Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
VnThatSat
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Gửi bài gửi bởi VnThatSat »

Hình ảnh

Nhờ anh xem giúp lá số của e ạ

1. Bố sn 63, mẹ sn 64
2. Em là kĩ sư
3.em chưa lập gia đình

Em cám ơn anh, mong hữu duyên ạ
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

hoainguyennam92 đã viết: 23:08, 10/04/19 Em xin gửi một số thông tin.
1. Bố (sinh năm Bính Ngọ), hiện thỉnh thoảng vẫn nhận một số việc để làm(công trình xây dựng nhỏ), tuổi trung niên(2004), bố lao lực nên sinh bệnh kéo dài đến giờ. Nên gia đình khó khăn một thời gian dài. Những vẫn được giúp đỡ rất nhiều từ hai bên nội ngoại.
2. Mẹ (sinh năm Đinh Mùi), hiện bị một số bệnh xương khớp. Cuối năm nghỉ hưu.
2. 2008, được bà con xa nhận vào Nam học , và giúp đỡ khá nhiều.
3. 2011 thi đậu CĐ.
4. Em hiện công việc làm bên IT, chưa lập gia đình, nhà hai anh em, em là trưởng.

Nhờ Anh xem giúp em tháng 4, và tháng 10 năm nay có xảy ra việc xấu gì không ạ,
Về hạn tình cảm. Nhiều người bảo, số em có hai đời vợ ,
nhưng hiện tại người yêu vẫn chưa có nên nhờ anh xem giúp, ? :-S
Em cảm ơn anh !

Hình ảnh
Bạn xem lại xem.nam mà sao lấy lá số nữ vậy??
Đầu trang

hoainguyennam92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hoainguyennam92 »

[/quote]
[/quote]

Dạ, em gửi lại lá số ạ.
Nam 27/2/1992 AL Giờ Thìn,
Hình ảnh
Đầu trang

ducnm131
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ducnm131 »

Chào bác, nhờ bác xem giúp em với ạ.
1. Bố sn 1963, quý mão, nghỉ hưu, bệnh thoát vị đĩa đệm.
2. Mẹ sn 1971, tân hợi, nội trợ, bệnh viêm xoang.
3. Nhà em có 2 anh em trai, em là con trưởng.
4. Em hiện đang làm thiết kế xây dựng.
5. Em hiện chưa lập gia đình.
Tập tin đính kèm
NMA.jpg (183.57 KiB) Đã xem 1118 lần
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

hoainguyennam92 đã viết: 23:09, 08/05/19
[/quote]

Dạ, em gửi lại lá số ạ.
Nam 27/2/1992 AL Giờ Thìn,
Hình ảnh
[/quote]
Nam mệnh kim cung mệnh tại hợi.bát quái ko vướng gì.mệnh nằm ở thế phải cố gắng nhiều thì mới có được thứ mình muốn.bạn là 1 người khá nỏng nảy và có dục vong lớn nhưng kiềm chế đc.ở trong con người bạn có 1 điều gì đó mà bạn phải luôn tâm niệm là cái ác và thiện.giống kiểu có người âm theo bạn vậy.
Cung thân cư tài nằm ở thế cực tốt đẹp nhưng vì nằm ở vị trí nghịch lý âm dương nên bạn nên cố gắng hơn mức bình thường thì mới thành công lớn đc.số này ngoài 30 phát tài lộc kinh lắm,chỉ biết có kiếm tiền thôi.thân quang quý thai tọa,quyền,lộc là vị trí đứng của bậc thượng lưu.sẽ có nhưng năm tự nhiên phát tài lộc đối với bạn.bạn nên ra kinh doanh làm riêng ko nên phụ thuộc vào công ty hay tổ chức nào.số bạn là số phải đứng đầu thì mới chịu.vì lẽ rằng bạn là 1 người sống rất tình cảm và lo lắng cho người khác nên nhiều lúc bản thân phải chịu nhiều thiệt thòi nhiều trong cuộc sống.cung quan thì ko đc đẹp lắm nên bạn phải trải qua ít nhất 2 lần thất bại khá đau đớn về sau mới thuận đc.cung thê của bạn thì có thể nói nằm vị trí này thì rất đẹp mặc cho có đào hồng hay sát tinh thì vị trí này luôn là lợi thế cho người tuổi nhâm bạn nhé!cung này gia thêm thiên phủ hóa khoa,báo rằng bạn có số lấy vợ rất đẹp và lại còn hiền nữa.và sau khi bạn lấy vợ thì công danh quan lộc rất thăng tiến.thê chiếu vào quan,muốn kích động thì phải lấy vợ.bạn thân bạn vướng cô quả sát tinh nên khá khó tính trong việc chọn vợ con,nên phải muộn lắm mới lấy đc.năm 2019 dễ cưới nếu ko thì phải tầm 33,34 tuổi bạn nhé!
Bản chất là cô khắc thì sẽ làm duyên đến muộn và bản thân cũng ko màng lắm chuyện vợ con.tình bản thích kiếm tiền và tiêu xài ăn chơi trước đã.bản thân sức khỏe khá tốt nhưng bạn nên cẩn thận bệnh về gan và máu.
Con cái: khá muộn,có tài năng luôn tự hào về con cái.
Hạn từ năm 2015 là bạn thay đổi rất nhiều.năm đó kinh doanh hay làm việc rất lợi cho tiền tài.gặp nhiều may mắn về tiền bạc,nhờ phúc trời cho mà gặp.
Năm 2018 vừa quá sức khỏe giảm sút nhưng tiền tài tốt đẹp,tuy có chút xung đột khắc khẩu với người khác nhưng lại gặp nhiều may mắn.năm vừa rồi mẹ sức kém,nhiều khả năng phải đi mổ.
Năm nay 2019 là năm thuận lợi về mọi mặt của bạn về tiền tài lẫn danh vọng,năm này làm gì cũng tốt đẹp kinh tế cường vượng.có hỷ tin,có thể nói là song hỷ lâm môn,vừa có ny vừa có tiền bạc bạn nhé!
Đầu trang

