Tử vi cư ngọ bị phá cách nên theo ngành nào

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Alextr
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Tử vi cư ngọ bị phá cách nên theo ngành nào

Gửi bài gửi bởi Alextr »

Thien_nga_den đã viết: 16:03, 25/03/19 E thân cư phúc đức thì cứ nghe theo lời khuyên của người nhà vẫn hơn e ạ .
Tử vi là sao hoạt động độc lập , nên theo những ngành mang tính độc quyền , ít bị cạnh tranh .
Tuỳ vùng miền , gia đình mình sinh ra như thế nào nữa .
Người bắc khác người nam khác người miền trung .
Quan niệm hạnh phúc mỗi vùng miền là khác nhau .
Thời nay k có vua , chỉ có trùm , trùm thì phải giỏi hơn người , biết đi đường tắt , biết đất nào để dựng võ , dùng đúng người đúng việc .
Em định viết ra cũng dài dài để rep anh nhưng túm gọn đối với em chỉ là sự tự do ạ. Em không muốn ba mẹ hay ai quản thúc và nếu có một quỹ thời gian linh hoạt để làm việc và học hỏi sẽ tuyệt nhất !
Còn làm "trùm" nghe ngầu thật và tạo ra nghiệp lành thì thì trở thành trùm cũng rất tuyệt 😊
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Thien_nga_den đã viết: 18:19, 24/03/19 [img]http://tuvilyso.vn/lasotuvi/MTk5M3wxMXwxM3w1fDF8UHwxfDV8MHwxfDF8MHwwfDd8NDV8MXxBc2lhL1NhaWdvbnwy.png[/img]

A cũng tử vi cư ngọ . Chỉ tiếc lại là tuổi quý .
Hiếm người mệnh Tử vi ngon lành,không bị phá cách,không bị phá cái này thì cái kia
Đầu trang

Alextr
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Alextr »

hế lô các bác, sau tầm 1 năm thì em đã ra trường, đã nhảy việc và vẫn làm cho một cty có yếu tố nước ngoài và không liên quan đến những công việc mà mà em đã đề cập. có vẻ đại vận mới cũng ko đẹp cho lắm nên vẫn còn nhiều khó khăn.

hôm nọ cũng vừa có người phán lá của em là mệnh giáp linh hỏa nên thường nhạy với chuyện tâm linh, cần niệm Phật nhiều để ko bị ảnh hưởng bởi những thứ xấu xa làm em cũng hơi hoang mang huhu. em tìm các nguồn trên mạng thì ko ra nên mong các bác giải thích thêm ạ.

em cảm ơn!!!!!
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

Alextr đã viết: 01:59, 12/03/20 hế lô các bác, sau tầm 1 năm thì em đã ra trường, đã nhảy việc và vẫn làm cho một cty có yếu tố nước ngoài và không liên quan đến những công việc mà mà em đã đề cập. có vẻ đại vận mới cũng ko đẹp cho lắm nên vẫn còn nhiều khó khăn.

hôm nọ cũng vừa có người phán lá của em là mệnh giáp linh hỏa nên thường nhạy với chuyện tâm linh, cần niệm Phật nhiều để ko bị ảnh hưởng bởi những thứ xấu xa làm em cũng hơi hoang mang huhu. em tìm các nguồn trên mạng thì ko ra nên mong các bác giải thích thêm ạ.

em cảm ơn!!!!!
Cháu niệm Phật với tâm chân thành sẽ giúp cháu quay về với bản tánh chân thật của mình.

Nam Mô A Di Đà Phật.
Được cảm ơn bởi: Alextr
Đầu trang

caothanghp86
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi caothanghp86 »

Hình ảnh

Chắc lá số này không bị phá cách quá nhiều phải không các bác?
Đầu trang

anhnguyen1093
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi anhnguyen1093 »

Thien_nga_den đã viết: 18:19, 24/03/19 [img]http://tuvilyso.vn/lasotuvi/MTk5M3wxMXwxM3w1fDF8UHwxfDV8MHwxfDF8MHwwfDd8NDV8MXxBc2lhL1NhaWdvbnwy.png[/img]

A cũng tử vi cư ngọ . Chỉ tiếc lại là tuổi quý .
Uầy bạn này có lá số gần giống mình
Đầu trang

Alextr
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Alextr »

caothanghp86 đã viết: 12:10, 12/03/20 Hình ảnh

anh cho em hỏi là giờ anh đang làm nghề gì vậy ạ? hihi
Đầu trang

caothanghp86
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi caothanghp86 »

Alextr đã viết: 23:20, 13/03/20
caothanghp86 đã viết: 12:10, 12/03/20 Hình ảnh

anh cho em hỏi là giờ anh đang làm nghề gì vậy ạ? hihi
Trước mình học Thạc Sỹ QTKD trường kinh tế quốc dân nhưng ra trường làm bộ phận chống hàng giả, phòng PR 1 công ty Nhật. Bên ngoài mình đầu tư thêm về mỏ đá
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”