Lá số nữ Phá Quân, cung Phu có Liêm Trinh gặp Tuần

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
sunnysunflower
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá số nữ Phá Quân, cung Phu có Liêm Trinh gặp Tuần

Gửi bài gửi bởi sunnysunflower »

Littleforest đã viết: 15:29, 10/06/18
sunnysunflower đã viết: 13:48, 10/06/18
Littleforest đã viết: 12:44, 10/06/18
Hic, mình cảm ơn. Tình duyên lận đận thì đúng quá rồi 😭. Nhưng cuộc sống vợ chồng sau này của mình thế nào hả bạn? Chồng mình có tốt không ? Mong bạn luận giải giúp mình 😮
Mình luận dựa theo sách vở thôi. Mình không chắc nên không dám nói vì sợ khẩu nghiệp. Bạn google mấy phụ tinh tại cung Phu, tam hợp Phu là sẽ rõ. Cố lên!
Mình cũng search sơ sơ mấy cái phụ tinh thì cũng biết vậy thôi. Nhưng mình không hiểu là Liêm trinh là sao bất lợi cho hôn nhân thì sao Tuần hội vào có tốt lên không hay lại càng xấu đi hả bạn ?
mình nghĩ chắc là không tốt hơn. Mình có Vũ Tham ở Phu, xung chiếu có Triệt. Đi xem tử vi thì thầy bảo Vũ Tham đã xấu, thêm triệt thì còn lận đận nữa.
Đầu trang

Littleforest
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Littleforest »

sunnysunflower đã viết: 18:39, 10/06/18
Littleforest đã viết: 15:29, 10/06/18
sunnysunflower đã viết: 13:48, 10/06/18

Mình luận dựa theo sách vở thôi. Mình không chắc nên không dám nói vì sợ khẩu nghiệp. Bạn google mấy phụ tinh tại cung Phu, tam hợp Phu là sẽ rõ. Cố lên!
Mình cũng search sơ sơ mấy cái phụ tinh thì cũng biết vậy thôi. Nhưng mình không hiểu là Liêm trinh là sao bất lợi cho hôn nhân thì sao Tuần hội vào có tốt lên không hay lại càng xấu đi hả bạn ?
mình nghĩ chắc là không tốt hơn. Mình có Vũ Tham ở Phu, xung chiếu có Triệt. Đi xem tử vi thì thầy bảo Vũ Tham đã xấu, thêm triệt thì còn lận đận nữa.
Thế thôi sống 1 mình cho đỡ khổ vậy 😭😭
Đầu trang

Littleforest
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Có ai có thể xem giúp em tình hình công việc và tình cảm nửa cuối năm nay không ạ?
Đầu trang

Littleforest
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ cao nhân đi qua xem hộ em cung phu ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”