Tử tướng tại thìn, quan lộc ngộ triệt có nên công danh ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Edison88
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Tử tướng tại thìn, quan lộc ngộ triệt có nên công danh ?

Gửi bài gửi bởi Edison88 »

ghostsun đã viết:
mrwind đã viết:Chào các bạn!
Lá số của mình tử tướng cư thìn thiên la địa võng bao vây, quan lộc gặp triệt cản trở nhiều về mặt công danh, mình đã từng thay đổi công việc 1 lần, cho mình hỏi liệu công danh sau này mình thế nào? Rất mong các bạn cho vài lời. Mình đã hỏi rất nhiều mà vẫn chưa được giải đáp cặn kẽ, rất mong các bạn giúp đỡ. Mình cám ơn các bạn
Hình ảnh
Lá số này theo nghiệp công danh thì vứt. Vào hạn 33 tuổi tập trung vào kinh doanh và quên nghiệp công chức đi. Bạn sẽ thấy cuộc sống đơn giản hơn nhiều.
Anh ghostsun xem dùm e ls của e cũng nên theo đường kd hả anh.thank anh!
Đầu trang

mrwind
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Tử tướng tại thìn, quan lộc ngộ triệt có nên công danh ?

Gửi bài gửi bởi mrwind »

Lá số này theo nghiệp công danh thì vứt. Vào hạn 33 tuổi tập trung vào kinh doanh và quên nghiệp công chức đi. Bạn sẽ thấy cuộc sống đơn giản hơn nhiều.[/quote]
Bạn nói rõ thêm chút đc không, nhưng mình thấy không hợp với kinh doanh, với công viec hiện tại của mình đơn thuần là kỹ thuật ko có cửa gì chuyển sang kinh doanh cả??[/quote]
Gặp thời thế sẽ khác. Với nghiệp công chức thì chỉ đến thế thôi, mưu sự lớn, thành công nhỏ, suốt đời bôn ba vì việc mà chẳng đc j.[/quote]
Cám ơn chú Ghostsun nhé! Bài trên cháu chưa xem tuổi nên xưng bạn với chú thất lễ quá. Quả thật cháu làm việc gì cũng hết mình với công việc thật.
Đầu trang

mrwind
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Tử tướng tại thìn, quan lộc ngộ triệt có nên công danh ?

Gửi bài gửi bởi mrwind »

mrwind đã viết: 22:42, 24/05/14 Chào các bạn!
Lá số của mình tử tướng cư thìn thiên la địa võng bao vây, quan lộc gặp triệt cản trở nhiều về mặt công danh, mình đã từng thay đổi công việc 1 lần, cho mình hỏi liệu công danh sau này mình thế nào? Rất mong các bạn cho vài lời. Mình đã hỏi rất nhiều mà vẫn chưa được giải đáp cặn kẽ, rất mong các bạn giúp đỡ. Mình cám ơn các bạn
Hình ảnh
Năm 2016 là một năm quan trọng với mình:chuyển công việc + lấy vợ. Sang năm 2017 này thì vừa mới mua nhà. Có 2 năm thồi mà mình làm bao nhiêu chuyện quan trọng.
Nhờ các bạn xem giúp mình năm 2017 công việc có được thuận lợi không?
Cám ơn các bạn rất nhiều.
Đầu trang

mrwind
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mrwind »

Hình ảnh
Nhờ các bạn xem giúp năm nay có cơ hội chuyển hướng nghề nghiệp không? Cám ơn các bạn đã đọc bài.
Đầu trang

mrwind
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mrwind »

mrwind đã viết: 16:30, 17/04/19
Hình ảnh
Nhờ các bạn xem giúp năm nay có cơ hội chuyển hướng nghề nghiệp không? Cám ơn các bạn đã đọc bài.
Các qua đi qua xin vài lời tư vấn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”