Chém ró chơi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hoangtan.
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Chém ró chơi

Gửi bài gửi bởi hoangtan. »

hongdua99 đã viết: 18:15, 25/05/19
hoangtan. đã viết: 22:36, 20/05/19 Ai thích thì bơi vào đây chơi...lá số giờ sinh chuẩn một chút, ưu tiên cho tuổi Canh, Kỷ, Mậu và Nhâm!
Các bác xem giúp ls của e với ạ
Hình ảnh
Trưởng thành sớm, biết giữ chữ tín nên được nhiều người coi trọng. Ngoài ra, do bạn làm được nhiều điều thiện và biết cách đối nhân xử thế nên tích đức trường thọ. Bản mệnh có đường tình duyên tốt, có con khi còn trẻ. Hợp với ngành tài chính kế toán!

Phú trong Tử vi đẩu số viết :”Thiên Phủ Tuất cung vô sát tấu, Giáp Kỷ sinh nhân phú vạn kim” (Thiên Phủ đóng ở Tuất mà người Giáp Kỷ giàu có).
Đầu trang

namu0802
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi namu0802 »

hoangtan. đã viết: 12:15, 25/05/19
namu0802 đã viết: 19:08, 24/05/19
hoangtan. đã viết: 22:36, 20/05/19 Ai thích thì bơi vào đây chơi...lá số giờ sinh chuẩn một chút, ưu tiên cho tuổi Canh, Kỷ, Mậu và Nhâm!
Mong bác xem giúp ạ :)

Hình ảnh
Tử Tham, tam kỳ gia hội...là chị cả, người hơi béo, da trắng, mặt tròn, sống nội tâm, thích ẩn dật với cây cỏ thiên nhiên. Nếu sinh ra trong ngôi nhà sung túc thì trung vận sẽ bắt đầu suy thoái ( nếu gia đình bình thường thì...tiền vận gặp nhiều khó khăn, sự chăm chỉ của bạn giúp trung vận thành công và có sự nghiệp, hậu vận có mệnh sung túc), lúc này bạn phải lo toan phát triển lĩnh vực kinh doanh riêng, cẩn thận trong việc chọn chồng!!?

Nên theo tín ngưỡng để được bình yên!
Bác hoangtan xem đúng quá. Bác cho em hỏi sự nghiệp em năm nay thế nào, liệu có xin được việc ở nước ngoài không ạ?
Đầu trang

thaibk61
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thaibk61 »

Mong đc bác xem giúp đường công danh học hành.E Mậu Dần 1998 ạ
Hình ảnh
Đầu trang

hoangtan.
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangtan. »

thaibk61 đã viết: 15:03, 26/05/19 Mong đc bác xem giúp đường công danh học hành.E Mậu Dần 1998 ạ
Hình ảnh
Âm dương triệt thế này, khả năng bố mất sớm, ít anh em. Tính thiện lương, đồng cảm, được nhiều người chia sẻ. Nhưng do cá tính thể diện, ngại sự giúp đỡ của bạn bè và người thân, nên không ít lần phải chịu thiệt. Tiền vận gặp nhiều trở ngại, từ trung vận bắt đầu thuận lợi hơn. Bạn có nhiều cơ hội phát triển trong lĩnh vực học thuật ( có thể học môn tử vi tử bình xem sao?). Khi gặp trở ngại trong công việc, phản ứng của bạn khá chậm, đồng thời cũng không giỏi biểu đạt ý kiến của bản thân nên khó khăn trong phát triển sự nghiệp!

Về tình diên: Rất lận đận, khó tìm được đối tượng kết hôn, tuy nhiên sau khi kết hôn thì hưởng phúc nhờ vợ!
Đầu trang

thaibk61
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thaibk61 »

hoangtan. đã viết: 18:37, 26/05/19
thaibk61 đã viết: 15:03, 26/05/19 Mong đc bác xem giúp đường công danh học hành.E Mậu Dần 1998 ạ
Hình ảnh
Âm dương triệt thế này, khả năng bố mất sớm, ít anh em. Tính thiện lương, đồng cảm, được nhiều người chia sẻ. Nhưng do cá tính thể diện, ngại sự giúp đỡ của bạn bè và người thân, nên không ít lần phải chịu thiệt. Tiền vận gặp nhiều trở ngại, từ trung vận bắt đầu thuận lợi hơn. Bạn có nhiều cơ hội phát triển trong lĩnh vực học thuật ( có thể học môn tử vi tử bình xem sao?). Khi gặp trở ngại trong công việc, phản ứng của bạn khá chậm, đồng thời cũng không giỏi biểu đạt ý kiến của bản thân nên khó khăn trong phát triển sự nghiệp!

