Nhờ các bác xem giúp, em là mem mới ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Ytbg213
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Nhờ các bác xem giúp, em là mem mới ạ

Gửi bài gửi bởi Ytbg213 »

Nhờ các bác xem giúp em lá số này bao giờ có duyên lấy vợ ạ, mẹ giục quá mà chưa có duyên với em nào đấy, em cũng mới biết đến tử vi nên nhờ các bác xem giúp lá số này tốt xấu ạ. Em cảm ơn ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

tvthientuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Nhờ các bác xem giúp, em là mem mới ạ

Gửi bài gửi bởi tvthientuong »

30 bị sét ái tình, 31 hốt luôn :))
Đàn ông Thân cư Tài ham tiền hơn ham vợ phải ko bác :D
Đầu trang

LinhSam2018
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LinhSam2018 »

Nhờ các bác xem giúp em với ạ.
Xem tình hình chồng con như thế nào ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Ytbg213 đã viết: 14:10, 24/03/19 Nhờ các bác xem giúp em lá số này bao giờ có duyên lấy vợ ạ, mẹ giục quá mà chưa có duyên với em nào đấy, em cũng mới biết đến tử vi nên nhờ các bác xem giúp lá số này tốt xấu ạ. Em cảm ơn ạ!
Hình ảnh
Không biết sự nghiệp tiền tài anh có thành công như bác CHUONGZKHUE đã nói không nhỉ? Nếu có, chúc mừng anh nhé!
Được cảm ơn bởi: Ytbg213
Đầu trang

Ytbg213
Nhị đẳng
Nhị đẳng

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 09:51, 23/05/20
Ytbg213 đã viết: 14:10, 24/03/19 Nhờ các bác xem giúp em lá số này bao giờ có duyên lấy vợ ạ, mẹ giục quá mà chưa có duyên với em nào đấy, em cũng mới biết đến tử vi nên nhờ các bác xem giúp lá số này tốt xấu ạ. Em cảm ơn ạ!
Hình ảnh
Không biết sự nghiệp tiền tài anh có thành công như bác CHUONGZKHUE đã nói không nhỉ? Nếu có, chúc mừng anh nhé!
Vãi chú, ha ha, đào bới topic đầu tiên của anh lên cơ. Hiện tại anh vẫn đang đi làm văn phòng thôi em ạ, trong công việc thì anh được đồng nghiệp và sếp quý và nể, bạn bè từng tiếp xúc lâu và thân như hội bạn cấp 3 thì rất tôn trọng và nể. Hồi đi học thì từ cấp 1-2 anh đứng đầu trường, ở xã, sau đó đi học cấp 3 ở huyện thì chơi bời dần ko còn tập trung chăm chỉ nên giảm sút, thi đại học cứ lo trượt vì không nghĩ có 1 câu dễ vậy mà ko làm đc, cuối cùng vẫn đỗ ngành mình xác định. Đi học đại học thì 1-2 năm đầu học tập trung nên kết quả tốt sau vì chuyện tình cảm không thành chán nản nên đi xuống dần, cứ lo bị bằng trung bình nhưng cuối cùng cũng đc toại là bằng khá vớt vào kỳ cuối. Đi làm thì cũng chật vật nhưng dần hiện tại thì ổn hơn. Trong công việc thì được sếp và đồng nghiệp, đồng nghiệp bảo cảm giác có gì đó rất chắc chắn. Nhưng có 1 chuyện chưa thành là chuyện tình cảm nên làm anh chưa làm đươnc gì khác, ko có hứng làm gì khác, nên mọi thứ vẫn đang ì ạch. Hy vọng rằng khi nào chuyện tình cảm có triển vọng lúc đó mọi thứ sẽ đi lên. :D
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Ytbg213 đã viết: 10:31, 23/05/20
NguyenDuongBaoMinh đã viết: 09:51, 23/05/20
Hình ảnh
Vãi chú, ha ha, đào bới topic đầu tiên của anh lên cơ. Hiện tại anh vẫn đang đi làm văn phòng thôi em ạ, trong công việc thì anh được đồng nghiệp và sếp quý và nể, bạn bè từng tiếp xúc lâu và thân như hội bạn cấp 3 thì rất tôn trọng và nể. Hồi đi học thì từ cấp 1-2 anh đứng đầu trường, ở xã, sau đó đi học cấp 3 ở huyện thì chơi bời dần ko còn tập trung chăm chỉ nên giảm sút, thi đại học cứ lo trượt vì không nghĩ có 1 câu dễ vậy mà ko làm đc, cuối cùng vẫn đỗ ngành mình xác định. Đi học đại học thì 1-2 năm đầu học tập trung nên kết quả tốt sau vì chuyện tình cảm không thành chán nản nên đi xuống dần, cứ lo bị bằng trung bình nhưng cuối cùng cũng đc toại là bằng khá vớt vào kỳ cuối. Đi làm thì cũng chật vật nhưng dần hiện tại thì ổn hơn. Trong công việc thì được sếp và đồng nghiệp, đồng nghiệp bảo cảm giác có gì đó rất chắc chắn. Nhưng có 1 chuyện chưa thành là chuyện tình cảm nên làm anh chưa làm đươnc gì khác, ko có hứng làm gì khác, nên mọi thứ vẫn đang ì ạch. Hy vọng rằng khi nào chuyện tình cảm có triển vọng lúc đó mọi thứ sẽ đi lên. :D
Theo em đoán hạn hỉ của anh sẽ vào năm ngọ tới, cẩn thận năm dần ạ, năm Tuất chắc anh gặp nhiều sóng gió lắm đúng không? Thiên không tọa thủ ạ. Còn lại tháng 7 âm này anh sẽ dễ gặp một mối tình đấy. Vài lời để đây, chờ tin tốt từ anh và nếu có gì sai, mong được anh chỉ giáo!
Được cảm ơn bởi: Ytbg213
Đầu trang

Ytbg213
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Trời ơi năm Ngọ là năm nào, 2-3 năm nữa mà chưa lấy vk là ko thể chịu nổi rồi. Mà năm có Thiên Không là năm Tý mà. Năm 2018 là năm anh gặp sóng gió, nó là năm Hợi. Tui chờ sắp k chịu nổi rồi. Ngươi ta đang lo kiếm tiền để có tiền cưới vk còn tui đang lo trước cả cái đó là có người để lấy làm vk mới lo tiếp. Chán quá...
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”