2 con Trâu nhưng khắc mệnh có kết hôn được với nhau ko vậy mọi người...Em quá bất an

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
natalie_ngan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

2 con Trâu nhưng khắc mệnh có kết hôn được với nhau ko vậy mọi người...Em quá bất an

Gửi bài gửi bởi natalie_ngan »

Tình hình, sau gần nửa năm long đong, lận đận chia tay người yêu, rồi quen vài anh cũng ko đâu ra đâu cả....

Bỗng 1 ngày đẹp trời, rơi cho em 1 anh chàng sinh năm 1973, ở Mỹ...Tuy anh chiều chuộng em, nhưng nhìn cái zalo của anh, liên tục có ai đó nhắn tin vào buổi sáng sớm, và buổi trưa (kiểu như chào người ta trc khi đi làm, và chát lúc giấc trưa trưa), mà em cảm thấy bất an vô cùng. Em nói thẳng với ổng những suy nghĩ của em, thì ổng tặng em ngay: Nóng tính và đa nghi :(( :(( :((

Người này, em ko biết chính xác giờ sinh nên đành chọn đại giờ sinh, anh này sinh ngày 21- 10-1973. Bố bỏ đi từ nhỏ, 14 tuổi mẹ chết.....Có ông anh lai tây, bảo lãnh đi Mỹ diện HO vào năm 1988...Chưa vợ con...Đang làm công nhân

2 mệnh kim- mộc khắc nhau như vậy có kết hôn được ko? có tý tướng phu thê nào ko mọi người? Em muốn biết, nếu ko hợp còn né, chứ như bưa trước căng quá

Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”