Em có đọc qua sách xem tướng một chút mà không biết khuôn mặt mình được phân vào phân khúc xem mong các nhân chỉ với ạ

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
duongbeo95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em có đọc qua sách xem tướng một chút mà không biết khuôn mặt mình được phân vào phân khúc xem mong các nhân chỉ với ạ

Gửi bài gửi bởi duongbeo95 »

Mong các cao nhân chỉ giáo ạ
Tập tin đính kèm
43151795_1925751334185648_7765635668163690496_n.jpg (76.18 KiB) Đã xem 2376 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Em có đọc qua sách xem tướng một chút mà không biết khuôn mặt mình được phân vào phân khúc xem mong các nhân chỉ với

Gửi bài gửi bởi koollee »

Mình là lùn nhân, không biết bạn muốn được phân vào phân khúc nào?
Theo mình thì mặt bạn tướng hình thổ, cung quan lộc tốt, phúc đức tốt, dịch mã bình thường, tài bạch tốt - kiếm tiền tốt nhưng giữ tiền không tốt, lưỡng quyền tốt, huynh đệ tốt, tử tức tốt. Tình cảm - hôn nhân kém, dễ đổ vỡ trong tình cảm, hôn nhân dễ gặp trục trặc.
Là người nhân hậu, ôn hòa, đáng tin cậy, nhiều người quý mến, có quý nhân trợ lực. Tuổi thơ không quá vất vả, được anh em họ hàng quý mến. Thùy châu dày hướng miệng, hợp và tốt cho người hình thổ, tai ép vào đầu là người có năng lực, trán rộng không dựng nhiều nên hiểu biết rộng nhưng không quá sâu sắc.
Mình quăng mìn, cưa bom là chính, bạn đọc giải trí, giảm stress :))
Được cảm ơn bởi: duongbeo95
Đầu trang

duongbeo95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Em có đọc qua sách xem tướng một chút mà không biết khuôn mặt mình được phân vào phân khúc xem mong các nhân chỉ với

koollee đã viết: 14:40, 26/03/19 Mình là lùn nhân, không biết bạn muốn được phân vào phân khúc nào?
Theo mình thì mặt bạn tướng hình thổ, cung quan lộc tốt, phúc đức tốt, dịch mã bình thường, tài bạch tốt - kiếm tiền tốt nhưng giữ tiền không tốt, lưỡng quyền tốt, huynh đệ tốt, tử tức tốt. Tình cảm - hôn nhân kém, dễ đổ vỡ trong tình cảm, hôn nhân dễ gặp trục trặc.
Là người nhân hậu, ôn hòa, đáng tin cậy, nhiều người quý mến, có quý nhân trợ lực. Tuổi thơ không quá vất vả, được anh em họ hàng quý mến. Thùy châu dày hướng miệng, hợp và tốt cho người hình thổ, tai ép vào đầu là người có năng lực, trán rộng không dựng nhiều nên hiểu biết rộng nhưng không quá sâu sắc.
Mình quăng mìn, cưa bom là chính, bạn đọc giải trí, giảm stress :))
Em cảm ơn bác phân khúc kiểu như xem chuyên sâu tướng mặt, tướng mũi, tướng mắt các thứ ý ạ. Em cũng là lùn nhân đây ng đúng kiểu vuông luôn =)). Tại dạo này em cứ nghĩ mãi là mình thích gì mà h cũng 25 tuổi rồi cứ tà tà đầu thì nghĩ như người lớn mà hành động như trẻ con đâm ra cũng hơi buồn. Lên hỏi các cao nhân xem em hợp làm cái gì để e tìm hiểu thử xem có tìm đc niềm đam mê chân chính k?. K cứ vs đà này chắc em trầm cảm quá :((
Đầu trang

duongbeo95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

....... Có ai không ạ?
Đầu trang

nilegem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nilegem »

duongbeo95 đã viết: 22:24, 15/06/19 ....... Có ai không ạ?

Tính cách bạn có 2 chiều đối nhau

1 mặt thì lo âu trầm tư, nghĩ hướng tiêu cực và lo xa

1 mặt thì vui vẻ và thoáng được nhiêu hay bấy nhiêu , có thể vượt qua gian khổ nhờ sự lạc quan và niềm vui

Miệng rất có duyên ăn nói

nên mình thấy bạn hợp với ngành vẽ châm biếm, cái này sẽ hiển hiện 1 mặt thâm thúy của cái lo xa và mắc cười của cái lạc quan

hoặc là dầu tư kinh doanh, những việc mà biết chắc sẽ có nhiều lo âu nhưng nhờ lạc quan mà vẫn tiếp tục đi tiếp

Nên mình nghĩ ba mẹ bạn cũng là 2 mẫu người này, nghĩa là 1 người lạc quan năng động còn 1 người thì hay lo âu trầm tư
Đầu trang

duongbeo95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nilegem đã viết: 13:22, 16/06/19

Tính cách bạn có 2 chiều đối nhau

1 mặt thì lo âu trầm tư, nghĩ hướng tiêu cực và lo xa

1 mặt thì vui vẻ và thoáng được nhiêu hay bấy nhiêu , có thể vượt qua gian khổ nhờ sự lạc quan và niềm vui

