việc cũ từ năm ngoái.
Mong được anh luận giải. Cám ơn anh.
Hình ảnh
Số bạn nữ mệnh mộc cung mệnh tại mùi thì mới sinh ra đã có người mất.bạn là 1 ngưới sống hết sức tình cảm ,luôn tốt với mọi người xum quanh nhưng cuộc sống thì luôn đi ngược lại với ý muốn của bạn,bạn là 1 người rất dễ rơi nước mắt,sống trong nhiều sự mất mát tình cảm nhưng bạn đc cái là người có nghị lực phi thường ít ai bì kịp.người anh trai sn 83 này cực kì xung với bạn ,tính tình anh này liều lĩnh rất nóng nảy dễ bức xúc nổi giận như trẻ con hay bị tai nạn,đánh nhau vướng thị phi,bạn chắc từ bé đến h rất gắn kết với a trai,2 anh em yêu thương nhau.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thulan756
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thulan756 »

hungmanh82 đã viết: 22:02, 23/03/19 Số bạn nữ mệnh mộc cung mệnh tại mùi thì mới sinh ra đã có người mất.bạn là 1 ngưới sống hết sức tình cảm ,luôn tốt với mọi người xum quanh nhưng cuộc sống thì luôn đi ngược lại với ý muốn của bạn,bạn là 1 người rất dễ rơi nước mắt,sống trong nhiều sự mất mát tình cảm nhưng bạn đc cái là người có nghị lực phi thường ít ai bì kịp.người anh trai sn 83 này cực kì xung với bạn ,tính tình anh này liều lĩnh rất nóng nảy dễ bức xúc nổi giận như trẻ con hay bị tai nạn,đánh nhau vướng thị phi,bạn chắc từ bé đến h rất gắn kết với a trai,2 anh em yêu thương nhau.
Cám ơn anh đã xem cho em nhanh thế này. Đôi điều phản hồi về bài:
- Số bạn nữ mệnh mộc cung mệnh tại mùi thì mới sinh ra đã có người mất > ông bà ngoại em mất từ trước khi em ra đời, người khác thì không có.
- bạn là 1 ngưới sống hết sức tình cảm ,luôn tốt với mọi người xum quanh nhưng cuộc sống thì luôn đi ngược lại với ý muốn của bạn,bạn là 1 người rất dễ rơi nước mắt,sống trong nhiều sự mất mát tình cảm nhưng bạn đc cái là người có nghị lực phi thường ít ai bì kịp > phần này đúng ạ, em luôn muốn giúp đỡ người xung quanh, cũng muốn mình có khả năng để giúp mọi người nhưng năng lực có hạn, chỉ nhiệt tình quan tâm giúp được trong khả năng sức mình thôi, em thường không thấy hài lòng và cảm thấy chưa đủ.
Em cũng hay khóc lắm. Cuộc sống trước thời SV đổ lại tuy không có nhiều vật chất nhưng tâm cực kỳ thoải mái, được chiều. Từ 2012 gia đình có biến cố khiến đường đi không còn thẳng tắp mà có nhiều nỗi lo phiền muộn đến giờ chưa dứt, so ra bạn bè cứ thế mà đi thì em còn quanh quẩn mãi với gia đình và sự nghiệp. Em sinh muộn, đến tuổi cật lực đi làm, thành gia thì cha mẹ cũng đã già, thành công chưa tới đâu cả mà chưa báo hiếu được. Nhưng đó là cuộc sống và gia đình mình, không chịu cũng phải chịu mà cố gắng thôi chứ biết làm thế nào. Nên nghị lực phi thường thì cũng không hẳn mà là em không bỏ được, tự nhủ mình gắng sức mà đi.
- người anh trai sn 83 này cực kì xung với bạn ,tính tình anh này liều lĩnh rất nóng nảy dễ bức xúc nổi giận như trẻ con hay bị tai nạn,đánh nhau vướng thị phi,bạn chắc từ bé đến h rất gắn kết với a trai,2 anh em yêu thương nha > tinh tình anh trai em khá giống anh luận. Anh ấy tính thích liều lĩnh đầu tư khi kinh nghiệm, vốn sống và tài năng còn hạn chế nên dễ thất bại, hậu quả gia đình phải gánh. Thua lỗ không nhiều so với người khác nhưng với gia đình em là lớn. Tính cũng nóng nảy bộp chộp, không xấu tâm mà xấu tính, đánh nhau thì không vì chả đánh được ai đâu.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”