mọi người xem giúp em có số xuất ngoại không ạ và liệu trong năm nay có khả năng đi không ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
gbyeyelah
Mới gia nhập
Mới gia nhập

mọi người xem giúp em có số xuất ngoại không ạ và liệu trong năm nay có khả năng đi không ạ

Gửi bài gửi bởi gbyeyelah »

Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: mọi người xem giúp em có số xuất ngoại không ạ và liệu trong năm nay có khả năng đi không ạ

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

đi được nhé, thiên di giáp nhật nguyệt sáng, ở đây thái âm không ngại hóa kỵ, thái dương không ngại đại kiếp, năm nào có hạn thiên đồng thì xuất ngoại. nếu năm nay không đi được thì phải chờ 2 năm nữa nhé.
Đầu trang

gbyeyelah
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: mọi người xem giúp em có số xuất ngoại không ạ và liệu trong năm nay có khả năng đi không ạ

Gửi bài gửi bởi gbyeyelah »

Hungternopil đã viết: 16:16, 15/05/19 đi được nhé, thiên di giáp nhật nguyệt sáng, ở đây thái âm không ngại hóa kỵ, thái dương không ngại đại kiếp, năm nào có hạn thiên đồng thì xuất ngoại. nếu năm nay không đi được thì phải chờ 2 năm nữa nhé.
dạ vâng em cám ơn ạ :x :x năm nay em làm hồ sơ đi du học mà có vẻ trắc trở không mấy thuận lợi,lại vừa nhận tin hồ sơ bị gửi về. Chắc bỏ lỡ năm nay quá :(( không biết là em xuất ngoại theo đường du học có ổn không ạ chứ mới nghe tin hồ sợ bị trả về em như mất hồn luôn, khóc không ra tiếng :(( :(( kiểu mất phương hướng hẳn rồi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”