Thiên di có tuần thì có đi nước ngoài được không mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
pichen1910
Chính thức
Chính thức

Thiên di có tuần thì có đi nước ngoài được không mọi người

Gửi bài gửi bởi pichen1910 »

Em nghe nói tuần ở thiên di thì sẽ dễ định cư nước ngoài , thế nhưng mệnh của em lại có hoá kỵ , nếu vậy em có thể đi nước ngoài và định cư luôn không ?
Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Thiên di có tuần thì có đi nước ngoài được không mọi người

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

thiên di có tuần đi nước ngoài được bạn nhé, khẳng định luôn và ngay.
Đầu trang

pichen1910
Chính thức
Chính thức

Hungternopil đã viết: 20:08, 13/05/19 thiên di có tuần đi nước ngoài được bạn nhé, khẳng định luôn và ngay.
Thế thì tốt quá , em cám ơn anh
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

Đi là 1 chuyện còn định cư là chuyện khác nha e. Thời buổi này thấy ai cũng đi nước ngoài được cả, quan trọng là đi đâu làm gì thôi. Câu hỏi giống em chị đã thắc mắc gần 4 năm nay vẫn chưa có ai giải đáp đc :(
Được cảm ơn bởi: pichen1910
Đầu trang

pichen1910
Chính thức
Chính thức

Co dai đã viết: 20:57, 13/05/19 Đi là 1 chuyện còn định cư là chuyện khác nha e. Thời buổi này thấy ai cũng đi nước ngoài được cả, quan trọng là đi đâu làm gì thôi. Câu hỏi giống em chị đã thắc mắc gần 4 năm nay vẫn chưa có ai giải đáp đc :(
Chị nói đúng ý em , em chỉ sợ đi mà không được ở lại thì phụ sự mong mỏi của ba mẹ . Ba mẹ em cũng chật vật lắm nhưng vẫn rất muốn em đi nước ngoài . Em cũng rất mong mình được định cư đấy ạ
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

pichen1910 đã viết: 21:03, 13/05/19
Co dai đã viết: 20:57, 13/05/19 Đi là 1 chuyện còn định cư là chuyện khác nha e. Thời buổi này thấy ai cũng đi nước ngoài được cả, quan trọng là đi đâu làm gì thôi. Câu hỏi giống em chị đã thắc mắc gần 4 năm nay vẫn chưa có ai giải đáp đc :(
Chị nói đúng ý em , em chỉ sợ đi mà không được ở lại thì phụ sự mong mỏi của ba mẹ . Ba mẹ em cũng chật vật lắm nhưng vẫn rất muốn em đi nước ngoài . Em cũng rất mong mình được định cư đấy ạ
Mình nghĩ là đi được, có điều thân gái dặm trường phải tự lực cánh sinh nhiều đấy. nhìn lá này thì thấy nhiều cái về tính cách, cách xử lý giống các chị ra và định cư luôn ở nước ngoài. cơ bản cũng mệt. nhưng thay đổi về môi trường buộc thay đổi cách sống sẽ thay đổi nhiều về mệnh cách.
chúc bạn may mắn
à bạn định đi định cư kiểu dân kinh doanh chợ hay học hay ..... cách của bạn thì giống dân buôn ở chợ nhé (nên hỏi qua người ở chợ cho biết kinh nghiệm - mình không tiện nói ở đây, sợ bị ban nick).
Đầu trang

pichen1910
Chính thức
Chính thức

Hungternopil đã viết: 21:41, 13/05/19
pichen1910 đã viết: 21:03, 13/05/19
Mình nghĩ là đi được, có điều thân gái dặm trường phải tự lực cánh sinh nhiều đấy. nhìn lá này thì thấy nhiều cái về tính cách, cách xử lý giống các chị ra và định cư luôn ở nước ngoài. cơ bản cũng mệt. nhưng thay đổi về môi trường buộc thay đổi cách sống sẽ thay đổi nhiều về mệnh cách.
chúc bạn may mắn
à bạn định đi định cư kiểu dân kinh doanh chợ hay học hay ..... cách của bạn thì giống dân buôn ở chợ nhé (nên hỏi qua người ở chợ cho biết kinh nghiệm - mình không tiện nói ở đây, sợ bị ban nick).
Em thì định đi bằng cách du học , nhưng cũng chẳng biết được tương lai ra sao . Có khi số mệnh lại đưa đẩy em đi nước ngoài bằng cách khác không chừng . Mà em thật sự không hiểu ý nghĩa của dân buôn ở chợ là sao anh ạ 😓 Nhưng nếu anh không tiện nói cũng không sao
Đầu trang

tvthientuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tvthientuong »

Gấu mẹ, gấu chúa nhà em cung Thiên Di có ông Tuần chà bá, và đang định cư nước ngoài nhé bác, đi sau khi đã trưởng thành, em xác định là vậy, còn chuyện mỗi ls mỗi khác thì em ko luận được.
Đầu trang

pichen1910
Chính thức
Chính thức

tvthientuong đã viết: 23:31, 13/05/19 Gấu mẹ, gấu chúa nhà em cung Thiên Di có ông Tuần chà bá, và đang định cư nước ngoài nhé bác, đi sau khi đã trưởng thành, em xác định là vậy, còn chuyện mỗi ls mỗi khác thì em ko luận được.
Vậy em yên tâm rồi , cám ơn chị nhé
Đầu trang

pichen1910
Chính thức
Chính thức

Hình ảnh
Vì lá số ở trên bị mất hình nên mình gửi lại nhé
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”