Nhận xem 10 lá số tử vi để nghiệm lý!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
dnh1694
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhận xem 10 lá số tử vi để nghiệm lý!!!

Gửi bài gửi bởi dnh1694 »

em gõ nhầm ạ. Mong ad xoá giúp em ạ
Sửa lần cuối bởi dnh1694 vào lúc 12:49, 23/04/19 với 3 lần sửa.
Đầu trang

sony_x_compact
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi sony_x_compact »

Hình ảnh mong anh xem hộ ạ :) Em đang làm ngành kỹ thuật điện , công việc thì nhiều lúc phải đi công trình , khu vực miền bắc , em chưa kết hôn ạ , e cảm ơn anh nhiều ạ :)
Sửa lần cuối bởi sony_x_compact vào lúc 12:46, 23/04/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Aloha Cool
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Aloha Cool »

hieupham87 đã viết: 10:36, 23/04/19 Yêu cầu thông tin về nghề nghiệp, nơi ở và tình trạng kết hôn (đã/chưa kết hôn) :) :) :)
Nhờ anh xem giúp. Hy vọng hữu duyên ạ.
Nghề nghiệp: hiện tại em làm công ty công ty.
Nơi ở miền bắc, bố mẹ nông dân
Chưa kết hôn. Em xin cám ơn
Tập tin đính kèm
NTTM.jpg (182.04 KiB) Đã xem 1275 lần
Đầu trang

ninhbinh91
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ninhbinh91 »

hieupham87 đã viết: 10:36, 23/04/19 Yêu cầu thông tin về nghề nghiệp, nơi ở và tình trạng kết hôn (đã/chưa kết hôn) :) :) :)
Nhờ bác xem giúp ạ!
Thông tin nghề nghiẹp: bán hàng, nơi ở: Ninh Bình, đã kết hôn. Em cảm ơn ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

Bichhop94
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Bichhop94 »

Hình ảnh
- Em hiện đang làm Marketing tại công ty của Đức
- Ba sinh năm 1962 - làm công chức nhà nước - về mảng xây dựng
- Mẹ sinh năm 1965 - làm công chức nhà nước - kế toán trưởng.
- Em gái sn 1996 - chuẩn bị tốt nghiệp chuyên ngành kiến trúc.
- Em còn độc thân.
Đầu trang

tinhtinhtinh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tinhtinhtinh »

Chào anh hieupham87,

Mong có duyên được anh xem giúp. Em hiện đang làm về tài chính, ở Đà Nẵng, đã kết hôn vào đầu năm 2018.
Hình ảnh
Đầu trang

hieupham87
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hieupham87 »

tuananh1993vn đã viết: 10:41, 23/04/19 Hình ảnh
Hiện nay, cháu/em tốt nghiệp học viện báo chí và đang theo nghề bất động sản.
Mong mọi người luận giải xem cháu/em để đi con đường nào là đúng đắn.

Do học muộn 2 năm nên ra trường năm 2017.
- Giữa năm 2017 bắt đầu đi làm, 6 tháng chốt được 1 căn mua đi bán lại của Tân Hoàng Minh nhưng không lấy được tiền và chủ tịch sàn trốn nên không lấy được hoa hồng và lương.
- Giữa năm 2018 đến nay chuyển sàn nhưng bị chính sếp của mình cho vào bẫy lừa mất gần 200 triệu tiền hoa hồng.

