Tử phá xấu tốt? Nhờ các bác luận tính cách

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Tử phá xấu tốt? Nhờ các bác luận tính cách

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Hình ảnh
Lá số này các bác luận xem bản tính thế nào và cách cư xử ra sao? 8->
Em lót dép hóng chờ hữu duyên tới để em được học tập
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Tử phá xấu tốt? Nhờ các bác luận tính cách

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Hungternopil đã viết: 08:25, 26/05/19 Hình ảnh
Mệnh hỏa tử phá thủ mệnh lại đc hóa khoa là tối quý cho nữ mệnh nên con người biết trước biết sau, vui vẻ hòa nhã nhưng gan dạ và bản tính đôi khi có phần như nam nhi, nóng nảy.

Số này thiết nghĩ hồi nhỏ khó nuôi lại sống xa cha mẹ hoặc ko có duyên với cha mẹ , có thể ở với ông bà ngoại

do âm dương lạc hãm lại bị kình kị kiếp xâm phạm nên bản tính sống âm thầm có thể chịu đc khổ cực nhưng tâm tư và lời nói nhiều lúc quang co vòng vèo.

Số này theo tôi học hành cũng bình thường công danh , tình duyên lận đânn.
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

vnfaker98 đã viết: 09:17, 26/05/19
Hungternopil đã viết: 08:25, 26/05/19 Hình ảnh
Mệnh hỏa tử phá thủ mệnh lại đc hóa khoa là tối quý cho nữ mệnh nên con người biết trước biết sau, vui vẻ hòa nhã nhưng gan dạ và bản tính đôi khi có phần như nam nhi, nóng nảy.

Số này thiết nghĩ hồi nhỏ khó nuôi lại sống xa cha mẹ hoặc ko có duyên với cha mẹ , có thể ở với ông bà ngoại

do âm dương lạc hãm lại bị kình kị kiếp xâm phạm nên bản tính sống âm thầm có thể chịu đc khổ cực nhưng tâm tư và lời nói nhiều lúc quang co vòng vèo.

Số này theo tôi học hành cũng bình thường công danh , tình duyên lận đânn.
Bác nói đúng rồi đó. Tình duyên thì không rõ lắm. Bác luận xem tử phá giáp tả hữu kia, còn giáp không kiếp nó thế nào. Tử phá phúc có thiên phủ, lộc tồn tính cẩn thận mà vó khi trở thành bộ bộ giữ chặt cho mình. Số này mình nghĩ hai đời chồng.
Tang môn, phục binh hay lo nghĩ, hay ủ mưu. Mình nghĩ thêa, bác tính sao?
Thiên đi tướng gặp triệt thì công đánh ngán ngẩm dù mệnh có phong cáo. Theo bác tính nóng nảy như đàn ông liệu có át được vía chồng? Kaka
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hungternopil đã viết: 09:42, 26/05/19
Bác nói đúng rồi đó. Tình duyên thì không rõ lắm. Bác luận xem tử phá giáp tả hữu kia, còn giáp không kiếp nó thế nào. Tử phá phúc có thiên phủ, lộc tồn tính cẩn thận mà vó khi trở thành bộ bộ giữ chặt cho mình. Số này mình nghĩ hai đời chồng.
Thiên đi tướng gặp triệt thì công đánh ngán ngẩm dù mệnh có phong cáo. Theo bác tính nóng nảy như đàn ông liệu có át được vía chồng? Kaka
[/quote]

Bạn có thể nói rõ hơn đc ko? Đúng là đúng cái gì? Cha mẹ học hành đương số thế nào? Thực tế mình luận sai nhiều lắm nhưng đúng sai thì cứ phản hồi rõ ràng..

Hiện tại đương số làm công việc gì??
Có liên quan đến làm đẹp như cắt tóc ...hay các nghề liên quan đến hóa chất như mỹ phẩm rượu...

Thân.
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

vnfaker98 đã viết: 10:00, 26/05/19
Hungternopil đã viết: 09:42, 26/05/19
Bạn có thể nói rõ hơn đc ko? Đúng là đúng cái gì? Cha mẹ học hành đương số thế nào? Thực tế mình luận sai nhiều lắm nhưng đúng sai thì cứ phản hồi rõ ràng..

Hiện tại đương số làm công việc gì??
Có liên quan đến làm đẹp như cắt tóc ...hay các nghề liên quan đến hóa chất như mỹ phẩm rượu...

Thân.
[/quote]
Tính tình thì khó nói, nhưng hồi nhỏ đánh nhau với con trai. Nhưng gặp bạn trai, nhà trai thì khá nền nã. Cẩn thận trước mặt người nhà.
Bố đi buôn đường dài và hồi bé hay qua nhà bà ngoại, tuy nhiên không ở hẳn với ông bà ngoại, theo sách thì Bác đoán gần sát rồi.
Tính khá kín, nói vòng vo hay nặng hơn là ủ mưu thì theo đánh giá cá nhân.
Không hợp với chả chị vì xung khắc tuổi.
Hồi đi học cũng làm lớp trưởng (đại vận hoá khoa phòng cáo).
Hiện tại đã học xong cao đẳng ý chuyên nghành điều dương, đang học tiếng Nhật để đi Nhật. Đang làm thêm phục vụ bàn.
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hungternopil đã viết: 10:18, 26/05/19
Đấy bạn cứ phản hồi như thế cho rõ.
Xin hỏi bạn này có hạn gì lớn ko như ngã hay bị bỏng chẳng hạn...
Tình duyên thì ko bàn nhiều nhưng cũng khó mà suôn sẻ..định tán bé này sao mà lấy số ngta hỏi vậy..
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

vnfaker98 đã viết: 11:00, 26/05/19
Hungternopil đã viết: 10:18, 26/05/19
Đấy bạn cứ phản hồi như thế cho rõ.
Xin hỏi bạn này có hạn gì lớn ko như ngã hay bị bỏng chẳng hạn...
Tình duyên thì ko bàn nhiều nhưng cũng khó mà suôn sẻ..định tán bé này sao mà lấy số ngta hỏi vậy..
Định tán, mà bạn này ở cái làng bá đạo trên từng hạt gạo. Nghề của làng là đi buôn, tính bỏ bộ giữ mình, khéo nói mà cũng lấn át chồng con.
Mình không hi vọng thay đổi người khác nên mong muốn đoán tính cách chuẩn hơn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”