Về tình diên: Rất lận đận, khó tìm được đối tượng kết hôn, tuy nhiên sau khi kết hôn thì hưởng phúc nhờ vợ!
Đúng ạ bố e mất sớm.Tính của e cũng rụt rè, bh e đang học kỹ thuật liệu có số làm công ăn lương hay là kinh doanh hơn ạ?Với cả số của e tầm 30t có chút của giả nào k ạ ?
Đầu trang

Doanngan123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Doanngan123 »

Nhờ bác xem dùm công việc và tình duyên của mình ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

hoainguyennam92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hoainguyennam92 »

Hình ảnh
[/quote]
Nhờ bạn xem qua giúp mình với ạ,
Ế lâu quá
[/quote]

Lá số này, mẹ công chức, bố dân thường...
--> bố mình trước làm thợ xây, Mẹ mình chỉ làm nhân viên công ty may mặc, giờ cũng đã nghỉ ở nhà.
có tài năng và sự nhanh nhạy, được quý nhân phù trợ...mặc dù cuộc đời vất vả, nhưng sẽ nhận được nhiều phúc lộc, bạn thông minh, lòng tự tôn cao, cố chấp, không dễ sống chung, tương lai tài sản dồi dào, thành công trên đường học vấn và sự nghiệp liên quan đến kỹ thuật. Tuy nhiên, bạn cần phải chú ý tránh tính võ đoán trong công việc, nếu không có thể dẫn đến thất bại và phá sản!
Về đường tình duyên...thường gặp phải nhiều phong ba, dễ gây ưu sầu, nhưng về lâu về dài đều đạt được ước nguyện và nhận được sự giúp sức của vợ. Tuy nhiên, bạn cần phải vừa chú trọng về vẻ bề ngoài
vừa phải bồi dưỡng tinh thần
--> Liêm Tham hãm gặp tuần có Lộc tồn, nên m cũng không thấy tính tham dâm gì giống sách lắm :D,
, với m bị ăn vào sao Cô Thần, Thiếu Âm nên tính hơi trầm chút, hay nhường người khác

...nếu không còn ế dài dài!!!
--> Cám ơn bác đã nhiệt tình xem giúp. Bác xem khá đúng(trên 70%)
Không biết hạn năm 30 tuổi(năm Sửu), hay 33(năm Thìn), 34(Năm Tị) có gặp người yêu gì không bác ?
Một câu hỏi nữa là Đại hạn có Đào hoa-Thiên Không trong tam hợp,
có được coi là hạn Đào Hoa-Thiên Không như sách hay đề cập ? (Tại Phần ví dụ trong sách thường có Đào hoa-Thiên Không tọa thủ). Mới quan tâm Tử vi nên còn nhiều thắc mắc, mong bạn thông cảm :-S

[/quote]
Đầu trang

Phòng lô
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Phòng lô »

Hình ảnh
Các bác giúp e với. Nợ nần vài trăm rồi.. điếu khách tham lang chủ về hàm mê đỏ đen..
Khổ của khổ. Không biết khi nào mới tốt hơn đây
Đầu trang

Bizinzin
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bizinzin »

E nghe bác bảo cung thân có phá quân thì ko bao giờ phú quý vẹn toàn nên hết ham muốn. Còn mỗi cung thê mãi vẫn chưa đâu vào đâu. Mong bác tư vấn giúp e chút ít về vợ tg lai, bao h thì lấy đc với!
Hình ảnh
Đầu trang

DuyLinh139
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi DuyLinh139 »

Hình ảnh

Thấy bạn luận đoán hay quá. Mình tuổi Canh. Nếu có duyên mong bạn xem giúp nhé. Cảm ơn trước ạ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”