tìm giờ sinh (Giờ Mão hay giờ Dần)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: tìm giờ sinh (Giờ Mão hay giờ Dần)

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

fastfurious123 đã viết: 23:53, 14/05/19
Hungternopil đã viết: 20:58, 14/05/19
vnfaker98 đã viết: 19:00, 14/05/19 100% là phải coi chừng đấy.
Xác định giờ tốt nhất luận 2 giờ..đúng giòe nào hay thế nào chủ topic chọn.
Có topic xác định giòe sinh, anh kim hoài và...định xong cuối cùng cô ấy chọn giờ ngược lại..đúng là cú lừa thế kỷ.....
bác này chuẩn rồi, nếu đúng sinh giờ mão mà nói gì mếch lòng là chửi cho sấp mặt luôn. Nếu sinh giờ dần thì ít ra còn nhẹ nhàng đáp lại.
Mình chưa bao giờ chửi ai cả :). Mọi người đang xem giúp mình mà. Đúng hay sai cũng để tham khảo thôi
có con hoa cái ở mệnh không có gì thêm thì chủ diễm lễ điểm trang, chú trọng ăn mặc, mình tròn tròn hay càng ngày càng tròn, phụ nữ thì đẻ xong béo lắm, ngực phẳng. Có hoa cái thì dễ có nốt ruồi son ở chỗ kín, trong công việc thì làm việc cật lực, giỏi chiều chồng, khả năng sinh dục tốt và cái tôi cá nhân cao. Giỏi thu vén cho bản thân và gia đình. Hoa cái mà có đào hoa ở nô thì dễ có ngoại tình, nếu không có các sao giải thì dễ có nhiều bồ bịch. người có hoa cái thì nhạy bén, giác quan thứ sáu nhanh nhạy. Người như vậy thì khi có cãi nhau sẽ chẳng nể ai và sẵn sàng chửi bới tay đôi với người khác. ^^!, kaka. có hoa cái thì không nghèo được.
Đầu trang

fastfurious123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi fastfurious123 »

Hungternopil đã viết: 10:17, 15/05/19
fastfurious123 đã viết: 23:53, 14/05/19
Hungternopil đã viết: 20:58, 14/05/19
có con hoa cái ở mệnh không có gì thêm thì chủ diễm lễ điểm trang, chú trọng ăn mặc, mình tròn tròn hay càng ngày càng tròn, phụ nữ thì đẻ xong béo lắm, ngực phẳng. Có hoa cái thì dễ có nốt ruồi son ở chỗ kín, trong công việc thì làm việc cật lực, giỏi chiều chồng, khả năng sinh dục tốt và cái tôi cá nhân cao. Giỏi thu vén cho bản thân và gia đình. Hoa cái mà có đào hoa ở nô thì dễ có ngoại tình, nếu không có các sao giải thì dễ có nhiều bồ bịch. người có hoa cái thì nhạy bén, giác quan thứ sáu nhanh nhạy. Người như vậy thì khi có cãi nhau sẽ chẳng nể ai và sẵn sàng chửi bới tay đôi với người khác. ^^!, kaka. có hoa cái thì không nghèo được.
Mình thường trang điểm nhẹ nhàng, ko quá chú trọng đến ăn mặc. Mình chưa có con nhưng đúng là dạo này đang béo ra thật :D. Hiện tại mình chưa ngoại tình và ko có ý định đó. Mình chưa bao giờ cãi nhau tay đôi gay gắt với ai. Cũng ko bao giờ chửi ai cả. Nếu như bạn nói, ko biết có phải giờ Mão ko nhỉ
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Thực ra tìm giờ sinh của chị chỉ cần hỏi 2 câu, hỏi thêm cho chắc thôi, hi : chị đã lấy chồng chưa và chị có gặp khó khăn khi theo đuổi nghề nghiệp và phải bỏ dở để về kinh doanh ( nhưng vẫn phải dựa cùng 1 người khác ) , bởi vì ls giờ dần rất giỏi kinh doanh, tự lập ngay từ khi còn đi học và tự mình đứng lên được , còn cả 2 ls đều k hiền đâu ( thử đụng vào quyền lợi xem sẽ khác ngay ), k chửi nhau chưa chắc đã là hiền, cả 2 ls đều k thích chửi nhau nhưng vẫn ghê gớm :D
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

cự nhật không kiếp đã viết: 11:19, 15/05/19 Thực ra tìm giờ sinh của chị chỉ cần hỏi 2 câu, hỏi thêm cho chắc thôi, hi : chị đã lấy chồng chưa và chị có gặp khó khăn khi theo đuổi nghề nghiệp và phải bỏ dở để về kinh doanh ( nhưng vẫn phải dựa cùng 1 người khác ) , bởi vì ls giờ dần rất giỏi kinh doanh, tự lập ngay từ khi còn đi học và tự mình đứng lên được , còn cả 2 ls đều k hiền đâu ( thử đụng vào quyền lợi xem sẽ khác ngay ), k chửi nhau chưa chắc đã là hiền, cả 2 ls đều k thích chửi nhau nhưng vẫn ghê gớm :D
=D> =D>
Chuẩn.
Ko chửi nhau ko có nghĩa là hiền.
Cả 2 ls đều vậy.
Có ls a bảo ghê gớm ko coi đấng mầy râu ra gì..
Thế má bảo hiền..nhưng qua tìm hiểu thì là hiền...cục...động đến là biết liền..
Sự lựa chọn thái độ sống sao cho phù hợp thôi.
Ls giờ mão xương khúc kình linh hãm có người mệnh hỏa.

Kình, Linh hãm thì kiểu giận ngầm, ko ai biết..nhưbg xương khúc thì vẫn là dạng hiền hòa..
Ls giờ mão thì hôn nhân chậm, tình yêu như ngựa chạy nhong nhong

Còn giờ dần thì đào hồng cư quan, phu liêm tướng thì tình yêu tình báo lâu rồi.

