Lá số Nhật Nguyệt Tịnh Minh khi nào hết khổ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
NGAYMAITUOISANG
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số Nhật Nguyệt Tịnh Minh khi nào hết khổ

Gửi bài gửi bởi NGAYMAITUOISANG »

Em rất mong các cao nhân hữu duyên rộng lòng giúp. Lá số của em là Nhật Nguyệt Tịnh Minh. Các chính tinh các cung khác, cơ bản là tốt. Nhưng em bị mất ngủ triền miên. Chồng hiện tại làm nghề xây dựng, và nhất định không chịu học thêm, cũng khá cục mịch (khác hoàn toàn với cung phu trong lá số), hơn thế nữa là không hòa hợp. Vậy có hóa giải được số 2 đời chồng không? Cám ơn các anh chị nhiều
Tập tin đính kèm
1B67EB9A-8247-4E4A-912C-214CAE8E403D.jpeg (241.07 KiB) Đã xem 562 lần
Đầu trang

NGAYMAITUOISANG
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số Nhật Nguyệt Tịnh Minh khi nào hết khổ

Gửi bài gửi bởi NGAYMAITUOISANG »

Em thì không ở gần Cha từ nhỏ, mẹ có gia đình khác. Mãi đến 32 tuổi em mới dám lấy chồng, và lấy người lớn hơn 10 tuổi (anh ấy đã từng có gia đình và có 2 con). Sự nghiệp của em chỉ 1 năm nay là có khá hơn. Còn lại chẳng có gì, lại bị mất ngủ triền miên. Liệu em đi xa để cung Thái Âm được kích hoạt thì tốt hơn hay ở lại đây thì tốt hơn vì Thái Dương có vẻ mất dần Triệt rồi. Dù gì hiện tại em vẫn đang bị bệnh mất ngủ làm cho suy nhược quá
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Kiên Kiddy »

Chị dựa vào đâu mà bảo lá số của chị là Ngật Nguyệt Tịnh Minh, haizz. Lá số của chị Không phải là Nhật Nguyệt Tịnh Minh nhé. Mà chị không cần che thông tin đâu, vì trên Việt Nam này không thiếu người có lá số giống chị
Đầu trang

hieupham87
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hieupham87 »

NGAYMAITUOISANG đã viết: 01:31, 18/04/19 Em thì không ở gần Cha từ nhỏ, mẹ có gia đình khác. Mãi đến 32 tuổi em mới dám lấy chồng, và lấy người lớn hơn 10 tuổi (anh ấy đã từng có gia đình và có 2 con). Sự nghiệp của em chỉ 1 năm nay là có khá hơn. Còn lại chẳng có gì, lại bị mất ngủ triền miên. Liệu em đi xa để cung Thái Âm được kích hoạt thì tốt hơn hay ở lại đây thì tốt hơn vì Thái Dương có vẻ mất dần Triệt rồi. Dù gì hiện tại em vẫn đang bị bệnh mất ngủ làm cho suy nhược quá
Bạn lấy lá số luôn trên trang này (lyso.vn) dễ xem hơn nhé, chỉ cần thay đổi tên là đc (vd Nguyễn Thị A) để mọi người xem cho dễ. Bạn bị mất ngủ suy nhược thế thì phải đi khám tổng thể để bác sỹ tư vấn ngay đi nhé!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”