Haylamnguoitot
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Haylamnguoitot »

Chào bác! Nhờ bác xem giúp em lá số này
- Bố sinh 1950, mất năm 2016, mẹ sinh 1955, thể trạng yếu,
- em sinh 1981, làm quân đội, đã lập gia đình và có 2 cháu trai.
Em cảm ơn bác và chúc bác nhiều sức khỏe!
Tập tin đính kèm
IMG_8166.JPG (261.08 KiB) Đã xem 1114 lần
Đầu trang

Linhanh1218
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Linhanh1218 »

Chau chao bac ạ. Hữu duyên bác xem giúp cháu lá số này đại hạn năm 26 tuôi là năm 2018 có phai hạn sinh con ko ạ. Sinh mổ thang 5 âm lịch ạ.
Tập tin đính kèm
D251F090-5B9A-476E-A47F-5707E6D706A6.jpeg (297.23 KiB) Đã xem 1112 lần
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

thuongmap đã viết: 15:05, 07/05/19 Chào bác, nhờ bác xem giúp mình với ạ.
1/Bố sn 1949, kỷ sửu,nghỉ hưu, bệnh tim, cao huyết áp
Mẹ sn 1952, nhâm thìn, ở nhà nội trợ, bệnh tim, gan, thận,v.v..

2/Mình hiện tại bán hàng online
3/chưa lập gia đình.

