Yêu mấy bạn nữ thiên lương khó đúng không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vuhoainamyeuem
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Yêu mấy bạn nữ thiên lương khó đúng không ạ?

Gửi bài gửi bởi vuhoainamyeuem »

Tealightdalat đã viết: 21:43, 12/06/19
vuhoainamyeuem đã viết: 20:44, 12/06/19 Thấy bảo thiên lương hãm địa.. Lắm. Mà thấy cô ấy cứng rắn lắm. Chắc thất bại quá. Mà mình rất thích cô ấy. Làm sao giờ ???
Em không kiếm topic Thiên Lương coi. Tính cách sở thích này nọ chắc cũng tùy phụ tinh nữa thì phải. Thiên Lương chung chung hình như dễ bị dụ, kiểu thấy tội tội là thương. :))
Đọc trên google toàn thấy nữ thiên lương hãm địa tại tị,hợi nào là đa dâm ,nghèo,... Mà cô ấy đứng đắn lắm, cũng học thức nữa. Cô ấy cũng coi tử vi và bảo là cung phu có thiên cơ, cự môn nên mình cũng không biết làm sao. Mình thì mệnh tao không phải cự môn. Hỏi về kĩ thuật còn biết chứ tìm hiểu tử vi giờ chịu. ^:)^
Được cảm ơn bởi: Labannt
Đầu trang

taytrong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi taytrong »

Thiên lương ở ngoài thì hiền lành đứng đắn, nhưng khi trên giường thì rất là tuyệt vời, hư hỏng đúng chỗ.
Thiên lương là 1 sao dâm tinh ẩn tàng
Đầu trang

vuhoainamyeuem
Mới gia nhập
Mới gia nhập

taytrong đã viết: 22:09, 12/06/19 Thiên lương ở ngoài thì hiền lành đứng đắn, nhưng khi trên giường thì rất là tuyệt vời, hư hỏng đúng chỗ.
Còn chưa được nắm tay này bạn. Đưa được lên giường thì cưới luôn chứ chắc cô ấy còn lâu mới chịu ăn kem trước cổng. Mình thấy cô ấy cũng không yêu ai ( có tiếng là ế) nhưng tán hoài không đổ. Hay tại cứ phải cự môn mới được???
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi chienapple »

ThaoTea80990 đã viết: 20:26, 12/06/19
chienapple đã viết: 20:11, 12/06/19 quan tâm ng ta , bạn bè , gia đình anh chị em cô Thiên Lương ấy, hình như thiên lương thích nịnh , nói ngọt . dù sao cũng phải chân thành là con đường dẫn tới trái tim phụ nữ nhanh nhất
( mình đang yêu nữ Thiên Lương ( Đắc Địa tại Mùi ) , mình Cự Môn Hãm tại Tuất ( Tuần ) .
Tam đẳng thì ra là không phải giỏi...mà là chuyên gia đi hỏi^^
[/quotem ko giỏi , và ko biết , vì hỏi nhiều nên tam đẳng , e cũng ko quan tâm tam hay tứ đẳng anh ạ . ko biết thì hỏi , muốn giỏi phải học .
Đầu trang

vuhoainamyeuem
Mới gia nhập
Mới gia nhập

chienapple đã viết: 22:39, 12/06/19
ThaoTea80990 đã viết: 20:26, 12/06/19
chienapple đã viết: 20:11, 12/06/19 quan tâm ng ta , bạn bè , gia đình anh chị em cô Thiên Lương ấy, hình như thiên lương thích nịnh , nói ngọt . dù sao cũng phải chân thành là con đường dẫn tới trái tim phụ nữ nhanh nhất
( mình đang yêu nữ Thiên Lương ( Đắc Địa tại Mùi ) , mình Cự Môn Hãm tại Tuất ( Tuần ) .
Tam đẳng thì ra là không phải giỏi...mà là chuyên gia đi hỏi^^
[/quotem ko giỏi , và ko biết , vì hỏi nhiều nên tam đẳng , e cũng ko quan tâm tam hay tứ đẳng anh ạ . ko biết thì hỏi , muốn giỏi phải học .
Đang đi hỏi nè bạn, không biết bạn có cách nào không? Đọc càng nhiều thấy càng rối chẳng biết đâu mà lần.
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Tealightdalat »

