LÁ SỐ TỬ VI CUNG MỆNH CUNG PHU CUNG TỬ ĐỀU VÔ CHÍNH DIỆU

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tienthanhbk1102
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: LÁ SỐ TỬ VI CUNG MỆNH CUNG PHU CUNG TỬ ĐỀU VÔ CHÍNH DIỆU

Gửi bài gửi bởi tienthanhbk1102 »

Thupham212 đã viết: 23:12, 04/05/19 Nhờ các cô bác anh chị cho em vài lời về lá số tử vi của em với ạ. Em nghe nói cung mệnh và cung tử đều vô chính diệu thì khả năng có con kém. Lá số của em cả mệnh cả phu thê cả tử tức đều vô chính diệu. Hay em không chòng không con luôn ạ. huhu :(( :(( .Em hoang mang quá, năm năm em 29 tuổi rồi vẫn chưa lập gia đình ạ.
Hình ảnh
Bố mẹ bạn giàu, có quyền, nhất là bố bạn. Bạn hợp nghề dạy học lắm. Mệnh hồng không cô quả lấy ck muộn, lắm mối tối nằm không đây mà. Ck là người có đức, có tài. Họ bạn phát đằng con gái nhiều nhỉ. Lá số bạn giống hệt bạn gái mình, lúc bị giục cưới thì ko thích, lúc muốn cưới bố mẹ lại phản đối :D
Đầu trang

Thupham212
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thupham212 »

Bố mẹ bạn giàu, có quyền, nhất là bố bạn. Bạn hợp nghề dạy học lắm. Mệnh hồng không cô quả lấy ck muộn, lắm mối tối nằm không đây mà. Ck là người có đức, có tài. Họ bạn phát đằng con gái nhiều nhỉ. Lá số bạn giống hệt bạn gái mình, lúc bị giục cưới thì ko thích, lúc muốn cưới bố mẹ lại phản đối :D
[/quote]

Hi bạn. Nghe bạn nói vậy m tò mò xin hỏi 1 câu nhé. Bạn gái bạn giờ đã lập gia đình chưa. Nhân duyên bạn vs cô ấy có đến vs nhau ko?
Đầu trang

tienthanhbk1102
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Thupham212 đã viết: 11:09, 05/05/19 Hi bạn. Nghe bạn nói vậy m tò mò xin hỏi 1 câu nhé. Bạn gái bạn giờ đã lập gia đình chưa. Nhân duyên bạn vs cô ấy có đến vs nhau ko?
Bạn gái mình chưa thì mình mới gọi là bạn gái chứ. Mình quen do giới thiệu thôi, quen xa. Mà mấy cái trên kia mình nói có đúng không. Nếu đúng thì bạn khá khớp với ny mình. Với cung điền bạn thế kia thì sau này dễ giàu về điền lắm
Đầu trang

Thupham212
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Bạn gái mình chưa thì mình mới gọi là bạn gái chứ. Mình quen do giới thiệu thôi, quen xa. Mà mấy cái trên kia mình nói có đúng không. Nếu đúng thì bạn khá khớp với ny mình. Với cung điền bạn thế kia thì sau này dễ giàu về điền lắm
[/quote]

ời, như bạn nói về bố mình, thì ko giống bạn kia lắm. Nhà mình cả bố mẹ đều không làm công chức quan chức cuộc sống chỉvừa đủ hơi chật vật tiền nong.
M cũng nghĩ m hợp giáo viên, trước còn đi học vs lúc thất nghiệp có đi gia sư dc đứa nào cũng quý, còn việc chính m làm về kinh tế.
Họ hàng bên nội có cô chú 2 gái 1 bề, có người có gái có trai, anh chị mình thì mới sinh cháu có gái có trai, m nghiệm chỗ này thấy cũng chưa đúng lắm.
Đầu trang

tienthanhbk1102
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Thupham212 đã viết: 11:39, 05/05/19 ời, như bạn nói về bố mình, thì ko giống bạn kia lắm. Nhà mình cả bố mẹ đều không làm công chức quan chức cuộc sống chỉvừa đủ hơi chật vật tiền nong.
M cũng nghĩ m hợp giáo viên, trước còn đi học vs lúc thất nghiệp có đi gia sư dc đứa nào cũng quý, còn việc chính m làm về kinh tế.
Họ hàng bên nội có cô chú 2 gái 1 bề, có người có gái có trai, anh chị mình thì mới sinh cháu có gái có trai, m nghiệm chỗ này thấy cũng chưa đúng lắm.
Mấy phần về bm mình dựa vào lá số bm ny mình để nói, Bạn gái mình bên đằng ngoại con gái giỏi hơn con trai, có lẽ vì bố ny mình đang ở rể nên xét đằng ngoại chăng. Bạn gái mình cũng học kinh tế mà bằng bỏ xó. Ko biết bạn có làm đúng ngành nghê học ko.
Đầu trang

