Nữ 87, Công việc và tình duyên lận đận. Mọi người xem và hoá giải giúp em ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Bluesky2413
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nữ 87, Công việc và tình duyên lận đận. Mọi người xem và hoá giải giúp em ạ

Gửi bài gửi bởi Bluesky2413 »

Hình ảnh

Đây là lá số của em ạ. Từ hồi đi học đến khi đi làm luôn lận đận. Công việc thì lâu nhất được 1 năm rưỡi lại thay đổi, không ổn. Công việc hiện tại của em đã gần đến con số này rồi nên không biết thế nào ạ.
Bản thân em là người khó yêu. Yêu đơn phương 1 người 5 năm trời, đến khi chính thức được 1 năm thì mới chia tay xong. Em còn yêu nhiều lắm nên vẫn mong quay lại.
Mmong mọi người xem giúp em với.
Đầu trang

Tioden
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Nữ 87, Công việc và tình duyên lận đận. Mọi người xem và hoá giải giúp em ạ

Gửi bài gửi bởi Tioden »

Thứ lỗi nói thẳng.
Cự kỵ, kình, đà đã ko được xinh mà tính tình còn kỳ quái, lụy tình nhiều nhưng lại hay bắt bẻ. Nếu là nam nhân thì còn xem như là kẻ giỏi biện luận, chứ thân là nữ giới thì khó tính quá, chuyện vặt gì cũng ra ngô ra khoai thử hỏi sao ko lận đận.
Cung quan lộc đáng lẽ rất tốt, dám chắc công việc hơn gấp nhiều người. Cái này nhất định là bản thân ko hoà hợp mọi người, kiểu khác người đây, nên mới đổi việc mãi
Nên xem lại bản thân mình đi, đừng trách số phận nữa. Đáng lẽ ko xem đâu, nhưng thấy sn 87 lại là nữ nên mới nói thẳng, trách thì chịu.
Chứ thấy lá số này thì dám khẳng định nếu ko đanh đá thì tui chịu nghiệp
Đầu trang

Bluesky2413
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ, cảm ơn bạn Tioden đã thẳng thắn. Bản thân tớ đúng là người thẳng tính và tính cách hơi đặc biệt so với mọi người. Không phải hotgirl nhưng không xấu ( Cái này chắc chắn). Có nhiều bạn bè, chơi thân với con trai nhiều hơn, cũng được nhiều người quý mến. Tại chỗ làm được nhiều người quý, không gây thù oán với ai tuy nhiên bản tính dễ chán. Dễ kết bạn. Còn về đanh đá, không ai động đến mình thì mình lành như đất.

Mình là người ít bộc lộ cảm xúc kiểu như nói ra sợ bản thân bị từ chối. Đó là lí do chính dẫn đến chia tay. Còn chuyện bắt bẻ thì mình ko rõ lắm. Mình là người ít khi đặt câu hỏi mà tự tìm câu trả lời.

Đúng là mình còn nhiều điều phải xem lại bản thân. Cảm ơn bạn lần nữa.
Đầu trang

Tioden
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tioden »

Nếu vậy thì khuyên 1 câu: cung phu khá tốt, khoa quyền lộc đầy đủ. Nên an phận mà hưởng phúc, chớ bon chen chỉ càng thiệt thân, và cuối cùng là nên luôn nhường 1 bước.
Đầu trang

Bluesky2413
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn bạn. Vậy tớ sẽ chờ duyên vậy. “Luôn nhường một bước”.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Ở trên bạn tioden có nói rồi, e chỉ hỏi chị chút ạ, chị đã từng làm ở cửa hàng vàng bạc quy mô lớn hay ngân hàng chưa ạ, gia đình ( bố mẹ ) chị ấy ạ đã đổi nhà bao nhiêu lần rồi ?? Chồng chị mạnh mẽ lắm đấy , hình thức đúng chuẩn đàn ông luôn, có điều cái tôi của chị nhỏ lại 1 tí là dễ ấy mà bởi vì chị hay được đồng nghiệp để ý lắm, có ăn mặc mát quá k đây mà thu hút mấy gã kia quá :D , lấy chậm k hẳn là xấu ở ls này đâu chị ;;) , có điều tính cách chị dễ k bằng lòng nếu như có ai đó may mắn hơn mình chẳng hạn, hay vùng vằng, thường dễ mất lòng sếp hơn mất lòng đồng nghiệp
Đầu trang

Bluesky2413
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn bạn Cự nhật không kiếp. Chị học ngân hàng nhưng không theo nghề, cũng chưa từng làm ở cửa hàng vàng bạc. Bố mẹ có chuyển nhà một lần. Tính chị được nhận xét là mạnh mẽ nên không có chuyện ăn mặc mát mẻ, thích áo phông quần bò cho thoải mái thôi à. Mọi người cũng bảo chị cứng đầu và là người mâu thuẫn nên mới vất vả.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Bluesky2413 đã viết: 08:33, 16/04/19 Cảm ơn bạn Cự nhật không kiếp. Chị học ngân hàng nhưng không theo nghề, cũng chưa từng làm ở cửa hàng vàng bạc. Bố mẹ có chuyển nhà một lần. Tính chị được nhận xét là mạnh mẽ nên không có chuyện ăn mặc mát mẻ, thích áo phông quần bò cho thoải mái thôi à. Mọi người cũng bảo chị cứng đầu và là người mâu thuẫn nên mới vất vả.
Dạ, vậy là chị có làm công việc có hay phải giao dịch các hợp đồng kinh tế, đi lại gặp đối tác nhiều k chị , em thấy hơi tò mò chút, công việc chị đã làm là gì ạ, mà chị có khả năng văn nghệ, công tác đoàn tốt đấy chứ nhỉ ;;) , cái vụ mát em trêu chị thôi mà =)) , chồng đầu óc và đàn ông lắm đấy, cố gắng tìm được ng như thế để sau này sẽ lo cho chị, được nhờ chồng đó chị ạ, tham kiếm tiền quá, thật đấy :> , giành thời gian đi tán trai đi chị, công việc hay đổi vì tính cách, đôi khi sau những lần tranh cãi ( có thể là vs sếp ngay bên trên chị chứ k phải sếp to ) là chị bị họ đâm chọt, và vì ảnh hưởng 1 chút tác động của bố mẹ, k muốn con gái khổ nữa :-?
Đầu trang

Bluesky2413
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Chị hiện đang làm mua hàng quốc tế nên cũng phải làm hđ này nọ và gặp nhiều đối tác. Ngày xưa đi học có tham gia này nọ cho vui thôi, ngoài b người yêu cũ ra, chị không dám hát cho ai nghe. :)) Bản chất công việc gặp trai cũng nhiều, em xem chị khi nào lấy được chồng? Mấy hôm nay chị bị stress phần vì buồn chuyện của mình, phần vì bố mẹ cũng buồn nữa. Tuy bố mẹ chị ko hỏi nhiều nhưng các cụ thở dài suốt ngày.
Đầu trang

hoangduocsu29
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangduocsu29 »

. công việc và tình cảm có lẽ qua năm sẽ đỡ hơn
. trong năm nay có lẽ sẽ có quen bạn trai
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”