TÌM GIỜ SINH(HỢI HAY TÝ) KÍNH NHỜ CÁC CAO NHÂN XEM GIUP E Ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: TÌM GIỜ SINH(HỢI HAY TÝ) KÍNH NHỜ CÁC CAO NHÂN XEM GIUP E Ạ.

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

Linhanh1218 đã viết: 18:36, 22/05/19 Vang chac chan la me em di de toi 24 a. Nễu như vậy trương hợp cua em ứng vs lá mệnh gi hả anh. Em thay có bác lai bao lấy giờ hợi ngày 24/12 dương lịch a ạ
Thế thì bỏ lá giờ Vũ Phú đi, có thể người luận được vài sự kiện giống bạn, nhưng đấy ko phải là lá số của bạn.

ps/ Dòng dưới b viết cái gì đấy? Giờ hợi là ngày 24 trong dải 21-23 giờ.
Đầu trang

Linhanh1218
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Linhanh1218 »

Vâng đung ạ. Tai me em bảo em đe tầm 22h->0h a ạ. Nên em ko biet minh là lá số giơ hơi hôm 24 hay giờ tý ngày 25 ạ
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Linhanh1218 đã viết: 18:40, 22/05/19 Vâng đung ạ. Tai me em bảo em đe tầm 22h->0h a ạ. Nên em ko biet minh là lá số giơ hơi hôm 24 hay giờ tý ngày 25 ạ
Cân đo đong đếm lá số Phá Quân thì b vào lá số này nhiều hơn.
Đầu trang

Linhanh1218
Chính thức
Chính thức

A cho e xin vài lời ve mệnh phá quân nay đc ko anh?
Đầu trang

Tavont
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Tavont »

Linhanh1218 đã viết: 22:28, 22/05/19 A cho e xin vài lời ve mệnh phá quân nay đc ko anh?
Cho mình hỏi giấy khai sinh ghi ngày bao nhiêu?
Mẹ bạn đẻ chỉ áng chừng thời gian 22-24h. Mà người sinh nở thì không thể nhớ tới chi tiết bạn sinh tầm nào được. Hơn nữa nhiều nơi đồng hồ bệnh viện chạy không thể chuẩn từng phút vào năm 1993 được. Nhất là ở các tỉnh.
Ls của bạn là LS2 nhé. Bạn sinh vào tầm 23h00 ngày 23/11/1993 tới 1h00 ngày 24/11/1993.

Diến đàn Lyso bây giờ nhiều cha vào comment mang tính tăng hạng sao quá!!! :( :( :( :(
Đầu trang

Linhanh1218
Chính thức
Chính thức

Em cũng ko biet dương lịch ngay 24/12/1993 la ngày xấu hay gi nhưng me em bao đi đẻ em ngày 24. Me e cũng mê tín lam, nen em ko biet bà nghĩ gi hỏi thi luc lai bao 0h05p. Nen lay giay khai sinh ngày 25 cho đẹp:)) mà đồng ko thể chạy chuẩn từng phút nên em ko tin lơi me em noi cho lam.
Đầu trang

Tavont
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Tavont »

Linhanh1218 đã viết: 18:54, 25/05/19 Em cũng ko biet dương lịch ngay 24/12/1993 la ngày xấu hay gi nhưng me em bao đi đẻ em ngày 24. Me e cũng mê tín lam, nen em ko biet bà nghĩ gi hỏi thi luc lai bao 0h05p. Nen lay giay khai sinh ngày 25 cho đẹp:)) mà đồng ko thể chạy chuẩn từng phút nên em ko tin lơi me em noi cho lam.
Nếu bạn mệnh Phá Quân.
Tính bạn đã mạnh mẽ tốt tính không ủy mj lại có tiền rồi.
Sao Phá Quân mặt thô và có chiều cao khá, không thấp như bạn.

LS2 nhé.
Đầu trang

Linhanh1218
Chính thức
Chính thức

Vâng em cũng thấy thế vì bản thân em rất nhát hay ngại nhat la chỗ đông người tính hơi cô đôc( em cung ko qhe ai chơi vs 1 ai, ko có bạn thân luôn). Tính em chỉ chịu đựng + chấp nhận tốt moi hoan cảnh thôi.
27t chưa 1 cv ôn định( đi lam thi rat co lộc có tiền nghỉ lam cug trăng tay lun) mỗi chỗ chi lam dc vài thang nửa nam:)). Hiện tại vẫn thất nghiệp.
A cho em hỏi ls2 thi lay ngay gio sinh the nao ạ?
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Đọc xong cmt chắc chủ lá số hoang mang luôn rồi. Vì thấy cmt trên bảo chắc chắn đi sinh vào tối ngày 24, Mẹ bảo sinh ngày 24 rạng sáng ngày 25. Mà giờ có người bảo sinh vào ngày 23 @@

=> Về hỏi lại mẹ xem, mẹ sinh ngày 23, rạng sáng ngày 24 không. (đôi khi không phải lá số của b, nhưng cũng có thể có những điểm chung.

Còn Phá Quân của b thì cũng không phá phách được đâu, gặp triệt, đi với lộc tồn, thiếu âm thủ mệnh, thì cũng hiền lành chịu đựng thôi. Mà nữ Phá Quân (M) thì cũng ko cao lắm đâu, tầm 1m6 cũng bình thường.

B có bệnh tật gì đặc biệt ko? (Hôi lách, Trĩ...)

- 2 lá đều có thể có con khác dòng, 2 lá cũng đều nhiều con, trai đầu lòng, và có gái.

- Trong mấy đứa con, có đứa nào khó béo không b? Nuôi khó, và b thấy nó ảnh hưởng nhiều đến cuộc đời b???

- Cơ thể có nhiều lông lá không nhỉ??? Trông mặt khá gầy, nhưng ko thấy có sao Thiên hỷ trên mặt. Lá số Phá Quân m nghĩ b cũng dạng kỹ tính, sét nét đấy.

Phá Quân ở Tý thì cũng xinh gái lắm, nhưng lá Âm dương thì cũng có nhan sắc, mặt b cũng Âm Dương lắm. *hic*.
Đầu trang

Linhanh1218
Chính thức
Chính thức

E bắt đầu thấy hoang mang that roi anh ạ=))
- me em đi sinh đúng hôm noel(24/12/1993) tối 24 la vao vien roi mà mẹ e bao dễ đẻ:))
-E thi ko bị hôi nách hay trĩ( em hay bị lăt vặt đặc biệt la viêm xoang,mũi+ mắt cận cả 2 bên, phải nặng hơn bên trái.
-về con: trai đầu , gái sau ạ. Có đứa con gái k the béo đc gầy lam ạ mặc dù chăm như nào. Khó nuôi gặp vde ve tieu hoá( nôn trớ từ luc mới sinh đên lớn ý a). Nó cũng ảnh hưởng đến em nhieu ạ.
- ngươi em lai ít lông cưc kì:)) mặt em ko hề gầy ngày xưa toan đc khen mặt phúc hậu:)) mặt cũng to nhưg ko phải kieu béo mặt.
- tính em càng lớn càng sét nét kĩ tính cũng khá cẩn thận:))
Vậy lá số nao la ứng nhất hả anh???
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”