Cách cục không tốt nhưng hội đủ tứ hoá tứ linh, bình giải như nào...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hatxeelo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cách cục không tốt nhưng hội đủ tứ hoá tứ linh, bình giải như nào...

Gửi bài gửi bởi Hatxeelo »

Chào các bác, em có kỳ ngộ ls con của người bạn, mô tả như tiêu đề, các bác cho em ít quan điêm cá nhân với nhé
Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cách cục không tốt nhưng hội đủ tứ hoá tứ linh, bình giải như nào...

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

đứa này có tài nhưng máu huyết kém, sức khỏe yếu, khó nuôi. kiếm tiền được mà không tích trữ được. lấy chồng thì chi tiêu dè sẻn nhưng chồng nó phá bớt cho, mất tiền cho trai. thông minh mà ra đường thì cô độc, chẳng ai hiểu cho, thu mình lại. thiên phủ vớ phải thiên không thì buôn to bán lớn khó. Thái dương gặp triệt kia thì ông bạn của ông chắc cũng khó thọ. tướng ấn gặp triệt thì khó làm trong nhà nước, có vào cũng phải ra.
vấn đề chỉ là bố mẹ của nó giúp nó được nhiêu phần? âm đức nó thế nào thì mình nghĩ họ hàng nhà đó cũng không chìa tay ra giúp được nhiều đâu. Thôi số cháu nó vất vả, nên khai thông cho cháu nó từ bé về tư tưởng, để nó tự thay đổi, hòa đồng với xã hội hơn, tích thêm phúc đức thì cải biến về vận mệnh. người thông minh, giỏi tay nghề thì với xã hội hiện đại phát triển ngày nay sẽ tốt hơn, sẽ tìm thấy niềm vui trong cuộc sống chứ không phải cắm đầu vào làm việc.
Được cảm ơn bởi: thanh163, Terranguyen, Hatxeelo
Đầu trang

Terranguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Cách cục không tốt nhưng hội đủ tứ hoá tứ linh, bình giải như nào...

Gửi bài gửi bởi Terranguyen »

Eo ơi, lá số y chang em mà ngược đầu thôi :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”