Lâu rồi mới thấy cự nhật luận hay vậy.
Đầu trang

fastfurious123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi fastfurious123 »

vnfaker98 đã viết: 11:28, 15/05/19
cự nhật không kiếp đã viết: 11:19, 15/05/19 Thực ra tìm giờ sinh của chị chỉ cần hỏi 2 câu, hỏi thêm cho chắc thôi, hi : chị đã lấy chồng chưa và chị có gặp khó khăn khi theo đuổi nghề nghiệp và phải bỏ dở để về kinh doanh ( nhưng vẫn phải dựa cùng 1 người khác ) , bởi vì ls giờ dần rất giỏi kinh doanh, tự lập ngay từ khi còn đi học và tự mình đứng lên được , còn cả 2 ls đều k hiền đâu ( thử đụng vào quyền lợi xem sẽ khác ngay ), k chửi nhau chưa chắc đã là hiền, cả 2 ls đều k thích chửi nhau nhưng vẫn ghê gớm :D
=D> =D>
Chuẩn.
Cả 2 ls đều vậy.

Kình, Linh hãm thì kiểu giận ngầm, ko ai biết..nhưbg xương khúc thì vẫn là dạng hiền hòa..

Mình ko dám nhận mình hiền nhưng trước đến giờ bạn bè và người thân thường nói sao mình hiền quá, ra ngoài dễ bị thiệt. Tính mình ko thích va chạm, ko bao h đôi co, cãi vã với người khác. Đôi khi chịu thiệt thòi cho qua chuyện. Nên mình hơi bất ngờ khi thấy bạn nói mình ghê gớm thôi. Thôi chuyện ghê gớm hay ko dừng ở đây nha.

Cảm ơn mọi người đã nhiệt tình trả lời giúp mình. Đọc những gì mọi người post ở trên thì có lẽ giờ Mão có nhiều điểm giống với mình hơn rồi
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

vnfaker98 đã viết: 11:28, 15/05/19
=D> =D>
Chuẩn.
Cả 2 ls đều vậy.

. hồi bé e thích mấy trò giải đố này lắm :D, coi cho vui thôi mà a, hay gì đâu a, e lười nên mấy ls ít khi nhìn kỹ, toàn coi qua loa cho xong ý mà, để còn chuyển tiếp sag câu khác :D, tình cờ thì trúng thôi, trừ khi sai cơ , hee. Đúng rồi a ls giờ dần lấy sớm và dễ lắm
Đầu trang

chân thật
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi chân thật »

fastfurious123 đã viết: 09:59, 15/05/19
chân thật đã viết: 08:08, 15/05/19 Bạn mô tả về công việc hiện tại xem? Có liên quan tới kinh doanh ko, hay thuần túy làm văn phòng
mình tự kinh doanh riêng. Ko làm văn phòng bạn ạ
Khi nào cưoi chồng thì mới doan đc laso nào
Đầu trang

Phòng lô
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Phòng lô »

hanlap025 đã viết: 16:55, 14/05/19
fastfurious123 đã viết: 16:30, 14/05/19
hanlap025 đã viết: 13:54, 14/05/19 Dần nhé em gái!........................
Hi anh, cảm ơn anh đã tìm giúp giờ sinh cho em. Ôi như vậy chị Ba xem cho em ko chính xác rồi :(.
Anh có thể cho em biết anh tìm đc bằng cách nào mà hay và nhanh vậy ko ạ? Anh có cần thêm thông tin gì nữa để cho chính xác hơn ko anh? Em vừa đọc qua trên 1 số trang tử vi họ nói muốn tìm giờ sinh phải dựa trên cột mốc, sự kiện đã xảy ra trong cuộc đời mình.

Em cảm ơn anh nhìu
Anh gieo quẻ thôi! Cảm ơn em!
Anh gieo cho e 1 quẻ đc k ạ
Đầu trang

juls
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi juls »

Hungternopil đã viết: 16:42, 14/05/19
fastfurious123 đã viết: 16:30, 14/05/19
hanlap025 đã viết: 13:54, 14/05/19 Dần nhé em gái!........................
Hi anh, cảm ơn anh đã tìm giúp giờ sinh cho em. Ôi như vậy chị Ba xem cho em ko chính xác rồi :(.
Anh có thể cho em biết anh tìm đc bằng cách nào mà hay và nhanh vậy ko ạ? Anh có cần thêm thông tin gì nữa để cho chính xác hơn ko anh? Em vừa đọc qua trên 1 số trang tử vi họ nói muốn tìm giờ sinh phải dựa trên cột mốc, sự kiện đã xảy ra trong cuộc đời mình.

Em cảm ơn anh nhìu
bạn nói qua thì xem theo hạn, chứ 2 lá số thì mình thấy lá giờ mão người đầy dặn, giọng hay, đi áp vong chưa, nếu đi thì chắc vong áp vào bạn, đánh lô đề theo mơ thì hay trúng, khả năng sinh dục tốt, dáng người béo tốt, có ngực, tính tình giỏi quyền biến thay đổi, giỏi chiều chồng, giỏi tích cóp, học hành chăm chỉ, làm việc hăng say thích ganh đua. Còn giờ dần thì cũng có ngực đẫy đà nhưng thon gọn hơn, cao ráo hơn và khắc lục thân, bạo dạn và nhiều khi liều lĩnh
Chào anh/chị,
e cũng sinh giờ dần nghiệm thấy a này nói đúng + vất vả :D mệnh VCD mùi(thm vũ tại Sửu) thân cư Quan
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

oo! vậy à. mình là boy thôi. xd
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”