Đang sống ly thân, chuẩn bị ly hôn cần xem giúp gấp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Đang sống ly thân, chuẩn bị ly hôn cần xem giúp gấp

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

koollee đã viết: 18:11, 17/03/19 Lá số anh trai bạn có con 2 dòng nhé, khổ tâm về gia đạo. Còn chị vợ thì mình xin phép miễn bàn.
Cung phu thê của người vợ tự hoá kỵ đấy nên rất khổ về tình duyên , còn lá số của nam giới cung thê phi hoá kỵ nhập cung tật ách xung hoá lộc nguyên thủy thì a này khá tốn kém về kinh tế với cô này , a này có số tốn tiền với nhân tình...a này sinh con gái đầu lòng
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

nhoem1920 đã viết: 19:15, 26/03/19 Em xin chào các anh chị em trong diễn đàn
Cảm ơn các anh chị em đã giúp luận giải những vấn đề mà anh trai e và chị dâu đang gặp phải
Em xin update tình hình là 2 anh chị thống nhất hết tuần này sẽ quyết định ly hôn hay tiếp tục sống cùng. Mọi người dự đoán kết quả được không ạ ?
Bạn mang anh chị bạn ra cho mọi người dự đoán kết quả như đánh lô đề vậy à ? ...mình nói thẳng với bạn số a trai bạn khổ vì gái và tốn tiền vì gái đấy ...còn lá số của chị kia thì năm nay tam kỵ nhập cung điền nguy to về nhà cửa gia đạo
Đầu trang

ngohuytiep1954
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ngohuytiep1954 »

Theo hạn năm nay ly hôn nhé bạn.
Đầu trang

nhoem1920
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nhoem1920 »

Mình xin lỗi nếu nếu ý mình khiến mọi người hiểu sai. Mình k mong muốn họ ly dị vì các cháu mình sẽ rất khổ, nhưng mình không control được. Mình mong các bạn đọc kỹ ls của a chị mình và cho những lời vàng ngọc, để mình có lời góp ý cho a chị mình, chứ không vì mục đích gì khác cả.
Mình cảm ơn mọi người nhiều lắm.
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

Mậu Thìn 88 đã viết: 23:17, 17/03/19
koollee đã viết: 21:47, 17/03/19
nhoem1920 đã viết: 19:42, 17/03/19 Cảm ơn bác koollee rất nhiều. Nhưng mình không hiểu con 2 dòng là gì lắm. Tức là có 2 con 1 con k phải của a trai mình hay là sẽ có thêm con với 1 người đàn bà khác? Và con đã sinh ra chưa hay là có thai rồi bỏ ạ? Bác có thể giải thích rõ được không ạ?
Còn lá số chị vợ thì ra sao, bác nói miễn bàn ý là theo hướng tích cực hay tiêu cực ạ?
Mình không hiểu rõ mong được giải thích cụ thể hơn được không ạ?
Cảm ơn bác rất rất nhiều !
Không biết bạn là nam hay nữ? Lớn tuổi chưa? Để tiện xưng hô, mình còn nhỏ tuổi lắm, nên đừng gọi là bác nhé, nếu được cứ xưng là bạn-mình, ông-tôi cũng được.

Về chị vợ thì nhu cầu cao, khỏe. Miễn bàn theo ý mình là hướng tiêu cực, gì chứ phụ nữ mà ngoại tình khi chưa ly hôn là mình không muốn dây vào 1 tí tẹo gì cả, thấy vừa gớm vừa tởm. Mình nói thật lòng nên có gì mong bạn thông cảm. Mình cũng có thằng bạn thân(mấy thằng bạn thân của mình rất đào hoa), vô cùng đào hoa, mình cũng cho out khỏi cuộc đời mình vì đã có gia đình nhưng vẫn ngoại tình. Chưa có gđ thì muốn qua lại thế nào mình cũng chỉ góp ý, chứ có gđ rồi thì nếu còn muốn làm bạn mình thì phải khác.
Mình hay nói với chúng nó: Chúng ta đều là những con người đàng hoàng, cho dù làm những việc không đàng hoàng cũng phải thật đàng hoàng!
Mình cũng không giải thích ý nghĩa câu đó, vì IQ chúng nó cao, sẽ hiểu được đến đâu là do chúng nó. Hàiiizz. Lải nhải với bạn nhiều quá, mong không phiền bạn. Ốm nằm bẹp 1 chỗ nên tâm trạng mình hơi xấu xa 1 chút :D

Con 2 dòng nghĩa là 1 dòng con với vợ này, và 1 dòng con với vợ khác, cũng có thể có con riêng của vợ sau. Ls anh trai bạn không khổ vì vợ cũng khổ vì con. Tuyến tử điền 1 đống thế kia cơ mà.
Bạn tởm phụ nữ có gd r ngoại tình, thế những bạn chưa có gd làm bồ nhí làm ng thứ 3 thì ko tởm ah 😊
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”