Miệng rất có duyên ăn nói

nên mình thấy bạn hợp với ngành vẽ châm biếm, cái này sẽ hiển hiện 1 mặt thâm thúy của cái lo xa và mắc cười của cái lạc quan

hoặc là dầu tư kinh doanh, những việc mà biết chắc sẽ có nhiều lo âu nhưng nhờ lạc quan mà vẫn tiếp tục đi tiếp

Nên mình nghĩ ba mẹ bạn cũng là 2 mẫu người này, nghĩa là 1 người lạc quan năng động còn 1 người thì hay lo âu trầm tư
Tính cách bạn có 2 chiều đối nhau ===> Chính xác luôn anh.

Miệng rất có duyên ăn nói ====> Cái này thì em cũng khá ít nói
Nên mình nghĩ ba mẹ bạn cũng là 2 mẫu người này, nghĩa là 1 người lạc quan năng động còn 1 người thì hay lo âu trầm tư====> Cả 2 mẫu người em đều thấy giống bố em hơn nhưng mà bên ngoài thì thế nhưng mà về nhà bố em hay mang tư tưởng tiêu cực hơn là mẹ), Mẹ em là mẫu ít nói, chắc chắn và nội lực cao.:D
Anh có thể cho em vài lời khuyên về tương lai k? Em đang làm về kỹ thuật trong ngành điện cũng làm đc 2 năm nhưng rất bí bách, áp lực về tinh thần rất nhiều, với chuyện tình cảm sẽ ra sao :)).
Đầu trang

nilegem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

duongbeo95 đã viết: 22:01, 17/06/19

cho em vài lời khuyên về tương lai k? Em đang làm về kỹ thuật trong ngành điện cũng làm đc 2 năm nhưng rất bí bách, áp lực về tinh thần rất nhiều, với chuyện tình cảm sẽ ra sao :)).

Mình nói cái này có thể là hoàn toàn không chắc chắn nhưng vì bạn hỏi nên mình cố xem

người yêu bạn là người hay nói nhiều và hay cằn nhằn bắt bẻ bạn, hay nắm thóp của bạn

Bạn sẽ chịu đựng 1 thời gian nhưng vì tính bạn ít chịu được căng thẳng

sau này về già bạn sẽ thành công và có thể có 1 người mới

bạn gái của bạn trán hẹp đầu hơi dài đúng không

như mình nói mình hoàn toàn không chắc chắn
Đầu trang

duongbeo95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nilegem đã viết: 10:52, 18/06/19

cho em vài lời khuyên về tương lai k? Em đang làm về kỹ thuật trong ngành điện cũng làm đc 2 năm nhưng rất bí bách, áp lực về tinh thần rất nhiều, với chuyện tình cảm sẽ ra sao :)).

Mình nói cái này có thể là hoàn toàn không chắc chắn nhưng vì bạn hỏi nên mình cố xem

người yêu bạn là người hay nói nhiều và hay cằn nhằn bắt bẻ bạn, hay nắm thóp của bạn

Bạn sẽ chịu đựng 1 thời gian nhưng vì tính bạn ít chịu được căng thẳng

sau này về già bạn sẽ thành công và có thể có 1 người mới

bạn gái của bạn trán hẹp đầu hơi dài đúng không

Hiện tại em vẫn chưa có bạn gái a ạ, đang cố gắng tìm :D. Lúc nào có em sẽ chiêm nghiệm lại :D. Nhưng mà sao a nhìn điểm nào lại biết em k chịu đc căng thẳng vậy ạ. Như bt mọi người sẽ đối mặt còn tính em sẽ bỏ qu a :) nhiều khi thấy mình hơi hèn nên em đang cố sửa cái tính đấy
Đầu trang

nilegem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

duongbeo95 đã viết: 16:50, 19/06/19

Mình \
Hiện tại em vẫn chưa có bạn gá\ạ. Như bt mọi người sẽ đối mặt còn tính em sẽ bỏ qu a :) nhiều khi thấy mình hơi hèn nên em đang cố sửa cái tính đấy

Bạn có 1 cái gỡ là khá xông xáo, có thể nhiệt tình
Đầu trang

duongbeo95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nilegem đã viết: 17:12, 20/06/19
duongbeo95 đã viết: 16:50, 19/06/19

Mình \

Hiện tại em vẫn chưa có bạn gá\ạ. Như bt mọi người sẽ đối mặt còn tính em sẽ bỏ qu a :) nhiều khi thấy mình hơi hèn nên em đang cố sửa cái tính đấy

Bạn có 1 cái gỡ là khá xông xáo, có thể nhiệt tình
Đúng rồi a, như là k biết từ chối vậy. ~X( ~X( ~X( ~X(
Em có ls đây, nhiều ng bảo em k hợp vs kinh doanh lắm dễ ra đi hihi mà em lại máu món đấy lắm
Tập tin đính kèm
Nguyễn hoàng dương.jpg
Nguyễn hoàng dương.jpg (183.07 KiB) Đã xem 2024 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”