Cơ-Dương không an phận!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Cơ-Dương không an phận!

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Li kim hoa đã viết: 23:38, 27/04/19
huynh19 đã viết: 20:30, 27/04/19
Li kim hoa đã viết: 23:26, 26/04/19
Chuyện việc làm anh có thể góp ý, việc cưới nhau anh không thấm giá được.
Dạ, em cam on anh! Mà em thấy số ny tốt hon nên em nghĩ mơ ước thành ông chút của anh ấy có thể thực hiện ạ! Còn em quá xấu;(
Thật ra nhìn lá số không quá khó. nhưng xem để hiểu hết những ý nghĩa của lá số không dễ, bạn trai em còn. Vất vả nhiều. Việc kính doanh lấy nghề làm chính mà kinh doanh sẽ ổn hơn mà việc này thì cạnh tranh nhiều.
Đầu trang

Li kim hoa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Li kim hoa »

huynh19 đã viết: 23:47, 27/04/19
huynh19 đã viết: 20:30, 27/04/19
Dạ, em cam on anh! Mà em thấy số ny tốt hon nên em nghĩ mơ ước thành ông chút của anh ấy có thể thực hiện ạ! Còn em quá xấu;(
Thật ra nhìn lá số không quá khó. nhưng xem để hiểu hết những ý nghĩa của lá số không dễ, bạn trai em còn. Vất vả nhiều. Việc kính doanh lấy nghề làm chính mà kinh doanh sẽ ổn hơn mà việc này thì cạnh tranh nhiều.
Dạ anh, ny em cũng giỏi nghề! Có 1 cái là mặt ny em hiền nhưng nhiều người trong cty của anh ấy ko bao giờ bắt nạt anh anh ấy vì trong mắt họ anh ấy khi giận lên nhìn rất dữ. Còn em thì mặt non, lại hơi hiền nên bị soi mói dù ở cty nào cũng thế! Theo em nhận xét nha dù em ko biết xem cơ, cự, đồng gặp kình mà trong số mệnh-thân ăn đủ tứ hoá nên gọi là phản vi kì cách anh ạ! ;)
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Li kim hoa đã viết: 07:47, 28/04/19
Dạ anh, ny em cũng giỏi nghề! Có 1 cái là mặt ny em hiền nhưng nhiều người trong cty của anh ấy ko bao giờ bắt nạt anh anh ấy vì trong mắt họ anh ấy khi giận lên nhìn rất dữ. Còn em thì mặt non, lại hơi hiền nên bị soi mói dù ở cty nào cũng thế! Theo em nhận xét nha dù em ko biết xem cơ, cự, đồng gặp kình mà trong số mệnh-thân ăn đủ tứ hoá nên gọi là phản vi kì cách anh ạ! ;)
Không em. Bạn ấy hiền nhưng hơi cọc tính nhưng vẫn là người không thích hơn thua, việc mình mình làm. Tuy vất vả nhưng có bù đắp nhưng không phải thời điểm này. Thời gian này bạn ấy vẫn còn được rèn luyện, nếu em thương người này thì nên ân cần và hiểu hơn tâm tư người này em sẽ thấy nhiều thú vị hơn. Yêu một người không có nghĩ là chỉ yêu thôi mà phải để họ thương mình hơn bởi cách hiểu tính tế của mình về họ và việc họ đang làm (câu này anh nói không thừa với lá số của em).
Đầu trang

Li kim hoa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Li kim hoa »

huynh19 đã viết: 18:35, 28/04/19
Li kim hoa đã viết: 07:47, 28/04/19
Không em. Bạn ấy hiền nhưng hơi cọc tính nhưng vẫn là người không thích hơn thua, việc mình mình làm. Tuy vất vả nhưng có bù đắp nhưng không phải thời điểm này. Thời gian này bạn ấy vẫn còn được rèn luyện, nếu em thương người này thì nên ân cần và hiểu hơn tâm tư người này em sẽ thấy nhiều thú vị hơn. Yêu một người không có nghĩ là chỉ yêu thôi mà phải để họ thương mình hơn bởi cách hiểu tính tế của mình về họ và việc họ đang làm (câu này anh nói không thừa với lá số của em
Anh này, nếu mà em cảm giác nha cviec của ny em đang ngày càng khá lên! Mà đi làm riết bất mãn vì làm nhiều mà lương ko cao trong khi người làm ít thì nhơi nhơi nhiều tiền! Ny em có nhiều chuyện buồn nhưng thương ko kể với em ngay mạc rất lâu sau này mới kể cho em! Tính cách người này dễ thương, lâu lâu con mè nhèo bắt em mua này nọ! Ny em gần như ko tính toan với em, em giận luôn làm lành trước! Hơn nữa anh ấy đang tự học trau dồi tiếng anh, nhật để cải thiện lương rồi nhận cong trình lắp ráp điện anh à! Dù gì 2 đứa em ko cam chịu cảnh nghèo!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”