vuhoainamyeuem đã viết: 21:53, 12/06/19
vuhoainamyeuem đã viết: 20:44, 12/06/19 Thấy bảo thiên lương hãm địa.. Lắm. Mà thấy cô ấy cứng rắn lắm. Chắc thất bại quá. Mà mình rất thích cô ấy. Làm sao giờ ???
Em không kiếm topic Thiên Lương coi. Tính cách sở thích này nọ chắc cũng tùy phụ tinh nữa thì phải. Thiên Lương chung chung hình như dễ bị dụ, kiểu thấy tội tội là thương. :))
Đọc trên google toàn thấy nữ thiên lương hãm địa tại tị,hợi nào là đa dâm ,nghèo,... Mà cô ấy đứng đắn lắm, cũng học thức nữa. Cô ấy cũng coi tử vi và bảo là cung phu có thiên cơ, cự môn nên mình cũng không biết làm sao. Mình thì mệnh tao không phải cự môn. Hỏi về kĩ thuật còn biết chứ tìm hiểu tử vi giờ chịu. ^:)^
Cũng có thể, :)). Hồi trước chị không biết gì về tử vi cả, cũng không tin lắm vào số phận. Bạn bè thì sao cũng dc, nhưng yêu thì thực sự khó yêu. Cứ có ai tiếp cận chị được 1 thời gian ngắn là chị nhìn ra nhiều điểm xấu của họ nên chủ động tạo khoảng cách. Cho tới khi gặp chồng chị giờ. Cưới xong có với nhau 2 đứa con rồi mới biết vô đây mà tìm hiểu Tử Vi phát hiện ra mình Thiên Lương còn chồng thì nguyên con Cự Môn. Đúng là duyên nợ. Sao em không lập topic, up lá số lên nhờ mọi người đây coi dùm. Mà chuyện tình yêu cứ dựa theo Tử Vi thấy sao sao ah. Không lẽ yêu nhau rồi bỏ nhau vì lá số không truyền Tinh truyền Cung. :-S
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

vuhoainamyeuem
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tealightdalat đã viết: 22:56, 12/06/19
vuhoainamyeuem đã viết: 21:53, 12/06/19

Cũng có thể, :)). Hồi trước chị không biết gì về tử vi cả, cũng không tin lắm vào số phận. Bạn bè thì sao cũng dc, nhưng yêu thì thực sự khó yêu. Cứ có ai tiếp cận chị được 1 thời gian ngắn là chị nhìn ra nhiều điểm xấu của họ nên chủ động tạo khoảng cách. Cho tới khi gặp chồng chị giờ. Cưới xong có với nhau 2 đứa con rồi mới biết vô đây mà tìm hiểu Tử Vi phát hiện ra mình Thiên Lương còn chồng thì nguyên con Cự Môn. Đúng là duyên nợ. Sao em không lập topic, up lá số lên nhờ mọi người đây coi dùm. Mà chuyện tình yêu cứ dựa theo Tử Vi thấy sao sao ah. Không lẽ yêu nhau rồi bỏ nhau vì lá số không truyền Tinh truyền Cung. :-S
Đã làm sao gọi là người yêu ạ. Còn chưa được nắm tay này chị. Cô ấy hay lang thang trên mấy diễn đàn nên e không muốn đưa Lên. Chỉ muốn tìm hiểu đặc điểm mấy bạn thiên lương để về nghĩ cách. E đâu có biết tử vi đâu thế nên bảo tin hay không e cũng chưa chắc. Nhưng tại thấy cô ấy bảo nữ thiên lương, Nam cự môn nên e mới về tìm hiểu nè.
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi chienapple »

taytrong đã viết: 22:09, 12/06/19 Thiên lương ở ngoài thì hiền lành đứng đắn, nhưng khi trên giường thì rất là tuyệt vời, hư hỏng đúng chỗ.
he he , chuẩn ạ
Đầu trang

vuhoainamyeuem
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em nghĩ ca này khó, thôi về tự nghĩ cách vậy. Chân thành cảm ơn mọi người.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LySoVietNam2016 »

vuhoainamyeuem đã viết: 20:37, 12/06/19
12010277 đã viết: 20:06, 12/06/19 Bạn à, tán xong thì bạn sẽ lại phải tìm cách làm thế nào để giữ người ta nữa. Chi bằng mình hãy giỏi và tốt thì lúc đó người ta phải lo giữ mình ý.
Đến cả cơ hội để giữ còn chưa được mà bạn. Cứ được bước đầu đã rồi mới tính tiếp được chứ? Cho mình hỏi mấy bạn thiên lương ở mệnh khó tính trời sinh đúng không ?
Tôi cũng biết 1 người mệnh thiên lương.

Tất cả bạn bè nhận xét người ấy vô cùng dễ tánh và rộng rãi.

Nhưng có 1 vài điểm khi đã khó thì họ khó tàn canh gió lộng. Thí dụ khi dạy ai đúc tượng, nếu ai đúc thành công 99.9% người ấy vẫn ko chấp nhận. Bắt buộc phải 100%. Rồi có màn cô ta đào tạo ra những người chuyên đào tạo người khác. Màn này bi đát nhất, vì khó trên khó. Cô ta đào tạo 1 ngày là đào tạo thành công ra 1 instructor. Nhưng ai qua khóa đào tạo cao cấp và cấp tốc trong 1 ngày training này của cô ta đều thấy 7 ông mặt trời cuối ngày cả. Có người cái tủ lạnh to đùng mà còn ko thấy vì choáng quá, sau 1 ngày training thành instructor. Đó là vì cô ta bắt buộc phải đạt dc 100%. Cô ta nhìn nhanh lắm. Chớp nhoáng là thấy lỗi dù vô cùng nhỏ. Công nhận yêu cầu khó thần sầu.

Tán thì tôi ko biết vì bản thân bị thất bại toàn tập từ vòng gửi xe.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”