Thupham212
Nhất đẳng
Nhất đẳng

]Mấy phần về bm mình dựa vào lá số bm ny mình để nói, Bạn gái mình bên đằng ngoại con gái giỏi hơn con trai, có lẽ vì bố ny mình đang ở rể nên xét đằng ngoại chăng. Bạn gái mình cũng học kinh tế mà bằng bỏ xó. Ko biết bạn có làm đúng ngành nghê học ko.
[/quote]

Chắc tử vi của m có giống với của bạn kia phần nào đó thôi, 1 cung nào đó chẳng hạn cung phu thê chậm lấy chồng thôi :) . Nghề nghiệp mình ok lăm, hiện đang làm đúng nghề.
Đầu trang

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

Thupham212 đã viết: 23:12, 04/05/19 Nhờ các cô bác anh chị cho em vài lời về lá số tử vi của em với ạ. Em nghe nói cung mệnh và cung tử đều vô chính diệu thì khả năng có con kém. Lá số của em cả mệnh cả phu thê cả tử tức đều vô chính diệu. Hay em không chòng không con luôn ạ. huhu :(( :(( .Em hoang mang quá, năm năm em 29 tuổi rồi vẫn chưa lập gia đình ạ.
Hình ảnh
Lá số này bố mẹ cũng khá giả,bạn hợp nghề giáo viên hoặc làm nghề y,những nghề đòi hỏi tâm đức và chuyên môn đặt lên hàng đầu.Nghề nào thì cũng phải trau dồi đức độ,làm nhiều điều thiện,tôn trọng pháp luật thì mới tốt.Cung Điền Trạch vừa giáp vừa nhị hợp cung Phúc,lại xung chiếu cung Tử tức,cung Điền lại có Quang Quý Sửu Mùi đồng cung.Cung Tử tức không đẹp thì phải dụng cung Điền:tu sửa,phong thủy nhà cửa.Trong nhà bạn nên treo tranh Phật,Bồ Tát hoặc tượng Phật,Bồ Tát,làm nhiều điều thiện thì sẽ gặp nhiều may mắn.
Vận 32-41 tuổi là đại vận Thái Tuế,đại vận này đẹp,mưu sự như ý.
Chúc mừng bạn.
Đầu trang

Thupham212
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lá số này bố mẹ cũng khá giả,bạn hợp nghề giáo viên hoặc làm nghề y,những nghề đòi hỏi tâm đức và chuyên môn đặt lên hàng đầu.Nghề nào thì cũng phải trau dồi đức độ,làm nhiều điều thiện,tôn trọng pháp luật thì mới tốt.Cung Điền Trạch vừa giáp vừa nhị hợp cung Phúc,lại xung chiếu cung Tử tức,cung Điền lại có Quang Quý Sửu Mùi đồng cung.Cung Tử tức không đẹp thì phải dụng cung Điền:tu sửa,phong thủy nhà cửa.Trong nhà bạn nên treo tranh Phật,Bồ Tát hoặc tượng Phật,Bồ Tát,làm nhiều điều thiện thì sẽ gặp nhiều may mắn.
Vận 32-41 tuổi là đại vận Thái Tuế,đại vận này đẹp,mưu sự như ý.
Chúc mừng bạn.
[/quote]

Cám ơn b nhiều nhé.
Đầu trang

TNN
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi TNN »

Có số mệnh nhưng cũng cần cố gắng và tích phúc nữa bạn.
Đại hạn ở Thai có khi bạn sẽ lấy chồng sinh con. Mệnh cô quả hơi khó chút.
Mệnh VCD nhưng có triệt, đối cung gặp Tuần nên e cũng giảm tốt đi, nhưng vẫn nhiều sao tốt. Nói chung, nhìn ra lá số không tệ quá đâu, xét cả đại vận nữa.
Sang năm có thể có chuyện tình yêu nhưng năm sau nữa dễ kết hôn hơn, một năm sau khi kết hôn thì có thể sinh con.
Đầu trang

Thupham212
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TNN đã viết: 00:24, 12/08/19 Có số mệnh nhưng cũng cần cố gắng và tích phúc nữa bạn.
Đại hạn ở Thai có khi bạn sẽ lấy chồng sinh con. Mệnh cô quả hơi khó chút.
Mệnh VCD nhưng có triệt, đối cung gặp Tuần nên e cũng giảm tốt đi, nhưng vẫn nhiều sao tốt. Nói chung, nhìn ra lá số không tệ quá đâu, xét cả đại vận nữa.
Sang năm có thể có chuyện tình yêu nhưng năm sau nữa dễ kết hôn hơn, một năm sau khi kết hôn thì có thể sinh con.
Cám ơn cao nhân. E cũng tin câu đức năng thắng số.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”