Hiện nay em đang ở Hà Nội. Nhà con 1 và chưa kết hôn.
Mong bác xem giúp về đại hạn và định hướng nghề nghiệp giúp cháu/em.
Bạn mệnh Cự môn cư tý được cách thạch trung ẩn ngọc, cự môn ưa tuần triệt thì mệnh bạn có triệt đóng nên là hợp cách. Âm dương nghịch lý, tuổi thơ vất vả và không được êm đềm nhưng con người sẽ có ý chí. Tuổi trẻ sớm xa gia đình, công việc lận đận, mưu sự khó thành, hay gặp vận rủi. Tuy nhiên từ khi lập gia đình thì cuộc sống sẽ gặp nhiều may mắn hơn, công việc, tài lộc cũng hanh thông hơn nhiều.
Bạn là người dễ thích nghi với hoàn cảnh, vào môi trường nào bạn cũng có thể thay đổi bản thân cho phù hợp với môi trường đó. Mặc dù giỏi thích nghi nhưng quan điểm của bản thân rất khó thay đổi, những gì cho là đúng thì bảo vệ đến cùng. Thiên Hình giáp cung ở thế nhị hợp nên do sự giáo dục của cha mẹ mà bạn cũng sẽ là người khá nguyên tắc. Mệnh đắc vòng âm long trực là người hiền lành, biết nhường nhịn. Mệnh cự môn người cao vừa tầm(khoảng 1m70) thân hình đẫy đà, mặt vuông, hiền, người nhìn hơi đạo mạo.
Cung Phụ mẫu có Long trì Phượng các Hoa cái Giải thần cha mẹ hiền lành nhưng không hợp tính nhau, dạy con nghiêm khắc và hơi nguyên tắc. Song lộc chiếu về và ở nơi Đế vượng thì kinh tế cha mẹ cũng rất khá. Cha mẹ làm ngành y hoặc ngành luật pháp là thượng cách.
Cung Phúc Đức: có Đồng Lương rất hợp ở cung Phúc gặp đất Lâm Quan, mồ mả thuận vị nơi đất ruộng khá đẹp. Tả Hữu Tướng Ấn Phong cáo chiếu miền, họ hàng nhiều người giàu có, có học hàm học vị. Trong họ có người là liệt sỹ.
Cung Thê Thiếp: Thái âm Hóa Khoa Thiên trù Thiếu Dương Thanh long Xương khúc , Đào hồng chiếu miền, vợ thông minh xinh đẹp, lấy vợ làm bất động sản là thượng cách. Sang năm 2020 có hạn cưới hỏi mà lấy vợ thì đẹp. Lấy vợ cùng quê, gặp nhau ở nơi xa mà nên duyên vợ chồng. Mệnh cự môn thì phải nhẫn nại trong công việc cũng như trong tình cảm thì cuộc sống hôn nhân mới lâu bền.
Cung Điền: Vũ khúc cư Điền có Tam Thai Bát tọa chiếu miền, đc Song Hao đắc địa sau này lắm đất nhiều nhà. Sau khi lấy vợ thì mới bắt đầu phát về điền sản.
Cung Tử Tức: Gái đầu trai sau, con cái thông minh.
Cung Quan lộc: Cung Quan Thái Dương hội Xương Khúc, Ấn cáo, Hóa Khoa Hóa Quyền, trong công việc có óc phán đoán nhưng đôi khi hơi nóng vội, sau này có chút công danh. Mình nghĩ bạn xin vào làm được bên báo chí, truyền hình hay luật pháp thì tốt. Bạn lưu ý nhé, cung Quan lục hại cung Điền, bạn làm về bất động sản chưa phải là tốt mà lấy vợ làm bất động sản mới là thượng sách. Sau khi lấy vợ có lộc về đất đai, vợ chồng lắm đất nhiều nhà. Cuộc sống sẽ tốt lên rất nhiều.
Cung Tài: vô chính diệu có Tả Phù Phong Cáo Tướng Ấn, lúc khó khăn luôn có người giúp đỡ về tiền bạc, có thể kiếm tiền trên nhiều phương diện khác nhau. Tuy nhiên nguồn thu nhập không đều.
Cung Tật: Phá quân hồi nhỏ hay bị bệnh ngoài da như mụn nhọn, có Tử vi đóng đây thì người cơ bản khỏe mạnh. Có thể bị về dạ dày hoặc đã từng phẫu thuật liên quan đến đường ruột.
Cung Thiên Di: Đào Hồng Hữu Bật, Thiên Đức Phúc Đức, đi đâu cũng dễ tạo được cảm tình, được quý mến và giúp đỡ. Bản thân bạn ra ngoài xã hội hoặc trong công việc cũng hay giúp đỡ người khác.
Cung Nô: Bạn bè vui vẻ, giàu có. Có không kiếp thì đặc biệt lưu ý trong mối quan hệ làm ăn, có những phi vụ tưởng chừng ngon ăn lại bị lật kèo ở phút cuối.
Năm nay 2019 có sự thay đổi về công việc, Tháng 9(âm lịch) trong họ có tang (có thể là ông nội hoặc tương đương).
Bạn đang trong Đại vận Thiên Không và chưa được thời thế thuận lợi, từ 24-33 gặp nhiều thất bại rủi ro nhưng cũng là khoảng thời gian học hỏi và tích lũy kinh nghiệm tốt cho các đại vận sau. Trong Đại vận này bạn sẽ có những trải nghiệm sâu sắc về cuộc sống, lấy vợ sinh con và ổn định được nhà cửa.
Đại vận 34-43, Đại vận này làm ăn rất tốt. Công việc tiền bạc phát triển thuận lợi. Nói chung từ 34 trở đi thì bạn tuy có vất vả nhưng sẽ đạt được những gì mình mong muốn.
Mình xem lá số đúng sai như nào có gì bạn chia sẻ để mình nghiệm lý nhé!
Đầu trang

Nganngan1693
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nganngan1693 »

Chào anh
Em vừa mới đi nhật lao động về
E tốt nghiệp trung học phổ Thông , e giờ đang tìm việc tại Hà nội
Công việc e từ hồi học xong đến giờ bấp bênh ,lúc nào cũng trong tình trạng thiếu tiền
Mong e có duyên được a xem giúp ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Kiếm phong kim 111
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Kiếm phong kim 111 »

Các cao nhân xem giúp em dụng thần , cị thần và vận em có tốt k ạ

Hình ảnh
Đầu trang

Kiếm phong kim 111
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Kiếm phong kim 111 »

Nhờ các bác xem giúp em

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”