Nếu được bác có thể xem giúp mình có thể lập gia đình không ạ?
Mình cảm ơn nhiều
Hình ảnh
Luận giải:
Nữ mệnh kim cung mệnh tại hợi thì ko vướng gì nặng và to tát cả.
Cục khắc mệnh âm dương nghịch là cái thế bạn phải cố gắng rất nhiều thì mới tốt đẹp đc.mọi thứ đối với bạn là ko phải dễ dàng.mệnh thiên cơ ko kiếp như cây khô héo vậy nên bạn khá là khô khan,nóng tính,nên dễ xung khắc với người bên mình.may có tuần nên bản tính có thể kiềm chế rất tốt.trong con người bạn có sự xung đột khá lớn về tinh thần.bạn cảm thầy như mình có 1 cái gì trong người mà ko thể dứt nó ra đc.nó giữ chặt con người bạn mà ko cho bạn bứt phá,hay làm những điều mới lạ,nó bắt bạn phải xung đột với người khác,nên tính bạn cứ hay nóng trong người,động 1 tý là xung đột cãi cọ.nếu bản thân bạn hay bị mổ xẻ thì sự xung đột với người khác sẽ bị giảm sút đi.bời vì tính bạn khá là thắng thắn thật thà mà dễ vướng này nọ,dễ vướng khẩu thiệt.bạn là 1 người tốt hay thương người nên đc thường đc quý nhân giúp đỡ tận tình gặp hung hóa cát.bạn luôn âm thầm chịu đựng những điều khó khăn trong cuộc sống vào trong lòng mà ít thổ lộ ra ngoài.
Cung quan kình đẩu thì kinh doanh tự do là tốt chuẩn số rồi.có nhiều sự cạnh tranh đấu đá có lợi cho mình.cung này cũng nói bạn khá vô duyên mà duyên chồng đến muộn.cung phu nằm ở thế tổn hại cho người tuổi giáp lại thêm hà kị tại vị trí hóa kim cục thì giống như cung chồng có 1 dòng sông chảy cực mạnh muốn qua đc phải tổn hại bản thân rất lớn vậy.nên số này nếu muốn lấy chồng thì phải tạo cho mình 1 cây cầu nhân tạo bắc qua đó.đây ý là phải có người mối mai,thật sự lôi kéo bạn và người đó đến với nhau thì mới thành công đc.số này cung tử tức thiên tướng hổ triệt.nếu trước đây mà lỡ có bầu với người nào mà bỏ thì sau này cực kì khó có lại,sẽ bị đứa con đó theo.nếu ko có vậy thì sau này có con vẫn là khó khăn,bạn nên dùng biện pháp nhân tạo và lúc bầu phải rất thận trọng.cung tử và phu kết hợp lại thì báo rằng bạn có nhiều sự lừa dối trong tình duyên ít nhất 2 lần.
Hạn năm 2017 là 1 năm cô đơn nhiều chuyện buồn phiền .
Năm 2018 vừa qua là năm nhiều sự đen đủi xảy ra với bạn.ốm đau,tai họa về tình duyên,thủy ách hoặc bố bị đau nặng.nhiều điều ko tốt.có sự lừa lọc,tổn hao nhiều tiền của.năm này kiếm được nhưng tiêu ác.hoặc đầu tư mua cái gì đó mà tổn hao rất nhiều tiền bạc.
Năm nay 2019 thì rất tốt đẹp.năm này chuyển cung bước sang 1 thời kì mới cho bạn.nhiều sự thay đổi tốt đẹp.càng thay đổi càng tốt đẹp.bạn cứ để ý tôi nói xem sai ko nhé!
Hạn từ năm nay là hạn cởi bỏ toàn bộ móc xích sự khó khăn của bạn từ trước đến nay.là giai đoạn 10 năm vô cùng thuận lợi từ kinh tế đến già đình.nên năm nay dễ đi đến hôn nhân.10 năm là từ 36 đến 45 tuổi tình bắt đầu từ tháng 11 năm 2019 bạn nhé!
Năm 2019 này tuy rằng vẫn có đôi chút buồn phiền chắc tại chuyện buồn của mấy năm trước còn dư âm lại.
Thứ nữa là cung điền bạn khá tốt nhưng cẩn thận trong nhà có nhiều âm khí.
Cung ách thì bạn rất nên đề phòng bệnh về dạ dày nhé!
Xin cảm ơn!
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

thule2307 đã viết: 18:08, 03/03/19 -bố sinh năm 1948, mẹ sn 1954, bố làm công chức ngành thương binh xã hội, mẹ làm nghành thuỷ lợi
- bản thân làm nhân viên tổ chức hành chính công ty nhà nước
- tn nghành kế toán
Hình ảnh
Mong anh coi giúp cv sắp tới thế nào có thể thuyên chuyển không, năm nào sẽ kết hôn ck tương lai thế nào ạ
Em cảm ơn ạ
Lá số nhật xuất phù tang, phù hợp với kinh doanh chờ qua vận sẽ rất khá
Đầu trang

ciell1912
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ciell1912 »

Hình ảnh

Mời anh xem giúp em lá số này ạ, hiện tại chuyện tình cảm rối mù, xem giúp em khi nào em lập gia đình, công việc hiện tại đã ổn định chưa ạ

1. Mẹ sinh năm 75, Ba sinh năm 70, cả hai đã ly thân và cũng có gia đình riêng hết cả, ba và mẹ em vừa bị bệnh lao nhưng hiện đã khoẻ hơn, ba em có bị thêm tiểu đường.
2. Nhân viên văn phòng chuyên về kỹ thuật
3. Hiện chưa có gia đình
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”