Đại Vận Mới Cuộc Đời Sang Trang Mới ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Đồng Âm 201
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Đại Vận Mới Cuộc Đời Sang Trang Mới ???

Gửi bài gửi bởi Đồng Âm 201 »

Đúng dạng ngựa non háu đá, cháu mới biết đến Tử Vi nên cũng táy máy tìm đọc và tìm hiểu về lá số của mình.
Giờ cháu mới biết cháu vừa sang một vận toàn sao xấu thậm tệ. Ảnh hưởng nặng nề nhất là chuyện tình cảm, công danh hay tiền tài, hay cả 3 ạ?

Chồng cháu sẽ là người thế nào ạ? Cháu nghe kể cháu hôn nhân không được tốt.
Hình ảnh
Đầu trang

Đồng Âm 201
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Đại Vận Mới Cuộc Đời Sang Trang Mới ???

Ngày rằm tháng 3, mong một lời luận ạ.
Đầu trang

kimhoai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi kimhoai »

Đồng Âm 201 đã viết: 10:51, 19/04/19 Ngày rằm tháng 3, mong một lời luận ạ.
Đồng âm tại tý, khoa quyền lộc củng, song lộc triều viên, tiền cái hậu mã.
Thuỷ trừng quế ngạc - bẻ quế cung trăng. Là một lá số khá đẹp. Tiếc là bạn sinh giờ mão tháng 4 nên không hưởng được trọn vẹn cách này. Dù sao vẫn là một lá số rất đẹp. Tuy nhiên Đồng - Âm, mộc dục, đào hoa cộng với phu cung, thân cung đều vô chính diệu, mệnh lục hại bởi cung tật nên bạn cần phải thận trọng với chuyện tình cảm trai gái, nhất là trong đại vận này 23-32, rơi vào tam hợp phúc di phối bạn cũng bước vào tuổi của phụ nữ trưởng thành thì vấn đề này chính là then chốt trong 10 năm tới của bạn. Công danh tài lộc thì không vấn đề gì
Đầu trang

Đồng Âm 201
Mới gia nhập
Mới gia nhập

kimhoai đã viết: 11:20, 19/04/19
Thuỷ trừng quế ngạc - bẻ quế cung trăng. Là một lá số khá đẹp. Tiếc là bạn sinh giờ mão tháng 4 nên không hưởng được trọn vẹn cách này. Dù sao vẫn là một lá số rất đẹp. Tuy nhiên Đồng - Âm, mộc dục, đào hoa cộng với phu cung, thân cung đều vô chính diệu, mệnh lục hại bởi cung tật nên bạn cần phải thận trọng với chuyện tình cảm trai gái, nhất là trong đại vận này 23-32, rơi vào tam hợp phúc di phối bạn cũng bước vào tuổi của phụ nữ trưởng thành thì vấn đề này chính là then chốt trong 10 năm tới của bạn. Công danh tài lộc thì không vấn đề gì
Cháu cảm ơn bác Kimhoai ạ. Không biết vận tới có thể xảy đến theo hướng nào về trai gái nữa, cháu trước giờ nghiêm túc và cũng thường chỉ tiến tới với người nghiêm chỉnh. Tuy có vài đàn ông kiểu lả lướt bậy bạ nhưng cháu cự tuyệt.
Thế chắc số đa phu đúng không bác?
Đầu trang

kimhoai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi kimhoai »

Đồng Âm 201 đã viết: 11:49, 19/04/19
kimhoai đã viết: 11:20, 19/04/19
Cháu cảm ơn bác Kimhoai ạ. Không biết vận tới có thể xảy đến theo hướng nào về trai gái nữa, cháu trước giờ nghiêm túc và cũng thường chỉ tiến tới với người nghiêm chỉnh. Tuy có vài đàn ông kiểu lả lướt bậy bạ nhưng cháu cự tuyệt.
Thế chắc số đa phu đúng không bác?
Không ai dám phán số đa phu đâu, chỉ là có tượng dễ bị phiền luỵ về chuyện quan hệ tình cảm trai gái. Nên cẩn thận với các mối quan hệ khác giới. Mà phụ nữ thì mấy chuyện này cũng chẳng bao giờ thừa nhỉ :D
Đầu trang

Đồng Âm 201
Mới gia nhập
Mới gia nhập

kimhoai đã viết: 11:57, 19/04/19 Không ai dám phán số đa phu đâu, chỉ là có tượng dễ bị phiền luỵ về chuyện quan hệ tình cảm trai gái. Nên cẩn thận với các mối quan hệ khác giới. Mà phụ nữ thì mấy chuyện này cũng chẳng bao giờ thừa nhỉ :D
Thời đại này chuyện đa phu đa thê cũng chẳng hiếm, nghe để tiếp nhận rồi cố gắng vun vén bác ạ. Đúng là không thừa ạ, cháu cảm ơn bác nhiều.
Trước giờ cũng cháu thấy hoa đào của cháu nhẹ nhẹ, hóa ra nó chờ thời mới bung lụa :)). Mà trò đời, cứ yêu sâu yêu đậm vào thì có não cũng như không :)).
Cháu sẽ thận trọng ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”