Em ráng nhịn đẻ đến giờ tốt nên nhờ mọi người đi qua thì để lại mấy lời với ls này giúp em ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
vespa4268
Chính thức
Chính thức

Em ráng nhịn đẻ đến giờ tốt nên nhờ mọi người đi qua thì để lại mấy lời với ls này giúp em ạ

Gửi bài gửi bởi vespa4268 »

Em chào diễn đàn ạ,
Cách đây mấy tháng, lúc còn bầu bì thì em có tìm hiểu về tử vi nên có nghiên cứu ls của em rồi, các anh em cũng giúp khai thông ls của em rồi. :D thấy đời mình cũng ko có cái thành tựu gì cho đời nên thôi thì đặt hết hy vọng vào F1 nhà em :))
Em Cũng tìn hiểu giờ tốt xấu rồi mà đến cái lúc đi đẻ bao nhiêu khung giờ tốt nó trôi qua vùn vụt mà em còn chưa đẻ dc. Thành ra đến khung giờ tốt cuối cùng trong ngày đó em ráng hết sức bình sinh, la hét năn nỉ ỉ ôi để bs giúp sinh em bé nằm trong khung giờ 10- 11h [-O<
Nói đến đây thì hơi dông dài rồi, em nhờ các bác xem hộ ls con em, tổng quan cuộc đời nó ah :)
Em chân thành cảm ơn các bác ạ

Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Em ráng nhịn đẻ đến giờ tốt nên nhờ mọi người đi qua thì để lại mấy lời với ls này giúp em ạ

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Bạn đã biết giờ tốt thì biết tại sao nó tốt mà. Còn ổn hay không đó bạn dạy dỗ nữa chứ.
Đầu trang

kimhoai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Em ráng nhịn đẻ đến giờ tốt nên nhờ mọi người đi qua thì để lại mấy lời với ls này giúp em ạ

Gửi bài gửi bởi kimhoai »

vespa4268 đã viết: 01:38, 17/04/19 Em chào diễn đàn ạ,
Cách đây mấy tháng, lúc còn bầu bì thì em có tìm hiểu về tử vi nên có nghiên cứu ls của em rồi, các anh em cũng giúp khai thông ls của em rồi. :D thấy đời mình cũng ko có cái thành tựu gì cho đời nên thôi thì đặt hết hy vọng vào F1 nhà em :))
Em Cũng tìn hiểu giờ tốt xấu rồi mà đến cái lúc đi đẻ bao nhiêu khung giờ tốt nó trôi qua vùn vụt mà em còn chưa đẻ dc. Thành ra đến khung giờ tốt cuối cùng trong ngày đó em ráng hết sức bình sinh, la hét năn nỉ ỉ ôi để bs giúp sinh em bé nằm trong khung giờ 10- 11h [-O<
Nói đến đây thì hơi dông dài rồi, em nhờ các bác xem hộ ls con em, tổng quan cuộc đời nó ah :)
Chúc mừng bạn, lá số cháu bé rất đẹp, bạn cố gắng nuôi dạy cho thật tốt nhé :D
Cô quả đi với tử vi cũng rất hợp, tuy nhiên nên chú trọng phát triển cháu trong cộng đồng để giảm bớt tính cô độc do 2 sao này ảnh hưởng,
Đầu trang

vespa4268
Chính thức
Chính thức

kimhoai đã viết: 10:19, 17/04/19
vespa4268 đã viết: 01:38, 17/04/19 Em chào diễn đàn ạ,
Chúc mừng bạn, lá số cháu bé rất đẹp, bạn cố gắng nuôi dạy cho thật tốt nhé :D
Cô quả đi với tử vi cũng rất hợp, tuy nhiên nên chú trọng phát triển cháu trong cộng đồng để giảm bớt tính cô độc do 2 sao này ảnh hưởng,
Cám ơn bạn nhé :)
Cháu nó chắc cũng giống mẹ nên tính có cô độc 1 tý, mình mệnh Vũ khúc Thiên Phủ đồng cung, nhưng mọi sự đều có cách bạn nhở :)
Đầu trang

vespa4268
Chính thức
Chính thức

Hungternopil đã viết: 05:28, 17/04/19 Bạn đã biết giờ tốt thì biết tại sao nó tốt mà. Còn ổn hay không đó bạn dạy dỗ nữa chứ.
À, ý mình là mình xem giờ tốt theo lịch vạn sự thôi. Còn ls nào cũng có tốt xấu, nhưng tốt xấu ra sao thì mình ko có khả năng luận giải được nên mới nhờ các anh chị em trên diễn đàn góp lời về ls của bé. Nếu bạn biết có thể giúp mình xem sơ qua ls của bé ko? 😀
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Mệnh phụ phu nhân lại hưởng lộc trời phật bạn phát.
Đầu trang

vespa4268
Chính thức
Chính thức

Hungternopil đã viết: 08:24, 18/04/19 Mệnh phụ phu nhân lại hưởng lộc trời phật bạn phát.
[-O< mình cảm ơn bạn nhiều nhé!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”