Tha thiết tìm giờ sinh chính xác ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Weedy
Chính thức
Chính thức

Tha thiết tìm giờ sinh chính xác ạ

Gửi bài gửi bởi Weedy »

Em là nữ sinh ngày 18/11/1996 dương lịch nhưng em không biết được giờ sinh chính xác để có thể xem đúng tử vi cho mình. Mẹ em nói em sinh từ 21g-23g30 tối, mà xét tử vi 2 lá số giữa giờ Hợi và giờ Tý đã khác nhau rồi. Em có đọc sơ qua 2 lá số thì thấy chung chung mình đều đúng 1 phần. Mong các thầy có thể giúp em tìm được chính xác giờ sinh của mình, trên con đường tình duyên và sự nghiệp của em có hơi nhiều biến đổi nên em cần biết được giờ sinh để luận giải đúng hơn ạ, em cảm ơn rất rất nhiềuuuu. Đây là 2 lá số em xem qua:
Hình ảnh
.
.
Hình ảnh
Còn đây là một số mô tả về bản thân ạ:
Dáng người cân đối, cao 1m58, cân nặng giao động 47-52kg, đùi và mông nở nang hơn. Nước da trắng vàng pha chút xanh, mặt trái xoan, mắt 2 mí, lông mày phần đầu rậm về đuôi nhạt dần, mũi tròn, răng nhỏ, cằm nhọn, cơ thể nhiều lông.
Tính tình lúc nắng lúc mưa, mau chán, hay khó chịu bởi những tiếng ồn, hay bị mất ngủ.
Vận hạn: bị tai nạn giao thông nhẹ chỉ nứt xương chậu vào năm khoảng 2008-2009. Học hành rất mau lẹ, học 1 biết 10 nhưng khi thi thường không gặp may mắn.
Gia cảnh: gia đình ổn định, đủ ăn đủ mặc, cha mẹ vẫn sống khoẻ và yêu thương nhau, cha có bệnh về tim và gan.
Hiện tại em đang theo học chuyên ngành kiến trúc và sắp tốt nghiệp ạ.
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Tha thiết tìm giờ sinh chính xác ạ

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn Weedy mến ,
Bạn có vị giác < khẩu vị, thưởng thức món ăn vi diệu?. nếm món ăn tinh tế > Bạn có khiếu nấu ăn ?Bạn có dọng nói hay? có tiếng hát hay?
Mến ,
Đầu trang

Weedy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Weedy »

hungton đã viết: 20:13, 20/04/19 Bạn Weedy mến ,
Bạn có vị giác < khẩu vị, thưởng thức món ăn vi diệu?. nếm món ăn tinh tế > Bạn có khiếu nấu ăn ?Bạn có dọng nói hay? có tiếng hát hay?
Mến ,
Em có vị giác ăn những món thanh đạm, không quá mặn, không quá ngọt, em khá thích ăn cay, không thích ăn chua, em thích thưởng thức những món ăn ngon và tinh tế, bày trí đẹp mắt ạ. Em có khiếu nấu và trang trí món ăn đẹp mắt. Em có giọng nói hơi khàn nhẹ, tiếng hát thì ở mức độ có thể nghe được ạ.
Được cảm ơn bởi: Triệu nhân
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn Weedy mến ,
Bạn sinh giờ Hợi ngày 8 tháng 10 Âm lịch.
Mến ,
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

Lá số Đồng Cự! Giờ Tý!
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Tôi chọn ls giờ hợi..mệnh đồng âm..còn ai giờ tý thì nhảy vô khán hạn xem sao.
Đầu trang

danghatu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi danghatu »

Up cho iem nè, ahihi :x
Đầu trang

Weedy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Weedy »

hungton đã viết: 03:22, 21/04/19 Bạn Weedy mến ,
Bạn sinh giờ Hợi ngày 8 tháng 10 Âm lịch.
Mến ,
Em cảm ơn anh ạ, à em có 1 chị gái, và 1 em trai chưa chào đời thì đã mất ạ, nhưng trong nhà ba mẹ thường hỏi ý em nhiều hơn. Anh có thể cho em biết em sinh giờ Hợi thì em theo ngành kiến trúc có ổn không ạ? Và điều gì không tốt nhất trong lá số này ạ?

hoavan004 đã viết: 06:46, 21/04/19 Lá số Đồng Cự! Giờ Tý!
Em cảm ơn ạ, nhưng có 2 ng nói em sinh giờ Hợi, nếu em sinh giờ Tý thì em là mệnh Thiên Đồng thôi sao lại có Cự môn ạ? Anh có thể lí giải rõ hơn, ví dụ như nghiệm lí về đường tình duyên của em để xem có đúng không ạ
Đầu trang

Weedy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Weedy »

vnfaker98 đã viết: 10:29, 21/04/19 Tôi chọn ls giờ hợi..mệnh đồng âm..còn ai giờ tý thì nhảy vô khán hạn xem sao.
Em cảm ơn ạ, anh/chị có thể nghiệm lý dùm em về đường tình duyên để xem có đúng không ạ?
Đầu trang

Weedy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Weedy »

danghatu đã viết: 11:03, 21/04/19 Up cho iem nè, ahihi :x
Tks a ạ! Em cũng mong tìm đc giờ sinh chính xác của mình
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”